• Hiện tại trang web đang trong quá hình chuyển đổi và tái cấu trúc lại chuyên mục nên có thể một vài chức năng chưa hoàn thiện, một số bài viết và chuyên mục sẽ thay đổi. Nếu sự thay đổi này làm bạn phiền lòng, mong bạn thông cảm. Chúng tôi luôn hoan nghênh mọi ý kiến đóng góp để chúng tôi hoàn thiện và phát triển. Cảm ơn

Thảo luận sử dụng Nokia 5320

vntd19

Hồi trước xài S60 (N-gage QD; 7610; v...v....) đơn giản wá mún cài gì cũng dễ, giờ sao phức tạp wá...
mới bán con SS i450, mình dạo này ít vọc ĐT nên trình độ cùi cùi, hnay nghe nói mấy cái hack 5320 này ko hiểu lắm nên mún các cao thủ chỉ giáo cái hen.
hồi mới có S60 3rd thì phải sign mới cài đc chương trình giờ hack nữa là sao? mình đang tính mua 1 con 5320 xài nên mún bít rõ các bạn có thể dẫn link hoặc chỉ mình cụ thể cách sign và cách Hack 5320 đc ko, và nếu mún chơi game của N-gage thì làm sao !
Thanks các sư huynh nghen !

Kojiro

Super V.I.P
Hồi trước xài S60 (N-gage QD; 7610; v...v....) đơn giản wá mún cài gì cũng dễ, giờ sao phức tạp wá...
mới bán con SS i450, mình dạo này ít vọc ĐT nên trình độ cùi cùi, hnay nghe nói mấy cái hack 5320 này ko hiểu lắm nên mún các cao thủ chỉ giáo cái hen.
hồi mới có S60 3rd thì phải sign mới cài đc chương trình giờ hack nữa là sao? mình đang tính mua 1 con 5320 xài nên mún bít rõ các bạn có thể dẫn link hoặc chỉ mình cụ thể cách sign và cách Hack 5320 đc ko, và nếu mún chơi game của N-gage thì làm sao !
Thanks các sư huynh nghen !

Bạn làm theo cách 3 của bài này: http://pdaviet.net/showthread.php?t=45447

Nếu fw bạn là 4.13 thì làm tiếp theo bài này: http://pdaviet.net/showthread.php?t=48442

hình như chỉ 4.13 làm được thôi nhé!

nothing736

mấy bạn giúp mình với, mình sài 5320xm v3.26, hồi mới mua về mình hack = modo, tuần trước mìh format lại máy, hack = Hello1.04 ok rùi, hwa mình format lai nữa vì camera bị trục trặc, lần này thì hack = hellOX tới đoạn installing rootcert là nó chạy mãi chỗ đó, 1 lúc rất lâu thì quay lại mapping drive lại rùi cũng đứng ở installing rootcert
bạn nào bít fix lỗi này chỉ giup mình với T.T hix hĩ khổ với em nó quá

tdnhi2002

cho mình xin tu đien N5320

các bạn nào có xin gui email cho mình : tdnhi2002@yahoo.com.
mình dang rất cần..hiện giơ mình co tu dien cua Nokia nhung rất ít mình muon phan tu dien khac...
xin cảm ơn..;;)

tdnhi2002

bạn nào không cài duoc OLA va Vitalk cho N5320 thi hỏi mình nha..mình dã cài duoc roi nè..
Có bạn nào cài duoc tu điển Anh viet-viêt anh cho N 5320 neu co thi chỉ mình nha

N5320

mình đang xài em 5320 03.08 hack ok nhưng ko hiểu sao nghe nhạc rất RÈ( nó bị giật tiếng) cái này có phải do lỗi của ĐT hay do loa hỏng nhỉ, xem trên web thấy có chíp sử lý âm thanh khá tốt mà sao nghe nhạc lại quá dở như vậy. Mình đang định mang đi bảo hành nhưng tiện đây ? mọi ng` trước xem ai có bị như vậy ko.

LeMyChinh

mấy bạn giúp mình với, mình sài 5320xm v3.26, hồi mới mua về mình hack = modo, tuần trước mìh format lại máy, hack = Hello1.04 ok rùi, hwa mình format lai nữa vì camera bị trục trặc, lần này thì hack = hellOX tới đoạn installing rootcert là nó chạy mãi chỗ đó, 1 lúc rất lâu thì quay lại mapping drive lại rùi cũng đứng ở installing rootcert
bạn nào bít fix lỗi này chỉ giup mình với T.T hix hĩ khổ với em nó quá

cái này cũng có nhiều người bị như bạn lắm mình cũng vậy nè.khi bị như vậy bạn thoát ra rùi dùng X-plore vào E: hellOX tìm rootcert,mapping drive.sis cài = tay nhé sẽ ngon lành ngay
mình đang xài em 5320 03.08 hack ok nhưng ko hiểu sao nghe nhạc rất RÈ( nó bị giật tiếng) cái này có phải do lỗi của ĐT hay do loa hỏng nhỉ, xem trên web thấy có chíp sử lý âm thanh khá tốt mà sao nghe nhạc lại quá dở như vậy. Mình đang định mang đi bảo hành nhưng tiện đây ? mọi ng` trước xem ai có bị như vậy ko.
mình dùng 5800 XM cũng là dòng nghe nhạc tôt nhưng vẫn phải di care thay loa nè.bạn nên convert nhặc chuẩn rui test lại với máy xem thế nào hoặc mấy bài măc định của máy cũng được trươc khi đem đi care nhé:p

N5320

[/QUOTE] mình dùng 5800 XM cũng là dòng nghe nhạc tôt nhưng vẫn phải di care thay loa nè.bạn nên convert nhặc chuẩn rui test lại với máy xem thế nào hoặc mấy bài măc định của máy cũng được trươc khi đem đi care nhé:p[/QUOTE]

Vậy là loa của bạn cũng bị rè như của mình à, mình vẫn còn bảo hành ko bít mang đến trung tâm nó có thay cho cái loa mới ko nhỉ :D

N5320

mình dùng 5800 XM cũng là dòng nghe nhạc tôt nhưng vẫn phải di care thay loa nè.bạn nên convert nhặc chuẩn rui test lại với máy xem thế nào hoặc mấy bài măc định của máy cũng được trươc khi đem đi care nhé:p

Vậy là loa của bạn cũng bị rè như của mình à, máy mình vẫn còn bảo hành ko bít mang ra trung tâm Nokia nó có thay cho cái loa mới ko nhỉ :D Tiện đây cho hỏi cái loa âm thanh nổi 3D có đắt ko nhỉ giá là nhiu vậy...

kidbk

Em mới mua máy N5320 EX,nghe nói giới thiệu nghe nhạc hay lắm,nhưng sao em thấy loa nó nhỏ quá với lại tai nghe kg có nút bấm chỉnh nhạc như N73 N70 hay N95...cho em hỏi có cách nào khắc phục làm cho loa ngoài nghe nhạc lớn hơn nữa kg?máy em vừa mới mua đc 1 tuần mà âm lượng loa ngoài nghe nhỏ lắm,kg biết tại phần cứng hay phần mềm vậy....giúp em với huhuhuhuhuhuhu...:(:)(:)((

các bác thử up fw lên 4.13 đi..fix nhiều lỗi lắm..máy mình lúc đầu mua về nghe cũng chán..up roài..ok lắm;)

kidbk

các bác ơi..em k để ý là từ bao h nữa..nhưng real player của em tự nhiên hnay k nghe đc tiếng của định dạng .mp4 nữa
có cách nào khắc phục đc các bác chỉ em với :X

kanichiwa

các bác ơi..em k để ý là từ bao h nữa..nhưng real player của em tự nhiên hnay k nghe đc tiếng của định dạng .mp4 nữa
có cách nào khắc phục đc các bác chỉ em với :X

Nếu mở ra bằng RP rồi mà kô chạy đc chắc chỉ có nc chạy FW:|

Mà có chắc đó là .mp4 kô đó or cũng có thể do khi convert bạn để các thông số của nó kô phù hợp;;);;)

hoabattuvn_tt

Mình đang dùng con 5320 v3.26 và hack theo cách :
Mã:
[url]http://pdaviet.net/showpost.php?p=582658&postcount=2[/url]

Nhưng mình cài HelloOX.1.03 không được nó báo lỗi không được hô trợ! Mình set lùi thời gian nhưng vẫn ko được!Giúp mình với.Thanks nhiều.

i_love_baby387

Mình đang dùng con 5320 v3.26 và hack theo cách :
Mã:
[url]http://pdaviet.net/showpost.php?p=582658&postcount=2[/url]

Nhưng mình cài HelloOX.1.03 không được nó báo lỗi không được hô trợ! Mình set lùi thời gian nhưng vẫn ko được!Giúp mình với.Thanks nhiều.
bạn đã sign chưa?? Sign mới cài được bạn nhé

hoabattuvn_tt

bạn đã sign chưa?? Sign mới cài được bạn nhé

Mình sign rồi nhưng khi cài vào đến bước chọn bộ nhớ mình chọn Memory Card nó lại báo lỗi. Bạn sign hộ mình HelloOX. 1.03 cài được trên 5320 v3.26 với!Thanks trước!

i_love_baby387

Mình sign rồi nhưng khi cài vào đến bước chọn bộ nhớ mình chọn Memory Card nó lại báo lỗi. Bạn sign hộ mình HelloOX. 1.03 cài được trên 5320 v3.26 với!Thanks trước!

Imel máy bạn là gì?? mình đăng ký hộ bạn:D phải chờ đó, ko có luôn đâu

nhockonvnn

Con 5320 của mình nghe nhạc lớn rất rè...máy mình vẫn còn bảo hành ko biết đi care nó có thay loa cho ko?
Ko biết thay loa gùi nghe có khá hơn ko ?