• Hiện tại trang web đang trong quá hình chuyển đổi và tái cấu trúc lại chuyên mục nên có thể một vài chức năng chưa hoàn thiện, một số bài viết và chuyên mục sẽ thay đổi. Nếu sự thay đổi này làm bạn phiền lòng, mong bạn thông cảm. Chúng tôi luôn hoan nghênh mọi ý kiến đóng góp để chúng tôi hoàn thiện và phát triển. Cảm ơn

Thảo luận sử dụng N82.

Status
Không mở trả lời sau này.

trunganh0412

Nói chung là hên xui thui mấy bác chứ có cái gì là hoàn thiện cả đâu lâu lâu cũng có cái nó bị lỗi mình mua trúng thì đành chịu là mình xui thui chứ có gì đâu mà theo em thấy cái n82 cầm hok chắc tay như n81 loa ngoài nghe cũng hok hay lắm

Loa cua 82 thj k nen so sanh voi N81 N95 ve am luong duoc.N82 chj thjen ve chup anh ma.Chag co may nao hoan thjen nhu y muon cua ng dung ca.
Posted via Mobile Device

azkaban3000

Một đời ta 3 đời nó, có thế anh em mình mới lên đời liên tục và cũng cháy túi liên tục chứ. Mình đang dùng còn mới chưa thấy gì.

Hên xui thôi a, vỏ sau gần camera vs cả mấy phím điều khiển của e xước tùm lum rồi :(

trunganh0412

May dung lau lam cung fai cho no nghj huu chu.Muon moi mai nhu luc mua ve the nao duoc.Chu yeu dung phai de can than chu chag hen xui gj !.Dut tui thi khong de chung voi chia khoa hay dong xu la duoc,the thi vo bao gjo moi troc son.
Cong nhan may Nokia voi Sony Eric ben,roi nhu dap dat may moc chay van bt k he han gj.
Posted via Mobile Device

MinhThang

Manager
Hên xui thôi a, vỏ sau gần camera vs cả mấy phím điều khiển của e xước tùm lum rồi :(

May dung lau lam cung fai cho no nghj huu chu.Muon moi mai nhu luc mua ve the nao duoc.Chu yeu dung phai de can than chu chag hen xui gj !.Dut tui thi khong de chung voi chia khoa hay dong xu la duoc,the thi vo bao gjo moi troc son.
Cong nhan may Nokia voi Sony Eric ben,roi nhu dap dat may moc chay van bt k he han gj.
Posted via Mobile Device

Mình dùng ĐT rất kỹ máy của mình cả 2 năm mà vẫn còn mới tinh, ai thấy cũng mê. Tính mình rất kỹ nên cái gì mình dùng đều được bảo vệ rất tốt.:D

NguyenTu

Super V.I.P
Mình dùng ĐT rất kỹ máy của mình cả 2 năm mà vẫn còn mới tinh, ai thấy cũng mê. Tính mình rất kỹ nên cái gì mình dùng đều được bảo vệ rất tốt.:D

bán đi, mua N97 hoặc đợi E72 mà dùng a ơi

fansex

Cho tui đăng ký cái vé mua hàng thanh lý với nào hehehe giá nội bộ mà ^^!

langthang5252

Không hiểu sao máy của mình khi khởi động lại mất âm thanh mặc định của máy (N82). Bác nào biết chỉ dùm ...:-??:-??

trunganh0412

Ai share cho to fw v 31.0.016 co Tieng Viet voi.Minh tim mai nhung k duoc.May minh k co Tieng Viet dang muon up lai.Co ai biet cach up bang Phoenix chi to voi,file firmware tai ve thi de o thu muc nao vay?
Posted via Mobile Device

MinhThang

Manager
Ai share cho to fw v 31.0.016 co Tieng Viet voi.Minh tim mai nhung k duoc.May minh k co Tieng Viet dang muon up lai.Co ai biet cach up bang Phoenix chi to voi,file firmware tai ve thi de o thu muc nao vay?
Posted via Mobile Device

Sang Box nâng cấp FW tìm và hỏi cho nhanh bạn nhé!

trongkham

tình hình là em mới thay vỏ cho n82,thay vỏ xong thì chót gạt camera phía sau không kích hoạt camera được,em gạt nó qua thì im ru camera không hoạt động,em tháo ra thì không thấy chổ nào tiếp xúc giữa nút gạt với camera cả,em tìm mãi không thấy,bác nào biết chỉnh lại thì chỉ em với,vì em thay vỏ tiệm người wen ,nhưng ở xa quá,cách 60km lận,n82 không chụp hình được thì :(:)(:)((

MinhThang

Manager
tình hình là em mới thay vỏ cho n82,thay vỏ xong thì chót gạt camera phía sau không kích hoạt camera được,em gạt nó qua thì im ru camera không hoạt động,em tháo ra thì không thấy chổ nào tiếp xúc giữa nút gạt với camera cả,em tìm mãi không thấy,bác nào biết chỉnh lại thì chỉ em với,vì em thay vỏ tiệm người wen ,nhưng ở xa quá,cách 60km lận,n82 không chụp hình được thì :(:)(:)((

Bạn đem ra tiệm để họ kiểm tra cho, anh em không thể không thấy mà nói cho bạn được, đây thuộc về phần cứng rồi theo mình nghĩ là vậy.

langtu24411

ko hiêu???

sao giờ máy của em khi cài ứng dụng nó preparing rất lâu dù file cài đặt chi có mấy chục Kb
bác nào biết chi em với, em không muốn format lại máy:-??

MinhThang

Manager
sao giờ máy của em khi cài ứng dụng nó preparing rất lâu dù file cài đặt chi có mấy chục Kb
bác nào biết chi em với, em không muốn format lại máy:-??

Lâu là bao nhiêu phút, lúc trước có lâu không, anh thấy N82 cài và xóa đều lâu cả, lúc trước sai N92 nó nhanh như tên.

Status
Không mở trả lời sau này.