• Hiện tại trang web đang trong quá hình chuyển đổi và tái cấu trúc lại chuyên mục nên có thể một vài chức năng chưa hoàn thiện, một số bài viết và chuyên mục sẽ thay đổi. Nếu sự thay đổi này làm bạn phiền lòng, mong bạn thông cảm. Chúng tôi luôn hoan nghênh mọi ý kiến đóng góp để chúng tôi hoàn thiện và phát triển. Cảm ơn

Thảo luận sử dụng N82.

Status
Không mở trả lời sau này.

spiderman_anhvu

mình dùng v.31 đã hack phone , đã cài tăng độ sáng màng hình, nhưng giờ mún nó bình thường thì phải làm sao hả mấy bạn ?

Xóa cái file mà lúc trước bạn cóp vào hệ thống để tăng độ sáng đi rồi khởi động lại máy là xong :D

fansex

Em dùng N82 màu đen v30.0.019,em hok có file cer cũng hok rành net lắm có bác nào có thể chỉ cho em cách hack phone mà hok cần sign hok?Em đã thử tất cả mọi cách mà vẫn hok ăn thua.Xin các bac pro giúp đỡ chứ thế này thì bùn quá người ta cài sòt chạy ầm ầm mà máy mình thì tịt ngóm chẳng làm ăn gì dc hết huhu^^!

k7rapper

Bác là người giới thiệu fw v31 của N82 cho anh em, cũng là người đầu tiên đưa cách hack v31 cho anh em, thế mà bản thân bác cũng không dám thử ah >:) . Changelog cho v31 của N82 đến thời điểm này vẫn chưa thấy, nhưng bản thân mình thì thấy nghe nhạc có vẻ to và rõ hơn. Các ứng dụng cài trong máy cũng chạy nhanh hơn hẳn. >:)

không phải mình không dám, chỉ thấy không cần thiết thôi :) bên ipmart thấy khen v31 nhiều nên định up, hỏi ông Giang ( hà bảo linh ) thì nghe bảo v31 chưa có tiếng việt :-??

zippi

N82 v31 có TV mà, code VN thì có tiéng VN chứ :)

@fansex : sang topic của bác kia xin file cer đi bạn ơi, ko có thì modo đứng hình :|

Germaniteen

Vấn đề với camera của n82

Một ngày đẹp trời bỗng tự nhiên dạo chơi ngoài đường thấy cảnh vật đẹp móc điện thoại ra chụp thì...đau lòng wa,k thể nào khõi động được camera chính mà chỉ xài đc camera phụ thôi! Nhìn camera thì thấy len ông kính trơ trơ! Help help......

langtu990

Một ngày đẹp trời bỗng tự nhiên dạo chơi ngoài đường thấy cảnh vật đẹp móc điện thoại ra chụp thì...đau lòng wa,k thể nào khõi động được camera chính mà chỉ xài đc camera phụ thôi! Nhìn camera thì thấy len ông kính trơ trơ! Help help......

mình cũng bị mấy lần rùi! trượt ra chụp hình thì nó cứ đơ đơ ko phản ứng. bạn thử đè nút chụp hình khoản 3s thử xem đc ko. còn ko thì mình chỉ cách khác...:D

langtu990

bạn vào mục xem hình rồi sữa vài tấm hình rồi ra trượt con trỏ camera thử xem đc ko? :-?
kinh nghiệm bản thân... ko đc thì nt vô số mình nhé 01258380646

zippi

anh chị em có để ý là N82 chụp hình bị mắt đỏ woai` ko ?? Cho dù có chỉnh sang chế độ chống mắt đỏ hẳn hòi , nhưng khi chụp buổi tối thì thường bị đỏ hay sáng chói mắt, nhìn như ma ấy :-s

galaxy_89

Đồng chí dùng V31 đã hack phone rồi ah!Có thể hướng dẫn mình đc ko?Có cần file cer để sign ko?:-??

cần File Cer , nhưng hack dễ mà , lấy file cer ngoài kia có topic tự lấy file cer rất dễ mà,còn hack phone wa topic của Kojiro bài hướng dẫn thứ 3 đấy
Sign 1 file còn 1 file cài vào nó auto tấc , bạn khỏi làm = tay chi cho mệt

elvish

may bro giup minh voi. Minh moi mua N82, may minh ko cap nhat nhac duoc, va khi nghe nhac bang May nghe nhac thi ko chinh am luong duoc, nghe trong file manager thi chinh duoc. Firmware la v30. Xin loi vi minh viet ko dau, tai minh dang su dung dien thoai.
Posted via Mobile Device

Germaniteen

bạn vào mục xem hình rồi sữa vài tấm hình rồi ra trượt con trỏ camera thử xem đc ko? :-?
kinh nghiệm bản thân... ko đc thì nt vô số mình nhé 01258380646

K dc lun roi!chan wa!

Posted via Mobile Device

tonytrung235

đem tiệm cho xong ... kỉu này chắc hư phần cứng rồi .. ai dám ý kiến ý cò gì nữa ^^

mucelago

Active Member
Cách nhanh nhất để test coi có phải do camera hư không là format

Áp dụng quy tắc 4 ngón đi bạn, sau đó nếu vẫn bị thì phải chịu khó đi bảo hành thôi

fansex

đem tới Nokia care bùn bùn nó luộc đồ thì toi^^!bởi vì bản thân Nokia care thì tốt nhưng mấy thằng kỹ thuật viên thì em hok dám chắc ah nha

romano81

Có ai bị giống mình không? Cùng 1 bức ảnh nhưng lại xuất hiện rất nhiều lần trong Gallery. Cứ như kiểu bị nhân bản đó

Status
Không mở trả lời sau này.