• Hiện tại trang web đang trong quá hình chuyển đổi và tái cấu trúc lại chuyên mục nên có thể một vài chức năng chưa hoàn thiện, một số bài viết và chuyên mục sẽ thay đổi. Nếu sự thay đổi này làm bạn phiền lòng, mong bạn thông cảm. Chúng tôi luôn hoan nghênh mọi ý kiến đóng góp để chúng tôi hoàn thiện và phát triển. Cảm ơn

Thảo luận sử dụng N82.

Status
Không mở trả lời sau này.

hilaryteri

nghe ngóng mãi, tối nay định up từ ver 20 lên 31. Các bác có điều j thì dặn dò tớ 1 cái không e n82 lại ra đi mà không trăn trối được. ngày xưa up firmware cho windows mobile dễ quá mà, ngày nào cũng up mà sao mấy em s60v3 này hay chết thế. thanks trước.

Format máy trước khi up là ok thui, đừng để như thế thì up hay die lắm!
Sạc đầy pin, dùng laptop cho chắc ăn!
Ok. làm thôi!

azkaban3000

nghe ngóng mãi, tối nay định up từ ver 20 lên 31. Các bác có điều j thì dặn dò tớ 1 cái không e n82 lại ra đi mà không trăn trối được. ngày xưa up firmware cho windows mobile dễ quá mà, ngày nào cũng up mà sao mấy em s60v3 này hay chết thế. thanks trước.

Bạn nên sạc đầy pin trước khi up, backup các dữ liệu cần thiết vào thẻ nhớ để đề phòng, nên up = laptop cho chắc, lỡ mất điện kô sợ die, up thì nên chọn thời điểm đường truyền internet ổn định, kô thì nên up offline. :D

TraiNgheoHn

Bạn nên sạc đầy pin trước khi up, backup các dữ liệu cần thiết vào thẻ nhớ để đề phòng, nên up = laptop cho chắc, lỡ mất điện kô sợ die. :D

Ai bảo với chú là không sợ die? Nếu mất điện thì modem của chú có còn hoạt động được không?Mà như thế làm gì có mạng mà up =))

Kojiro

Super V.I.P
Ai bảo với chú là không sợ die? Nếu mất điện thì modem của chú có còn hoạt động được không?Mà như thế làm gì có mạng mà up =))

Đang up fw thì cần chi modem nữa chú :D Lúc này nó đã down xong rồi mà, chỉ down mới cần mạng còn up thì cần điện :)

azkaban3000

Up offline bằng JAF thì sao =)) cắm modem vào UPS cũng được cơ mà :))

ht6868

E hoi chút cái camera of n82 chup anh hoj mò .ko bít có phai do fw ko? Bro cho e bít de su ly.

TraiNgheoHn

E hoi chút cái camera of n82 chup anh hoj mò .ko bít có phai do fw ko? Bro cho e bít de su ly.

Mờ là trong bóng tối thôi,ban ngày với ánh sáng choi trang của mặt trời thì nét căng.

Ảnh mình mới chụp hôm vừa rồi nè.

Chỉnh sửa cuối:

binht611

Bạn nên sạc đầy pin trước khi up, backup các dữ liệu cần thiết vào thẻ nhớ để đề phòng, nên up = laptop cho chắc, lỡ mất điện kô sợ die, up thì nên chọn thời điểm đường truyền internet ổn định, kô thì nên up offline. :D

CÁM ƠN CÁC BÁC NHƯNG MÁY E HỊU RỒI, DÙNG MẠNG VIETTEL đêm hôm vẫn chập chờn thế là bị die rồi, vừa úp off lại bằng JAF, ok rồi. thanks

manle

Cho mình hỏi N82 có thể dùng audio themes được ko?Nếu được thì cho mình xin ít audio themes luôn.Thanks nhiều!!!!!!

minh76100

mình nhớ hack vĩnh viễn là khi hack thành công mình cheps file intassever vào ổ Z hay ổ Y cơ mà

Kojiro

Super V.I.P
mình nhớ hack vĩnh viễn là khi hack thành công mình cheps file intassever vào ổ Z hay ổ Y cơ mà

Thì làm cách trên xong bạn muốn chép file nào chẳng được :) Chép file exe vào Y là vĩnh viễn luôn.

kanvicofbon

Mọi người ơi, cho mình hỏi, tại sao khi mình vào 1 trag web bằng đt, cụ thể là 4rum trường mình: http://hsnsl.net thì khi mình đăng nhập vào 4rum, hiện ra bảg báo đăng nhập thành công rồi, nhưng sau đó, lại mở lại cái trang lúc mình chưa đăng nhập. Trong khi các trang khác mình vẫn đăng nhập được. Hix.mình làm mod ở 4rum này nhưg ít có time ngồi pc nên thường xuyên p dùng đt, cái này khá qt với mình, mong mọi người giúp đỡ. Thanks!!?
P/s: mình đã dùng cả trình duyệt mặc định của máy lẫn các pmềm hãng thứ 3 khác như opera, ucweb...nhưng cũng k được.
Posted via Mobile Device

Status
Không mở trả lời sau này.