• Hiện tại trang web đang trong quá hình chuyển đổi và tái cấu trúc lại chuyên mục nên có thể một vài chức năng chưa hoàn thiện, một số bài viết và chuyên mục sẽ thay đổi. Nếu sự thay đổi này làm bạn phiền lòng, mong bạn thông cảm. Chúng tôi luôn hoan nghênh mọi ý kiến đóng góp để chúng tôi hoàn thiện và phát triển. Cảm ơn

Thảo luận sử dụng N82.

Status
Không mở trả lời sau này.

TomRyan8891_2009

Nói trước với mấy bác , N82 ( và những mẫu máy khác ) , sau khi thay vỏ xong thường lởm lắm đấy , đặc biệt với N82 sau khi thay vỏ xong thì cần gạt máy chụp hình Camera sẽ rất lỏng và không nhạy như xưa nữa , cần cân nhắc thật kỹ trước khi thay ...

haininh

cảm ơn nhé.
cho mình hỏi thêm chút nhé về game ngage
hồi trước mình đã cài và chơi game ngage ngon trên n82.nhưng mình đổi cái n82 khác
nhưng mình cài mãi ko được nó đang cài đặ gần xong thì lại hiện ra dong chữ please reboot your device after installation
kể cả cài bản v1.20.1511.
mình đang để fw v20.0.062

TomRyan8891_2009

cảm ơn nhé.
cho mình hỏi thêm chút nhé về game ngage
hồi trước mình đã cài và chơi game ngage ngon trên n82.nhưng mình đổi cái n82 khác
nhưng mình cài mãi ko được nó đang cài đặ gần xong thì lại hiện ra dong chữ please reboot your device after installation
kể cả cài bản v1.20.1511.
mình đang để fw v20.0.062

UP FW lên bản mới nhất 31.0.016 , sau đó cài bản 1536 chạy ngon lành luôn bác ạ , kể cả trò mới nhất Dance .

anhtuan206

mình thay 140k nhìn cũng chác chắn lắm

vậy sao bạn.bạn thay ở đâu vậy?ở HN hay ở đâu?nếu ở HN bạn cho mình địa chỉ thay đi.mà bạn thay xong có vấn đề gì không?thấy bác gì nói thay vỏ xong sẽ có nhiều "tác dụng phụ" lắm nên mình cũng hơi lo.

trunganh0412

Vo nhai thuong k khop voi may.Neu k that su can thjet thj ban dung thay vo lam gj ca.Dung vo cua may van thjk hon
Posted via Mobile Device

dkh_0211

em có mấy vấn đề về n82, con n82 của em tự nhiên nảy sinh sự cố:
1: mấy hôm trước em dùng vào sett. wizard của n82 để cài cấu hình mail thì dùng được. tự nhiên hôm nay vào thì nó báo lỗi incoming mail server not found. check mailbox setting. trường hợp báo lỗi này là khi em vào bằng viettel mms. sau đó em đổi lại, dùng viettel gprs thì cứ hiên lên bảng mailbox user name và mailbox password (rồi em đánh vào--->ok--->lại hiện lên bảng này). mail của em dùng yahoo.com.
2: khi em vào flickr ở trong share online thì nó mở trình duyệt web lên và vào 1trang web sau đó báo no gateway reply rồi khio e thoát trang web thì nó báo authentication fail. check gì đó nữa (em vào bằng gprs)
máy e có mỗi 2 lỗi này mà bực quá, các bác giúp em với

MinhThang

Manager
em có mấy vấn đề về n82, con n82 của em tự nhiên nảy sinh sự cố:
1: mấy hôm trước em dùng vào sett. wizard của n82 để cài cấu hình mail thì dùng được. tự nhiên hôm nay vào thì nó báo lỗi incoming mail server not found. check mailbox setting. trường hợp báo lỗi này là khi em vào bằng viettel mms. sau đó em đổi lại, dùng viettel gprs thì cứ hiên lên bảng mailbox user name và mailbox password (rồi em đánh vào--->ok--->lại hiện lên bảng này). mail của em dùng yahoo.com.
2: khi em vào flickr ở trong share online thì nó mở trình duyệt web lên và vào 1trang web sau đó báo no gateway reply rồi khio e thoát trang web thì nó báo authentication fail. check gì đó nữa (em vào bằng gprs)
máy e có mỗi 2 lỗi này mà bực quá, các bác giúp em với

Bạn thiết đặt lại địa chỉ hòm thư xem có được không?

haininh

up lên fw 31 thì có tốt hơn ở cái gì hả bạn. chưa có file cer thì có hack được hcho fw 31 ko nhỉ, tại vì mình xin file cer lâu quá vẫn chưa được

MinhThang

Manager
up lên fw 31 thì có tốt hơn ở cái gì hả bạn. chưa có file cer thì có hack được hcho fw 31 ko nhỉ, tại vì mình xin file cer lâu quá vẫn chưa được

Fw 31 là mới nhất đó bạn dĩ nhiên sẽ có nhiều cái tốt hơn, chưa có cer thì chưa Hack được chờ thôi bạn.

anhtuan206

máy mình lúc khởi động lại hay là cắm cáp vào PC sau khi rút ra đều chạy đang cài đặt là sao vậy?làm cách nào cho nó hết không?thanks!

haininh

mình đã cài được game ngage dù ko phải up fw, ai mà dùng fw 20.0. thì pm mình nhưng chắc các bác đều up fw lên rồi, nhưng mình thấy up fw online thì chỉ sợ đang up mất điện hoặc mất mạng thì vứt máy đi luôn

MinhThang

Manager
máy mình lúc khởi động lại hay là cắm cáp vào PC sau khi rút ra đều chạy đang cài đặt là sao vậy?làm cách nào cho nó hết không?thanks!

Bạn vào E/ Private/10202dce xóa file SIS trong đó đi xem có hết không.

anhtuan206

mình đã cài được game ngage dù ko phải up fw, ai mà dùng fw 20.0. thì pm mình nhưng chắc các bác đều up fw lên rồi, nhưng mình thấy up fw online thì chỉ sợ đang up mất điện hoặc mất mạng thì vứt máy đi luôn

sao lại phải sợ vậy nhỉ?mà có đang up mà có mất điện thì mang ra quán họ chạy lại cho mất 30k là ok mà.làm sao mà vứt máy đi luôn được.chỗ bạn hay mất điện vậy à?hôm trước máy mình cũng dùng fw20 up lên fw31 thấy chạy nhanh hơn hẳn.:D up thôi bạn ơi.;;)

dkh_0211

Bạn thiết đặt lại địa chỉ hòm thư xem có được không?

thiết đặt lại là setting lại ấy hả bác. bác có biết cách nào setting email thì bảo e với. em vào sett. wizard thì nó tự setting cho mình bác ạ.

dkh_0211

à mà địa chỉ mail của e k, e gõ k sai đâu ạ.
nếu k thì bác bảo e dùng pm nào tốt nhất bây giờ để check mail đi. thank bác

Status
Không mở trả lời sau này.