• Hiện tại trang web đang trong quá hình chuyển đổi và tái cấu trúc lại chuyên mục nên có thể một vài chức năng chưa hoàn thiện, một số bài viết và chuyên mục sẽ thay đổi. Nếu sự thay đổi này làm bạn phiền lòng, mong bạn thông cảm. Chúng tôi luôn hoan nghênh mọi ý kiến đóng góp để chúng tôi hoàn thiện và phát triển. Cảm ơn

Thảo luận sử dụng Nokia N97/N97 Mini

Status
Không mở trả lời sau này.

vandoanqc

Không thể add thêm witget cho n97

mình muốn add thêm widget accuweather, nhưng khi cài đặt xong, ra màn hình chủ bấm tùy chọn để xuất ra mành hình chủ thì không hiển thị muc accuweather, mong mọi người giúp đỡ, máy mình cài may pm witget đèu không thể xuất ra màn hình chủ, chán thật

phamkyphuong

Sau khi flash máy xong tự nhiện widget Music Player không sử dụng được, làm sao bây giờ mấy bạn?

[=========> Bổ sung bài viết <=========] 41 minutes:

Bạn nào dùng N97 mini chỉ hộ mình với. Mình up lên firmware 12 + hack bằng JAF.
Giờ cái wigget phát nhạc bên ngoài khi bật nhạc nó ko hoạt động gì cả..
Vào mục hình ảnh (và video) thì nó chỉ hiện những ảnh vừa chụp xong, không hiện những ảnh (video) cũ có trong bộ nhớ. Thế phải sửa thế nào?
hic.. Biết thế ko up firmware nữa..
Tui cũng bị y chang như ông này mà không biết cách sửa sao giờ!

Chỉnh sửa cuối:

leeshin456

Youtube - Windows Mobile 6.1 trên N97?

Tự dưng lang thang thấy cái video này!
Không biết là bạn nào up chưa mà không rõ là có thật không nữa :-?

[video=youtube;F8YZpRFzKhs]http://www.youtube.com/watch?v=F8YZpRFzKhs[/video]

Có bạn nào rành về vụ này không?

LeHai85

chup ảnh camera Flash con N97 buổi tối toàn bị lóe sáng 1 góc nhìn xấu quá.ai có biết cách khắc phục ko nhỉ chitr mình với

ScorpiusDLord

N97 có 1 cái lỗi vô cùng đáng ghét đó là lúc mình đang nghe điện thoại thì màn hình tối đen và ko cách nào mở sáng màn hình để kết thúc cuộc gọi được. Nhiều lúc đang nghe máy mà muốn tắt đi hoặc muốn nhá máy ko được, mình đã thử bấm nút Menu, kéo mở phím khóa màn hình nhưng ko được, chỉ có cách là gỡ bin ra thôi. Mọi người có ai bị giống mình ko?

Hoangtuechv

khắc phục lõi flash n97 khi chụp

rất đơn giản chỉ cần dùng bút lông cồn màu đen tô chín giữa đèn flash và camara đã tes.:))

happyboy267

N97 có 1 cái lỗi vô cùng đáng ghét đó là lúc mình đang nghe điện thoại thì màn hình tối đen và ko cách nào mở sáng màn hình để kết thúc cuộc gọi được. Nhiều lúc đang nghe máy mà muốn tắt đi hoặc muốn nhá máy ko được, mình đã thử bấm nút Menu, kéo mở phím khóa màn hình nhưng ko được, chỉ có cách là gỡ bin ra thôi. Mọi người có ai bị giống mình ko?

chắc bác lại dán keo che tịt cái cảm biến ở góc của nó rồi chứ gì :D

liyan_leer

n97 cũ giờ mua khoảng bao nhiêu vậy mấy bác, mấy bác biết chỗ nào bán uy tín hok, em ở sài gòn

pham_hai_lx

cứu em với n97 mất bluetooth, không nhận cap usb

tình hình là em n97 của em không nhận capusb, không mở được bt.
không biết làm sao. mod nào biết cách khắc phục làm ơn chỉ em với.:(:)(:)((

jack_hunter97

bạn thử tải cái pc suit về cài cắm cáp bật chế độ pc suit nếu ko dc thì 4mat máy đi ( nhớ backup ) hay flash máy nếu ko bít cách làm ra tiệm hỏi

Status
Không mở trả lời sau này.