• Hiện tại trang web đang trong quá hình chuyển đổi và tái cấu trúc lại chuyên mục nên có thể một vài chức năng chưa hoàn thiện, một số bài viết và chuyên mục sẽ thay đổi. Nếu sự thay đổi này làm bạn phiền lòng, mong bạn thông cảm. Chúng tôi luôn hoan nghênh mọi ý kiến đóng góp để chúng tôi hoàn thiện và phát triển. Cảm ơn

Thảo luận sử dụng N82.

Status
Không mở trả lời sau này.

linhpro001

cách này nhanh hơn nè bạn! dùng đồ kẹp thẻ là vô đc liền khỏi phải hack máy!

MinhThang

Manager
cách này nhanh hơn nè bạn! dùng đồ kẹp thẻ là vô đc liền khỏi phải hack máy!

Bạn nói cách của bạn sao mà vào được, không Hack thì không bao giờ làm gì trong các thư mục hệ thống cả. Nếu vào được chỉ nhìn thôi bạn à không Edit được đâu.

TomRyan8891_2009

Giúp em với , cái N82 của em mỗi lần vào Nokia Maps , thoát ra ngoài thì bên dưới cột sóng có chữ E xuất hiện , nhiều lần treo máy , nhấn nút nguồn tắt máy không được , thậm chí phải tháo luôn pin ra .... ?????

trunganh0412

Giúp em với , cái N82 của em mỗi lần vào Nokia Maps , thoát ra ngoài thì bên dưới cột sóng có chữ E xuất hiện , nhiều lần treo máy , nhấn nút nguồn tắt máy không được , thậm chí phải tháo luôn pin ra .... ?????

lời khuyên trân thành là đừng dùng Nokia maps,tớ đã bị nhiều lần như bạn rồi,vì vào rất chậm,load lâu.bản đồ Việt nam không được như Google map đâu

MinhThang

Manager

Máy mình dùng thấy bình thường không có lỗi như bạn nói.

Hoden

Super V.I.P

cài bản mới nokia map lại rồi cài map việt nam vào....lúc trứoc n73 của mình cũng hay bị thế không thoát ra đựoc.

0988846477

mà dùng việt map may minh mấy lần sụt nguồn đó?có bác nào gặp trường hơp đó

Kojiro

Super V.I.P
máy n82 mình nghe nhac hay chơi game nóng may lăm mấy bác thấy thế không

DÙng liên tục thì máy nào chẳng thế bạn :) Nói chuyện đện thoại 10 phút là đã nóng phừng phừng rồi.

TomRyan8891_2009

cài bản mới nokia map lại rồi cài map việt nam vào....lúc trứoc n73 của mình cũng hay bị thế không thoát ra đựoc.

đã cài bản đồ Việt Nam vào máy , nhưng thỉnh thoảng vẫn bị tình trạng như trên , chán N82 quá đi mất X-(X-(...

0988846477

thế uh .mấy bác test rùi a

em Thấy sài việt máp cũng tạm ổn

Last edited by a moderator:

TomRyan8891_2009

xài ggm đi nokia map chậm lắm không pro tí nào

Ngồi mò suốt 30 phút , cuối cùng cũng tìm ra cách khắc phục triệt tình trạng treo máy khi vào Nokia Maps ( kể cả Ovi Maps 3.0 mới nhất ) , bảo đảm không treo máy nữa . Vào công cụ -> Cài đặt -> Chung -> Định vị -> Cách định vị , lúc này ta bỏ hết tất cả dấu chọn , chỉ cần giữ lại dấu chọn ở mục "GPS tích hợp" , thế là xong , quá đơn giản !

Hoden

Super V.I.P
Ngồi mò suốt 30 phút , cuối cùng cũng tìm ra cách khắc phục triệt tình trạng treo máy khi vào Nokia Maps ( kể cả Ovi Maps 3.0 mới nhất ) , bảo đảm không treo máy nữa . Vào công cụ -> Cài đặt -> Chung -> Định vị -> Cách định vị , lúc này ta bỏ hết tất cả dấu chọn , chỉ cần giữ lại dấu chọn ở mục "GPS tích hợp" , thế là xong , quá đơn giản !

ggm có ít rắc rối hơn không ....

datoimaydau

cho mình hỏi lại, sao khi khỏi động lại máy mình ko chạy tự động cài đặt nữa, anh MinhThang chỉ xóa mấy file thì nó chạy đc 1 lần rùi im lun, aj bít chỉ mình với, mà ko chạy cài đặt thì có ảnh hửong jì máy ko
tk

MinhThang ơi sao em xóa cái E/private/10202dce rùi mà nó chỉ chạy cài đặt có 1 lần à, mà em thấy ko chạy thì cũng tiện nhưng ko bít có ảnh hưởng jì máy ko thui

Last edited by a moderator:

MinhThang

Manager
cho mình hỏi lại, sao khi khỏi động lại máy mình ko chạy tự động cài đặt nữa, anh MinhThang chỉ xóa mấy file thì nó chạy đc 1 lần rùi im lun, aj bít chỉ mình với, mà ko chạy cài đặt thì có ảnh hửong jì máy ko
tk

MinhThang ơi sao em xóa cái E/private/10202dce rùi mà nó chỉ chạy cài đặt có 1 lần à, mà em thấy ko chạy thì cũng tiện nhưng ko bít có ảnh hưởng jì máy ko thui

Không ảnh hưởng gì cả bạn à, nếu ảnh hưởng thì sao xóa nó đi được.

hongvy068

Posted via Mobile Device thẻ nhớ của mình bị dính con virus nào ko biết mà nó tạo ra foder romatic.exe như vậy có anh huong j toi máy ko ai biet thi cho minh trương trinh diet . avg 8.5 fee ko tim tháy ai biet cach diet thi chi ho minh cam on nhieu

Status
Không mở trả lời sau này.