• Hiện tại trang web đang trong quá hình chuyển đổi và tái cấu trúc lại chuyên mục nên có thể một vài chức năng chưa hoàn thiện, một số bài viết và chuyên mục sẽ thay đổi. Nếu sự thay đổi này làm bạn phiền lòng, mong bạn thông cảm. Chúng tôi luôn hoan nghênh mọi ý kiến đóng góp để chúng tôi hoàn thiện và phát triển. Cảm ơn

Thảo luận sử dụng N95 - N95 8GB

Status
Không mở trả lời sau này.

lept

e cai nhìu nắm òi hihihi...con gái thì hay nghịch cai đó!!! hack phone thì mới cài được trò chơi đúng không a? Vậy theo e bít thì dt của e hack ùi mà!!!

Kojiro

Super V.I.P
e cai nhìu nắm òi hihihi...con gái thì hay nghịch cai đó!!! hack phone thì mới cài được trò chơi đúng không a? Vậy theo e bít thì dt của e hack ùi mà!!!

Bình thường đã chơi game được rồi mà, hack để cài các PM ko gặp lỗi :) Dựa vào đâu e biết máy e đã hack :D

HOTUANHOANG

xin hỏi mình tính cài cái quản lý file để làm theo hướng dẫn hack phone
máy cứ báo đã cài cái đó rồi
mà mình chả biết cài ở đâu nữa , thành ra cũng ko làm theo đc , nay xin hỏi làm cách nào để biết cài rồi hay chưa ?

azkaban3000

Hic bác này nêu đủ cách mà chả cái nào cụ thể cả.

Bác kia cài bao nhiu theme rồi, S60v3 nó cho cài ko quá 10 theme đâu.
Có cách cài bao theme tùy ý đòi hỏi hack phone đó, tìm với từ khóa là " theme slot pdaviet" :)

Mình search chả ra gì cả :( bạn cho mình xin cái link với

huongtocem

Tiện đây cho em hỏi cáp trượt lên trượt xuống của N95 8Gb chất lượng thế nào? Cơ chế trượt có chắc chắn và bền ko?bác nào dùng lâu rồi cho cảm tưởng nha! Thanks

vivataba

:(:)((hôm nay lọ mọ cài N-gate không được mình tức cú xóa luôn pm N-gate ...xong thì màn hình đen xì oaoa không làm cách nào sáng lên được nữa format 4 ngón cũng không được cắm cáp cũng không nhận :( có phải mình xóa pm N-gate nó làm lỗi HDH không tiêu rồi ai bị như mình không giúp mình xử lí với mình dùng N95-1:(:)((

taiphong

:(:)((hôm nay lọ mọ cài N-gate không được mình tức cú xóa luôn pm N-gate ...xong thì màn hình đen xì oaoa không làm cách nào sáng lên được nữa format 4 ngón cũng không được cắm cáp cũng không nhận :( có phải mình xóa pm N-gate nó làm lỗi HDH không tiêu rồi ai bị như mình không giúp mình xử lí với mình dùng N95-1:(:)((

cái này mình mới nghe thấy lần đầu à, nếu máy còn bảo hành bảo tỏi thì lên care thôi. Không thì mang ra cửa hàng úp lại bằng box xem sao.

lamnt0702

Tiện đây cho em hỏi cáp trượt lên trượt xuống của N95 8Gb chất lượng thế nào? Cơ chế trượt có chắc chắn và bền ko?bác nào dùng lâu rồi cho cảm tưởng nha! Thanks

Cơ trượt của N95 8gb nói chung là có tiến bộ so với N95 thường nhưng vẫn chưa thật sự chắc chắn lắm,và vụ này thì có thể fix rất dễ dàng và nhanh gọn nên ko đáng bận tâm!

Màn hình đen xi thì thôi mang đi sửa thôi bạn ơi!

nhocpro

N95 8GB ko sử dụng đc camera trước !!!

Con n95 8GB của em tự nhiên ko sử dụng đc camera trước mặc dù nó chả bị làm sao cả có nghĩa la ko hề bị rớt vô nước hay gì gì hết mà Con n95 8gb cua e hết hạn bảo hành rồi. không bít có bro nào o SG chịu xem giùm e ko chứ đem ra tiệm sửa em ko có yên tâm chút nào hết :(

calvinklein87

bác nào có cách fix cơ trược của n95 hok?? n95 của em cơ trượt lỏng lẻo we

ps:khi e nghe nhạc màn hỉnh của em nó ko tắt làm tốn ppin wa trời đã chỉnh hết thông số xuống thấp...khóa phím thì nó tắt ko thì sáng hoài

Zenki

Super V.I.P
Con n95 8GB của em tự nhiên ko sử dụng đc camera trước mặc dù nó chả bị làm sao cả có nghĩa la ko hề bị rớt vô nước hay gì gì hết mà Con n95 8gb cua e hết hạn bảo hành rồi. không bít có bro nào o SG chịu xem giùm e ko chứ đem ra tiệm sửa em ko có yên tâm chút nào hết :(
Sao không sử dụng được bạn. Khi mở lên nó có báo lỗi gì không?

ps:khi e nghe nhạc màn hỉnh của em nó ko tắt làm tốn ppin wa trời đã chỉnh hết thông số xuống thấp...khóa phím thì nó tắt ko thì sáng hoài

Ở HN mang qua đây tui làm cho:|

nhocpro

nó báo unable divece please reset your phone and try againt :(. mà khi em trượt lên trượt xuống nó kêu kẹt kẹt a' có khi nào nó bị kẹt cái gì trong đó rồi làm đứt cáp quá. Có ai sửa đc cho e ko :((

longntt105

nếu tháo đc nắp sau ra rồi thì tui up hình cách tui fix cho ! bảo đảm cứng ngắt !!

calvinklein87

bạn nào biết cách fix thì chụp hình post chia sẻ và làm độc quyền của pdaviet lun đi..
nhà e ở đồng nai lận các bác ở xa we

Status
Không mở trả lời sau này.