• Hiện tại trang web đang trong quá hình chuyển đổi và tái cấu trúc lại chuyên mục nên có thể một vài chức năng chưa hoàn thiện, một số bài viết và chuyên mục sẽ thay đổi. Nếu sự thay đổi này làm bạn phiền lòng, mong bạn thông cảm. Chúng tôi luôn hoan nghênh mọi ý kiến đóng góp để chúng tôi hoàn thiện và phát triển. Cảm ơn

Thảo luận sử dụng Nokia N97/N97 Mini

Status
Không mở trả lời sau này.

nhockluatinh_tn

Các pro có phần mềm mykeylock ngon không cho em xin với ! vừa cài bản 1.29 bên vn-z mà không thấy tác dụng gì cả ! :((

hungduongpda

chup ảnh camera Flash con N97 buổi tối toàn bị lóe sáng 1 góc nhìn xấu quá.ai có biết cách khắc phục ko nhỉ chitr mình với

ban ra tien mua cay viet ,viet de viet dia cd ve to vien cua den led (to bang dau nho) vay la ok

lphuoc

Mình sợ n97 lắm rồi, bị đơ màn hình, loạn cảm ứng, các cuộc gọi tới nhiều lúc ko kéo thanh trược để nghe đc, chắc phải cho e nói đi cho rồi.

giống cái của mình y chang nếu như để ở ngoài thì kg sao nhưng mà để trong túi quần thì bị đơ ai bt khắc phục kg chỉ mình với thank nhiều

baongoc557

mình có con n97mini,mình lở update len v30.0 giờ mình muốn cài lại bản v12.0 có cách nào hạ fw được không giúp mình với

thanhluan_phuyen

Con n97 sao fw V22 mà ram thấp quá nhỉ, tầm 48-49mb thôi, mà mình thấy các bản của N97 là ram cao lắm mà. Ổ C của máy cũng ít nữa, chỉ có trống 53mb thôi.

ninhhot

lâu không vào pv cho em hoi co bác nào biết bộ fw nào cho 97mini dùng dc dc mắch em với.thankc all

corleonexxiii

Không chạy được ứng dụng QT trên N97mini

Như tiêu đề của bài. Mình có 1 em Nokia N97mini (firmware 12) đã cài đầy đủ QT 4.7.3 nhưng không chạy được ứng dụng QT như Talking Hamster, các ứng dụng QT của PICO Brothers. Cài đặt thành công nhưng ấn vào icon không hiện ra gì cả.

Bạn nào có vấn đề giống mình đã giải quyết được hoặc biết về cái này thì giúp mình với :(

Mình cảm ơn rất nhiều.

LeKhangAn

Như tiêu đề của bài. Mình có 1 em Nokia N97mini (firmware 12) đã cài đầy đủ QT 4.7.3 nhưng không chạy được ứng dụng QT như Talking Hamster, các ứng dụng QT của PICO Brothers. Cài đặt thành công nhưng ấn vào icon không hiện ra gì cả.

Bạn nào có vấn đề giống mình đã giải quyết được hoặc biết về cái này thì giúp mình với :(

Mình cảm ơn rất nhiều.
bạn cài đặt QT xong có khởi động lại máy để đồng bộ dữ liệu với DT không

corleonexxiii

bạn cài đặt QT xong có khởi động lại máy để đồng bộ dữ liệu với DT không

Mình cài đầu đủ và khởi động lại rồi. Sau khi khởi động vào Apps để click bật vào ứng dụng QT nào đó nhưng đều ko hiện ra gì cả.

nvh2981

Member
Mình cài đầu đủ và khởi động lại rồi. Sau khi khởi động vào Apps để click bật vào ứng dụng QT nào đó nhưng đều ko hiện ra gì cả.
có nhiều bản qt,với n97 bạn cài QT 4.7.3 Repacked xem sao

muatuyet108

Bạn dùng thử bộ QT-4.7.3 Repacked on E và QT MOBILITY 1.01(3) xem mình đang dùng rất ổn bạn download bên phần ứng dụng chung ak

corleonexxiii

Càm ơn các bạn đã giúp đỡ nha. Mình loay hoay đi ghép loạn hết cả lên mấy bộ vào với nhau mới hợp. Trước toàn bị cài lỗi. Giờ thì ok rồi.

thucanday

có ai giúp em với em xài n97 dc 2năm rùi từ hồi mới ra lo` mà em chẳng biết sign với hack phone nũa. em đọc mấy bài rùi mà chẳng hiểu ất giáp gì hết à. có anh nào chỉ giúp em vs...yahoo em là
anh_thu1507 please!!^^

laminh26

hỏi chút về N97 mini

mình vào xem youtube thì không xem được ở chế độ flash video ai biết chỉ giùm mình nha

Status
Không mở trả lời sau này.