• Hiện tại trang web đang trong quá hình chuyển đổi và tái cấu trúc lại chuyên mục nên có thể một vài chức năng chưa hoàn thiện, một số bài viết và chuyên mục sẽ thay đổi. Nếu sự thay đổi này làm bạn phiền lòng, mong bạn thông cảm. Chúng tôi luôn hoan nghênh mọi ý kiến đóng góp để chúng tôi hoàn thiện và phát triển. Cảm ơn

Thảo luận sử dụng N82.

Status
Không mở trả lời sau này.

trunganh0412

Tới mấy cửa hàng bán ĐT mà hỏi có thế mà cũng không biết, bó tay.

Mod mà ăn nói như thế này thì nên xem lại tư cách đi nhé.Tôi không ở Hà nội nên phải hỏi chứ tôi mà ở Hà Nội không đến lượt ông dạy tôi

fansex

Lại cãi nhau nữa rùi chán thế nhỉ?Bác minhthang cũng nên tiếp thu ý kiến của bạn trunganh0412 tôi thấy bạn ấy nói cũng có lý đó ^^!

binhseu

Posted via Mobile Device ban trunganh0412 co the tham khao tren web thegioiphukien.net hoac thuonggiado ay. O day co day du nhe

trunganh0412

Thanks bac,de to tim hieu xem.Thay co bac Huysmall ban pin dung luong 2000mAh nhung nap kem theo lai mau Silver,chan the.
Posted via Mobile Device

ht6868

pin dung lượng cao của con này ko biết ở đâu bán nhỉ? mình cũng muốn mua 1 quả. nếu ko mua 1 quả của công ty ko biết bao nhiêu nhỉ? chắc cũng đắt. ai biết chỗ nào o hn bán pin dung lượng cao cho N82 thì show lên cho anh em biết với.

trunganh0412

Mình thấy hàng cty hình như rẻ hơn pin dung lượng cao.Bạn có ai lên Lạng Sơn Móng Cái mua hộ cho,trên đấy đủ loại,lại rẻ nữa,tầm 120k

N5320

Mình mới mua 1 lại 1 em N82 hàng xách tay ko có TV giờ muốn cài font TV chuẩn unicode thì làm thế nào, ai bit chỉ với..

vuvantuan59

Posted via Mobile Device ban trunganh0412 co the tham khao tren web thegioiphukien.net hoac thuonggiado ay. O day co day du nhe

Không tốt lắm mình mua ở thegioiphukien.net một cục pin 82 220 k dùng được 5 ngày thì dở hơn cục pin cũ mang ra bh thì nó nói không đổi !
Tức ! Chửi cho nó mấy câu về luôn !
Cạch chỗ đó ra nhá !!
Posted via Mobile Device

anhtungtrang1

con n82 của em bị bệnh là gần hết bin khi có cuộc gọi đến là máy nó rú lên một lúc rồi tự riret lại,mình đã fomat 4 ngón.thử thay bin vấn bị.chạy lại phần mềm vẩn thế.ai biết cách khắc phục chỉ dùm mình nhé.thank.

trunganh0412

Cach khac phuc la gan het pin thi sac day pin lai thoi ban :).Co the do pin yeu nen may se tu khoi dong lai,neu yeu qua thi tat may luon :).Chac k fai do may dau,may bao het pin thi di sac ban nhe
.
Posted via Mobile Device

trunganh0412

Không tốt lắm mình mua ở thegioiphukien.net một cục pin 82 220 k dùng được 5 ngày thì dở hơn cục pin cũ mang ra bh thì nó nói không đổi !
Tức ! Chửi cho nó mấy câu về luôn !
Cạch chỗ đó ra nhá !!
Posted via Mobile Device

Minh mua dc cuc 1400mAh tren Mong Cai cua hang KCM Trung Quoc.K biet loai nay co dam bao k,thay ban de trong hop sat nhin dep phet
Posted via Mobile Device

thanhlongnd

Minh mua dc cuc 1400mAh tren Mong Cai cua hang KCM Trung Quoc.K biet loai nay co dam bao k,thay ban de trong hop sat nhin dep phet
Posted via Mobile Device

Hàng TQ thì còn tuỳ may rủi bạn à. Nhìu con dùng rất ngon, nhìu con mua rồi mua cả sự bực mình vào người .

datoimaydau

cho hỏi seo cái đt của mình nó ko hiện cái " đag cài đặt" sau khi cắm cáp và khi khỏi động lại, vậy có bị jì ko. TK

Status
Không mở trả lời sau này.