• Hiện tại trang web đang trong quá hình chuyển đổi và tái cấu trúc lại chuyên mục nên có thể một vài chức năng chưa hoàn thiện, một số bài viết và chuyên mục sẽ thay đổi. Nếu sự thay đổi này làm bạn phiền lòng, mong bạn thông cảm. Chúng tôi luôn hoan nghênh mọi ý kiến đóng góp để chúng tôi hoàn thiện và phát triển. Cảm ơn

Thảo luận sử dụng N81 - N81 8GB.

Status
Không mở trả lời sau này.

i_love_baby387

Phím navi của nokia là chúa hay hỏng:| nhìn thì cũng hay hay nhưng mà không biết thay lại cáp thì mất bao nhiêu tiền nhỉ;;)

i_love_baby387

Em cũng thắc mắc như bác vậy
Con của em nó 1 phần nhỏ dưới cùng (khoảng 3 hàng pixel) màn hình ko hiển thị có phải lỗi do cáp ko nhỉ?

Có thể là do bẩn cáp chứ chưa chắc đã lỗi đâu! Bạn nên vs máy xem thế nào:-?

vandunga3

Có thể là do bẩn cáp chứ chưa chắc đã lỗi đâu! Bạn nên vs máy xem thế nào:-?

Lúc đầu thì chẳng sao, 1 thời gian sau thì lúc bị lúc ko, bây giờ thì bị hẳn. Mất hẳn 1 phần màn hình ah, tuy nhỏ nhg cũng thấy ko thoải mái lắm.

Posted via Mobile Device lúc mua đã thế hay mới bị vâỵ .^^. Nút center[nút gjữá] bị tróc rồi.hjz

Nút giữa của em còn bị mòn 1 phần, bàn phím tróc cả sơn cơ. Bác chưa thấm vào đâu so với em đc >:)>:)>:)>:)>:)

damdoi1

cac bo lao cho tui hoi tai sao khi cai game .n-gage tren mass memory khi format thi mat het la sao vay. ai biet chi giao voi. xin loi vi khong the viet tieng viet duoc mong cac bac thong cam

i_love_baby387

cac bo lao cho tui hoi tai sao khi cai game .n-gage tren mass memory khi format thi mat het la sao vay. ai biet chi giao voi. xin loi vi khong the viet tieng viet duoc mong cac bac thong cam

Phải cài lại bạn ah! Dòng s603rd là thế , vì nó lưu log trên bộ nhớ máy!

uSh3r

....Cái N81 - 2Gb của mình ko hiểu sao....giờ vào đoạn thay để thay đổi themes là tự nhiên máy nó khởi động lại.....anh em giúp với...

Auto

....Cái N81 - 2Gb của mình ko hiểu sao....giờ vào đoạn thay để thay đổi themes là tự nhiên máy nó khởi động lại.....anh em giúp với...
Bạn xóa hết theme cài thêm rùi thử vào lại vài lần nếu vẫn bị thì 4mat thôi bạn ơi, k còn cách nào đâu!
Posted via Mobile Device

uSh3r

Bạn xóa hết theme cài thêm rùi thử vào lại vài lần nếu vẫn bị thì 4mat thôi bạn ơi, k còn cách nào đâu!
Posted via Mobile Device
Thế Format lại thì có mất hack ko nhỉ:-??

Posted via Mobile Device copy instalseve vaò ổ y . Sys. bin . Rui 4mat . X0g cai r0mpatch tu apply open 4all la dc. Thay tren 4rum ma chua thu.

duythanh1204

a e nào biết có thể cho mình hỏi chút xiu dc k? mình sử dụng máy N81-8G nhưg tự nhiên bây jo có hiện tượng là mình sử dụng camera k dc nua. khi bấm vào nút camera thì máy báo là tính năng k dc hỗ trợ. mình đã thử format máy lại rồi nhưng cũng k thay đổi jì dc cả.hicc...a e nào júp mình với.

i_love_baby387

a e nào biết có thể cho mình hỏi chút xiu dc k? mình sử dụng máy N81-8G nhưg tự nhiên bây jo có hiện tượng là mình sử dụng camera k dc nua. khi bấm vào nút camera thì máy báo là tính năng k dc hỗ trợ. mình đã thử format máy lại rồi nhưng cũng k thay đổi jì dc cả.hicc...a e nào júp mình với.

Úp lại firmware thôi bạn ơi! Trước cũng có mấy người bị như bạn đó! Cũng có bác bảo đó là do hỏng phần cứng ( mình thấy điều này không hợp lý lắm ):-?

l_hoang_nam1

chom mình hỏi con N81-2Gb có nghe nhạc qua tai nghe bluetooth được k?và nếu được thì bằng cách nào?nếu có chạy phần mềm thì làm ơn cho mình cái link nhé.thanks you.

Auto

chom mình hỏi con N81-2Gb có nghe nhạc qua tai nghe bluetooth được k?và nếu được thì bằng cách nào?nếu có chạy phần mềm thì làm ơn cho mình cái link nhé.thanks you.
Nghe đc!
K cần pm gì hết, bằng cách kết nối bluetooth với tai nghe!
Bạn mua tại nghe đi rồi là xài đc hà ;;)
Posted via Mobile Device

l_hoang_nam1

mình thấy bên sony nó có phần kết nối riêng.Nó lấy laptop có bluetooth làm tai nghe rất hay.mà máy mình chảng biết làm kiểu gì cả.Trong máy N81 chỉ có mỗi phần on và off bluetooth thì kết nối kiểu gì hả?bạn hướng dẫn cụ thể được k?Khi mình sent 1 file thì nó mới hiện lên phần dò các thiết bị bluetooth.Trong các máy khác phần nghe nhạc co thêm mục kết nối với tai nghe k dây.đâu n-81 k có thì làm cách nào để kết nối vậy

Auto

Phải nói tai nghe hiệu gì mới biết mà bấm nút gì chứ ;)
Thường thì bật và giữ nút trên tai nghe rồi trên đt thì vào phần bluetooth mà chọn phần ghép nối thiết bị mới.
Khi đó hiện tên tai nghe rồi thì chọn kết nối và nhập pass vào thui ;)
Posted via Mobile Device

Status
Không mở trả lời sau này.