• Hiện tại trang web đang trong quá hình chuyển đổi và tái cấu trúc lại chuyên mục nên có thể một vài chức năng chưa hoàn thiện, một số bài viết và chuyên mục sẽ thay đổi. Nếu sự thay đổi này làm bạn phiền lòng, mong bạn thông cảm. Chúng tôi luôn hoan nghênh mọi ý kiến đóng góp để chúng tôi hoàn thiện và phát triển. Cảm ơn

Thảo luận sử dụng Nokia C5!!!

mai_tien_dat_251

các bác giúp em. con c5 của em tự nhiên kô nghe nhạc được nữa. vào đến danh sách bài hát rồi, bấm vào bài hát để nghe thì nó cứ trơ trơ ra, mà muốn thoát cũng kô được, phải bấm và giữ nút Home. lúc đầu đang nghe thì nó lại báo là: lỗi hệ thống! hic

Tuanhiepkhach

các bác giúp em. con c5 của em tự nhiên kô nghe nhạc được nữa. vào đến danh sách bài hát rồi, bấm vào bài hát để nghe thì nó cứ trơ trơ ra, mà muốn thoát cũng kô được, phải bấm và giữ nút Home. lúc đầu đang nghe thì nó lại báo là: lỗi hệ thống! hic

fomat may đi bạn.chăc là bị virut!cái đó lâu lâu bi 1 lân.fomat là thôi ah.ah quên.copy hêt danh bạ hay taì liêu gi ra ngoai nha!

binladen1206

Active Member
format thì mất hết phần mềm à? mà máy của em có đầy đủ phần mềm diệt virut mà!

Mấy cái phần mền trên dt thì ăn thua gì bạn? cắm máy cổng usb qua PC ( mà phải là phần mềm diệt có bản quyền ) họa may mới hết thôi bạn .

hunglove1

cài lại fw đi lỗi fw rồi

manhthang599gtb

bác tháo ra khởi động lại đi hoặc chắc ăn hơn là format lại hoàn toàn máy đi bạn ah, máy mình hôm trước cũng vậy không biết là bị virus hay là do lỗi phần mềm nhưng format lại dùng bt

benraiso

em mình xài C5,mình cài phần mêm diệt virus chỉ để theo dõi ẽm đang ở đâu thôi,chứ có diệt đc gì đâu :))

duong10993

Các bác ơi.bọn nokia nó lừa đảo.em dùng phần mềm phonetinfo v3.0 vh của bác trunghuy90 mới biết là CPU có 192Mhz thôi!

n3wb13

Các bác ơi.bọn nokia nó lừa đảo.em dùng phần mềm phonetinfo v3.0 vh của bác trunghuy90 mới biết là CPU có 192Mhz thôi!

PhoNetInfo_3.1.0_OSO (115 KB)
MD5 hash (SIS file):
56d59c19c92b9c5e6e329d4a1a195b1d
http://www.patrickfrei.ch/phonetinfo/rb310/PhoNetInfo_3.1.0_OSO.zip

canminh

3.599.000đ nha

Thanks bác nhìu nhìu. Em thấy bên huyenmobile bán ngày hôm nay chỉ 3.29tr kèm thẻ 2GB thôi. Chúc Hội NOKIA C5 nói chung có nhiều software để anh em chúng ta "VỌC". Thanks again.

duong10993

Bản 3.0 thì báo là 192mhz còn bản 3.01 thì báo là 600mhz!chả biết phải tin bản nào nữa!

Chỉnh sửa cuối:

linhmanhnd

ai xài C5 dùng dc cái chat IM và Facebook có sẵn trong máy ko vạy ??? mình đăng nhập cả tiếng mà nó vẫn k vào ???

Anhquoi

ai xài C5 dùng dc cái chat IM và Facebook có sẵn trong máy ko vạy ??? mình đăng nhập cả tiếng mà nó vẫn k vào ???
cái IM lả chat yahoo thì vô đc kòn facebook thì ko đc nó loading... Mải

n3wb13

Facebook bị chặn, nếu muốn chat Facebook thì chuyển qua xài eBuddy.

Dùng cái IM đấy chỉ tổ tốn tiền 3G / GPRS.

0977759434

Anh em có ai từng cfw C5 chưa, nghe đâu thấy đc mà, anh em nào thành công thì chia sẻ anh em bản cfw ngon ngon đi.

locthuyforever

Tình hình là Nokia C5 bản nâng cấp lộ ảnh nóng, Camera nâng cấp lên 5MP có tên gọi C5-00 5MP, bộ nhớ RAM và ROM nâng gấp đôi so với con C5 hiện tại, còn CPU vẫn giữ nguyên 600Mhz. Ovi Map nhìn đã phải biết. Mình thì đang xài C5-00 trắng rồi, chỉ mong chờ Nokia nâng cấp cái Ovi Maps lên bản 3.06 thôi, bác nào định mua thì ráng chờ con C5-00 5MP này đi

Chỉnh sửa cuối: