• Hiện tại trang web đang trong quá hình chuyển đổi và tái cấu trúc lại chuyên mục nên có thể một vài chức năng chưa hoàn thiện, một số bài viết và chuyên mục sẽ thay đổi. Nếu sự thay đổi này làm bạn phiền lòng, mong bạn thông cảm. Chúng tôi luôn hoan nghênh mọi ý kiến đóng góp để chúng tôi hoàn thiện và phát triển. Cảm ơn

Thảo luận sử dụng N82.

Status
Không mở trả lời sau này.

nmhoang2201

cái N82 của mình đã 4mat bằng *#7370# mà vẫn bị tình trạng khi khóa phím tự động xong nhấn mở khóa nhấn * mà nó ko mở phải tắt máy đi mở lên lại mới mở khóa đc, ko biết có nó xung đột với chương trình nào nữa, ai có từng bị chỉ em cách khắc phục với

Auto

cái N82 của mình đã 4mat bằng *#7370# mà vẫn bị tình trạng khi khóa phím tự động xong nhấn mở khóa nhấn * mà nó ko mở phải tắt máy đi mở lên lại mới mở khóa đc, ko biết có nó xung đột với chương trình nào nữa, ai có từng bị chỉ em cách khắc phục với
4mat thẻ
4mat máy bằng 4ngón đi rồi xem hết k pác.
Posted via Mobile Device

galaxy_89

@marshall : mua bộ dán kẽm dán vào ok , cực đẹp và sang lun , giá dao động từ 40k-60k/bộ nếu ở TPHCM bạn có thể ghé sang mấy tiệm dán keo gần CV Lê Thị Riêng trên CMT8 hỏi thử , mình dán từ hồi mới mua máy đẹp lắm ^^

ban úp cái hình xem nh7 thế nào dc ko?

fansex

Bác chỉ em cách format máy bằng bốn ngón đi em là newbie nên chưa bít cái này chỉ bít *#7370# thui.Thank^^!

manle

xưa giờ tui chưa thấy cái trường hợp nào cháy máy do thẻ nhớ đấy =))

Bác Zippi nói là cháy thẻ chứ không phãi cháy máy đâu bạn.Nhân tiện cho mình hỏi: Ở Đà Nẵng thì mua thẻ nhớ 4GB ở đâu là chính hãng và giá của nó là bao nhiêu?

fansex

cái này thì bluetooth cuẩ bác lên dĩa rùi vì hồi trước em xài con n7610 cùi bắp nó cũng bị y như thế tháo ra cục bluetooth cũng bị hư lun^^!

kiemvuongvn

Bác Zippi nói là cháy thẻ chứ không phãi cháy máy đâu bạn.Nhân tiện cho mình hỏi: Ở Đà Nẵng thì mua thẻ nhớ 4GB ở đâu là chính hãng và giá của nó là bao nhiêu?

thế bạn đã gặp trường hợp nào cháy thẻ chưa? :-??

mình thì chưa đấy :)

@cái miếng dán kim loại cho N82 nhìn cũng sang mà có mỗi màu vàng, vàng kết hợp với đen nhìn ko thích tí nào! kiếm miếng dán màn hình là ok rùi >:)

nxhoang90

miếng màu vàng dán vô máy silver cực sang và đẹp lun ,để up hình cho bro coi ^^
@kiemvuongvn : có màu bạc nữa nha bro ^^

Chỉnh sửa cuối:

hellmen

các anh cho e hỏi là, máy e có lần phải phẩu thuật do camera k hoạt động. Vì thế nên ngay chỗ màn hình có vết khựi lên + do xài lâu nên mặt bàn phím bị bong tróc nhìn rất xấu ạ! Nay e muốn tìm mua bộ vỏ N82 trắng mới nhưg ko còn chỗ nào có hàng cả!!! Ko biết các anh có lời khuyên gì cho e ko ạ?! THanks

hoangkoha

....thật tình thì...mình củng dán miến dán màu bạc và....cũng gỡ ra trong ngày đó luôn, ai cũng chê xấu cả ^^&

tantaimk

trước đây mình cũg từng dán, đến khi gỡ ra thì tróc tùm lum, từ bàn phím đến xi camera lun! hjx

zippi

trước đây mình cũg từng dán, đến khi gỡ ra thì tróc tùm lum, từ bàn phím đến xi camera lun! hjx

sax, mình cũng đang dán màu vàng, ko lẽ tháo ra tróc nham nhở thì thoy xong @_@, mang đi vẽ lun wua' :((

Có thủ thuật nào tháo ko tróc hok @_@

aocuoihuonglien

Bác chỉ em cách format máy bằng bốn ngón đi em là newbie nên chưa bít cái này chỉ bít *#7370# thui.Thank^^!

Power + phím gọi mầu xanh + * + số 3” , giữ vài giây đến khi màn hình hiện Formating thì bỏ tay ra, máy di động sẽ tự format về trạng thái xuất xưởng ! Cách này hiệu quả lắm !!! Thử coi sao nha bạn :D

usename

em muốn hack Fw30 để khi Up lên fw31 ko phải hack thì làm thế nào?,cho em link hướng dẫn nhé, cách nào mà nhanh nhất càng tốt ;)). hình như còn có cách hack vĩnh viễn luôn ý, bảo em với, Newbie.

lekhachuy3aa

em muốn hack Fw30 để khi Up lên fw31 ko phải hack thì làm thế nào?,cho em link hướng dẫn nhé, cách nào mà nhanh nhất càng tốt ;)). hình như còn có cách hack vĩnh viễn luôn ý, bảo em với, Newbie.

Bạn qua box phần mềm ứng dụng đó có cách hack V31 luôn khỏi cần mất công hack ở V30. Sau khi hack xong thì bạn chép File installserver.exe ở ổ C:/sys/bin vào ổ Y:/sys/bin( cái này có thể phải tự tạo).Chúc bạn thành công.;)

kiemvuongvn

sáng nay mới dán cho con nhỉ em cái Samsung 60k 1 bộ, cũng có cho N82 mà màu vàng ko hợp với màu đen của máy nên ko thích, mà dán nó vào phải dán keo ngoài nữa nhìn ko thích nên chả dán lun :))

của nxhoang90 có dán keo bên ngoài ko? dán rồi sợ vài bữa bóc ra lại bóc lun cả lớp xi thì khóc lun :-/

Status
Không mở trả lời sau này.