• Hiện tại trang web đang trong quá hình chuyển đổi và tái cấu trúc lại chuyên mục nên có thể một vài chức năng chưa hoàn thiện, một số bài viết và chuyên mục sẽ thay đổi. Nếu sự thay đổi này làm bạn phiền lòng, mong bạn thông cảm. Chúng tôi luôn hoan nghênh mọi ý kiến đóng góp để chúng tôi hoàn thiện và phát triển. Cảm ơn

Thảo luận sử dụng Nokia 5320

vincentgreen54

copy nó vào thư mục patches trong ổ E (thẻ nhớ ).cuối cùng vào rompatcher,apply cái installserver,rồi add to auto

blackrose282

bạn nào đã hack được game n-gage chơi ngon lành ùi cho mình biết máy 5320 v4.13 chơi được nhũng game nào full nhá
mình xin cảm ơn:)

vincentgreen54

bạn nào đã hack được game n-gage chơi ngon lành ùi cho mình biết máy 5320 v4.13 chơi được nhũng game nào full nhá
mình xin cảm ơn:)
gồm có :space impact,resident evil,hook on,the sim pet,reset generation,midnight club..

Posted via Mobile Device

vincentgreen54

Posted via Mobile Devicemình ko nhớ hết đc,bạn cần thì nêu tên game,minh sẽ cho biết có full ko

blackrose282

gồm có :space impact,resident evil,hook on,the sim pet,reset generation,midnight club..

Posted via Mobile Device

Posted via Mobile Devicemình ko nhớ hết đc,bạn cần thì nêu tên game,minh sẽ cho biết có full ko

mình khoái game "reset generation" lắm nhưng mình không thể chơi full được mặc dù đã mất chữ trail nhưng chỉ chơi đc 3 nhân vật là hết:(:)((
bạn xem giúp mnhf cái

vincentgreen54

mình khoái game "reset generation" lắm nhưng mình không thể chơi full được mặc dù đã mất chữ trail nhưng chỉ chơi đc 3 nhân vật là hết:(:)((
bạn xem giúp mnhf cái
trò này thì mình ko khoái,lúc tr chơi đc mấy bài đầu,sau ko chơi nữa.

Posted via Mobile Device

vincentgreen54

bạn xem giúp mnhf cái
mình ko thích trò này.hồi tr mình chơi đc mấy bài đầu.mà bạn ko cần patch đễ mất chữ trial đâu,đó chỉ là hình thức,chỉ cần cài file game đã c rack,nếu full đc thì sẽ full.bạn nên update ngage trong máy lên 1.20(1459) thì sẽ full đc nhiều game hơn,như resident evil chẳng hạn

Posted via Mobile Device

Chỉnh sửa cuối:

beckham772

bò chỉ mình cách hack Ngage full chi tiết với minh cũng đang xài 5320,cám ơn bồ trước

vincentgreen54

down file game đuôi .ngage,nhớ là đã c rack,chép vào thư mục ngage trên thẻ nhớ,mở app ngage lên,nó sẽ cài đặt cho bạn.

vincentgreen54

nếu dùng máy tính,thì bạn ko cần chép file như trên,chỉ cần mở sẵn app ngage trên đt,rồi dùng pcsuite cài file ngage.

vincentgreen54

lưu ý là ko phải trò nào cũng full đc mặc dù đã crack,và nếu dùng rompatcher thì nên tắt cái apply for all rồi mới chơi đc

hoabattuvn_tt

Mình dùng NSU up 3.26 lên 4.13 tầm được 50M là bị failed, lần thứ 5 rùi không dám mạo hiểm nữa. Mình tính UP bằng JAF nhưng tìm FW 4.13 full không được bạn nào có Firmware 4.13 full cho mình xin đi. Thanks