• Hiện tại trang web đang trong quá hình chuyển đổi và tái cấu trúc lại chuyên mục nên có thể một vài chức năng chưa hoàn thiện, một số bài viết và chuyên mục sẽ thay đổi. Nếu sự thay đổi này làm bạn phiền lòng, mong bạn thông cảm. Chúng tôi luôn hoan nghênh mọi ý kiến đóng góp để chúng tôi hoàn thiện và phát triển. Cảm ơn

THẢO LUẬN SỬ DỤNG NOKIA N82

anhemtyqn

Bạn thử tháo tất kả bộ phận máy ra ckưả. Pạn xem lạj phần tiếp xúc ở bàn phím nké. Káj nỳ là pj rơi roàj. Trước mình bị 1 lần

magicter

con máy của mình bi rơi xuông nước, mình lôi len tháo ra sấy rồi khi lắp laik lúc đầu còn chập chờn sau là ngỏm hẳn hjx

MinhThang

Manager
hack r làm j nữa ạ?
có phần mềm j để free ram ko,tại em thấy máy chạy hơi chậm:D

Hack xong thì bạn vào box ứng dụng của V3 tìm những thứ cần dùng. V3 mà N82 bạn còn chê chậm nữa thì chắc phải lên S^3 thôi.

anhemtyqn

Anh cho em hỏi con N82 của em giờ vào Youtube xem video bằng trình duyệt web của máy để xem sao không đc nhỉ. Em muốn xem chất lượng nó nét mà pây jờ ấn vào xem video thì cái realplayer nó không hiện lên ạ ?

MinhThang

Manager
Anh cho em hỏi con N82 của em giờ vào Youtube xem video bằng trình duyệt web của máy để xem sao không đc nhỉ. Em muốn xem chất lượng nó nét mà pây jờ ấn vào xem video thì cái realplayer nó không hiện lên ạ ?

Bạn cài phần mềm Youtube vào để xem.

tient38

thảo luận n82

Con n82 của mình giờ chak hack bất tử quá, *#7780# xong mà vẫn còn nguyên danh bạ với ứng dụng mới sợ chứ

saodoingoi142

Moderator
Con n82 của mình giờ chak hack bất tử quá, *#7780# xong mà vẫn còn nguyên danh bạ với ứng dụng mới sợ chứ

Bạn hãy thử lại với phím nóng *#7370# xem sao!!! ;;) . Hoặc muốn Format lại máy thì bạn bấm tổ hợp phím: (Nút Nguồn + Phím Gọi + Phím * + Phím 3) nhé!!! ;;)

Chỉnh sửa cuối: