• Hiện tại trang web đang trong quá hình chuyển đổi và tái cấu trúc lại chuyên mục nên có thể một vài chức năng chưa hoàn thiện, một số bài viết và chuyên mục sẽ thay đổi. Nếu sự thay đổi này làm bạn phiền lòng, mong bạn thông cảm. Chúng tôi luôn hoan nghênh mọi ý kiến đóng góp để chúng tôi hoàn thiện và phát triển. Cảm ơn

Thảo luận sử dụng N82.

Status
Không mở trả lời sau này.

TraiNgheoHn

Em dán keo trong con n82 của em bi h em tháo keo ra có sợ bị bong không mấy bác^^!em nghe nói là bị tróc ra nhìn ghê lắm phải hok ,xin các bác tư vấn cho tiểu đệ với hic hic

Kéo ra không cẩn thận là bị bong đấy,mình đi dán tụi nó dán ẩu quá bị bong mất chỗ camera đấy.

azkaban3000

Chọn được mà em,em chọn file nào thì nhấn # hoặc chọn >2 file thì bấm phím # và phím xuống là nó chọn file đó mà.
E ấn # 1 phát thì là scroll down mà :-??

Em dán keo trong con n82 của em bi h em tháo keo ra có sợ bị bong không mấy bác^^!em nghe nói là bị tróc ra nhìn ghê lắm phải hok ,xin các bác tư vấn cho tiểu đệ với hic hic

Dán keo để làm gì hả bạn, mà dán ở chỗ nào?

overkill

Member
mấy anh ơi, sao cây N82 Silver của em mới up lên fw 31.0.016, vào cái mục nghe nhạc thì nó lại bị lệch cái theme ở phía dưới nhỉ, ai chỉ em cách khắc phục với

Kojiro

Super V.I.P
mấy anh ơi, sao cây N82 Silver của em mới up lên fw 31.0.016, vào cái mục nghe nhạc thì nó lại bị lệch cái theme ở phía dưới nhỉ, ai chỉ em cách khắc phục với

Ko phải lệnh đâu em, do theme đấy :) N95 cũng thế mà, chú ý kĩ qua hen :D

Kojiro

Super V.I.P
sao lại thế ta, up fw đáng lẽ phải fix lỗi còn đây tự nhiên up lên nó ra lỗi trời :(

Cái đó ko phải là lỗi mà là do theme, tại mục chơi nhạc người ta ko làm ảnh toàn màn hình chỉ làm khúc trên nên vậy. Do theme chứ lỗi gì đâu :)

tidus38

Ai biết mua bộ vỏ của N82 black ở đâu hok chỉ em với,chán quá cho bà chị mượn máy 1tuần đi chơi làm cho 2 phát rơi thế là xog con vỏ nắp pin.bây giờ lại phải thay cả bộ vỏ buồn chết mất!!!hix

spiderman_anhvu

Ai biết mua bộ vỏ của N82 black ở đâu hok chỉ em với,chán quá cho bà chị mượn máy 1tuần đi chơi làm cho 2 phát rơi thế là xog con vỏ nắp pin.bây giờ lại phải thay cả bộ vỏ buồn chết mất!!!hix

ra nokia đi bạn, vỏ xin chỗ đó bán 1T2 đó. Không thì ra chỗ thế giới di động cũng được, vỏ linh kiện bán có 300k thôi. Tùy tình hình tài chính mà chọn nhé, nói chung là tiền nào của đó :D

verylove

hix, cái này theme gốc mà bị mới ghê :)) còn có vài theme hok bị , ví dụ như theme giống 5k8 chẳng hạn :D

fansex

Em dán keo trong ở chỗ bàn phím vì lúc mua nghe giang hồ đồn là hok dán thiì bàn phím sẽ bị tróc mà dán xong xài thời gian thấy bấm bất tiện quá nên dán bây giờ tính gỡ ra thỉ laịa nghe hôm nọ có 1 bác gỡ ra bị tróc nên thấy ớn ớn ^^!

minh76100

nói thật là bộ vỏ của n82 chán quá.máy mình dùng thấy lỏng lẻo.giá như bộ vỏ chắc như E71 thì tốt

nói thật là bộ vỏ của n82 chán quá.máy mình dùng thấy lỏng lẻo.giá như bộ vỏ chắc như E71 thì tốt

Đấy là N82 của bác hàng cũ, trước khi bác mua về nó quăng quật thế nào thì ai biết. Hàng ct mua về dùng 6 tháng nay chắc chắn lắm.

j_cage

Member
N82 có vẻ sắp hết trên thị trường rồi, thegioididong.com không còn báo giá của N82 nữa!

TruongHan

Super V.I.P
Hiếm thì chưa đâu,có điều không thành công cho lắm nên lùi về sau nhường sân cho các đàn anh sau này đó ;)

nhanotc

Hiếm thì chưa đâu,có điều không thành công cho lắm nên lùi về sau nhường sân cho các đàn anh sau này đó ;)

Thêm nữa là N82 có rất nhiều lỗi nên người tiêu dùng phản ánh nhiều, trong khi giá thị trường thì cao quá nên không thể tồn tại là đúng rồi

nhanotc

Cũng còn tùy coi nó là N82 đen hay trắng. Nếu N82 trắng thì bóc ra nên cẩn thận 1 chút ( hơ lửa cho nóng trc khi bóc chẳng hạn ) còn N82 đen thì bóc Ok không có vấn đề gì cả.

lamducanh

Nokia care thì hơn 1cur 1 bộ vỏ phím xương.
Còn ngoài thì 200k, nhưng nhìn so với vỏ zin theo máy...ko có gì ngoài 1 từ CHÁN 8-|

Status
Không mở trả lời sau này.