• Hiện tại trang web đang trong quá hình chuyển đổi và tái cấu trúc lại chuyên mục nên có thể một vài chức năng chưa hoàn thiện, một số bài viết và chuyên mục sẽ thay đổi. Nếu sự thay đổi này làm bạn phiền lòng, mong bạn thông cảm. Chúng tôi luôn hoan nghênh mọi ý kiến đóng góp để chúng tôi hoàn thiện và phát triển. Cảm ơn

Thảo luận sử dụng Nokia 6220 classic!

radechanvit

mình thấy một chiếc điện thoại như 6220 mà giá như vậy thì thật quả là đáng dùng, không có wifi thì đã có 3G cũng dùng tạm. Đang cố gắng để tậu 1 em 6220 về dùng tết

6220c bây giờ hiếm hàng rồi, giá không down được nữa,ổn định khoảng 3.6tr

kauchunho

Hix. Em mua cak đây 3 tháng là 3tr7. Ở cửa hàng em mua thấy bầy ra 4-5 cái chứ bộ. Có 2màu thui. Màu tím và đen. Em thib màu đen.

phuongdung1602

6220c bây giờ hiếm hàng rồi, giá không down được nữa,ổn định khoảng 3.6tr

Bây giờ lại thích 5230, đang muốn thay nhưng vẫn tiếc vì 5230 chỉ được cái màn hình cảm ứng và trông có vẻ thời trang. 6220 vẫn đỉnh hơn. Hjc biết sao bây giờ nhỉ.
đã ai dùng 5230 và 6220 chưa, so sánh cho với

phuongdung1602

TGDD có nhiều chi nhánh mà bạn, vả lại càng nagy2 nokia tung ra nhiều sản phẩm mới nhiều tính năng tiến bộ hơn và giá cũng hợp lí mà, vì nó còn phải cạnh tranh với nhiều hãng khác nửa, nó càng cạnh tranh mình càng sướng=))

Công nhận , bọn Nokia gio đây nhiều hãng cạnh tranh nên giá thành ko đến nỗi cao ngất một cách vô lý như trước. Điển hình tớ thấy 5230 vừa giảm còn 3tr2, mà trước đây hơn 1 tháng vẫn 4tr1.
:p
Giảm kinh thật, mua sớm một tí là lỗ liền tiền triệu !!!

radechanvit

Công nhận , bọn Nokia gio đây nhiều hãng cạnh tranh nên giá thành ko đến nỗi cao ngất một cách vô lý như trước. Điển hình tớ thấy 5230 vừa giảm còn 3tr2, mà trước đây hơn 1 tháng vẫn 4tr1.
:p
Giảm kinh thật, mua sớm một tí là lỗ liền tiền triệu !!!

các dòng thời trang hay cao cấp thì trước sau gì cũng down giá thôi
do cạnh tranh với các hãng khác và cạnh tranh cùng hãng(chính sách giá giữa các dòng với nhau, rồi cải tiến v.v..)
nhưng những máy mua đời đầu giá cao ngất thì phụ kiện bao giờ đầy đủ và máy có vẻ bền hơn
theo t bác thích 5230xp 1 phần là cảm ứng nữa là giá nó nhìn mà ham quá(giống 6220c từng ý chức năng mà giá 3tr6)

poison071089

Để ý thấy mấy dòng music express vs s40 down giá nhanh. Còn riêng dòng E thì giữ giá lắm. E71, E66... Hơn 1 năm nay giá down rất ít. Hihi. Sướng quá,m bán E71 đi ko lỗ nhiều lắm.

phuongdung1602

các dòng thời trang hay cao cấp thì trước sau gì cũng down giá thôi
do cạnh tranh với các hãng khác và cạnh tranh cùng hãng(chính sách giá giữa các dòng với nhau, rồi cải tiến v.v..)
nhưng những máy mua đời đầu giá cao ngất thì phụ kiện bao giờ đầy đủ và máy có vẻ bền hơn
theo t bác thích 5230xp 1 phần là cảm ứng nữa là giá nó nhìn mà ham quá(giống 6220c từng ý chức năng mà giá 3tr6)

Ờ bác này đoán đúng đấy, vì cứ nghĩ mua được sản phẩm mới với giá rẻ một chút là đã thích rồi. Với những ai thích thay đổi điện thoại thì phải nhằmlúc giá rẻ mà mua, chứ mua lúc mới ra gia cao ngất thì lấy tiền đâu mà suốt ngày đổi điện thoại phải không.:p

ninhhot

Cũng chả khác gì con 6760 của mình có 3g nhưng k có cmara trước..hic

6220

có ai bik pin cho 6220 dung lượng lớn hơn bán ở đâu ko chỉ mình với

chichiua

Có bác nào xài 6220c mà sử dụng làm modem kết nối internet qua máy tính chưa? Nếu ai đã thử rồi thì nhờ chỉ tui với. Tui thử cài sử dụng nhưng mà dùng với mạng viettel thấy không kết nối đc. Chẳng hiểu vì sao cả
Tui xem mấy trang web hướng dẫn cài điện thoại làm modem kết nối nhưng đến phần cài modem điện thoại thì lại không thấy ở đâu cả.

radechanvit

chiến thôi

joekwan

Thanks tất cả ! Nhưng sau 1 thời gian theo dõi những bài thảo luận cũng là để chờ có tiền. Vừa đủ tiền 1 tháng trước và em đã mua .... 5530. Nhưng dù sao vẫn cám ơn các bác rất nhiều ! Hiện đang hài lòng với em 5530 của mình.

tien714

vào danh bạ bạn chọn sửa xong chọn tiếp phận cắt rồi vào tin nhắ bấm * chọn dán là được rồi.6120 lam như vậy được chắc 6220 cũng đượi thôi

NBLam

Dùng Bluetooth có được ko các bác nhỉ? Nếu mà chia sẻ 3g với laptop qua bluetooth đc thì hay quá, đi công tác đỡ phải chạy ra hàng internet để gửi mail :)