• Hiện tại trang web đang trong quá hình chuyển đổi và tái cấu trúc lại chuyên mục nên có thể một vài chức năng chưa hoàn thiện, một số bài viết và chuyên mục sẽ thay đổi. Nếu sự thay đổi này làm bạn phiền lòng, mong bạn thông cảm. Chúng tôi luôn hoan nghênh mọi ý kiến đóng góp để chúng tôi hoàn thiện và phát triển. Cảm ơn

THẢO LUẬN SỬ DỤNG NOKIA X6

boy_online01

Em vừa mới rước 1 pé X6 dzìa. ^^ và em đã update firmware thành v30, em mún cài thêm theme mới thì em chỉ cần down theme về install vào máy hay cần gài thêm PM nào nữa hok các bác?

Ko cần. Một số cái theme ko có chứng chỉ thì sign hoặc hack máy mới cài được.

vicky2311

Hi, em sợ cứ dùng phím mở khóa trượt lên trượt xuống wai` chắc hư wa nên các pác có PM slide unlock như IP hok thì share cho em với. ^^

NokiaXseries

Tim tren dien dan cho ung dung vh co day ban.
Ai cho minh xin may cai video( 3 cai khi moi mua x6 co san trong may )hom nay lo tay fomat mat khong tim lai dc,ai co up len media cho minh voi,minh tim tren mang nhung toan file chat luong kem,xem chan qua.thank

linh2911

Hi, em sợ cứ dùng phím mở khóa trượt lên trượt xuống wai` chắc hư wa nên các pác có PM slide unlock như IP hok thì share cho em với. ^^
Có phiên bản Slide Unlook trên 4rom đó bạn. Bản Slide Unlook 2103 free ý.
PS: Hao pin kinh khủng lắm, dùng gạt cho lành bạn ơi, người ta thiết kế để gạt chứ có phải thiết kế để vậy mà sợ hư đâu.

hutjeumj

HI ! CÁC B CHO M HỎI MỘT VẤN ĐỀ Ở NGOÀI XÍU : M Ở Q TÂN BÌNH , M MUỐN MUA ÁO KHOẮC , MŨ LEN ,... HAY CÁC ĐỒ LƯU NIỆM CÓ IN LOGO CÁC CLUB THÌ MUA Ở ĐÂU ??? TKS :D

sao mình tìm mãi mà không có chương trình coreplayer nào dùng được cho x6 của mình nhỉ. Download mấy bản về thì chỉ có tiếng thôi màn hình thì đen thui chẳng có gì. Bác nào biết tại sao và có bản nào dùng chuẩn share cho mình với. Có mấy video ca nhạc hay qúa mà không có phần mềm nào xem được.

tuyenhp

sao mình tìm mãi mà không có chương trình coreplayer nào dùng được cho x6 của mình nhỉ. Download mấy bản về thì chỉ có tiếng thôi màn hình thì đen thui chẳng có gì. Bác nào biết tại sao và có bản nào dùng chuẩn share cho mình với. Có mấy video ca nhạc hay qúa mà không có phần mềm nào xem được.

bạn convert nó ra chuẩn MP4 mà máy đọc đc đấy ! xem nét như HD =))

DinhTuan

Bạn tìm ucplayer, smartmovie xài thử xem

Bạn tìm ucplayer, smartmovie xài thử xem

cảm ơn bạn . Smartmovie thì nó bảo không hỗ trợ, ucplayer âm thanh nghe thì bình thường nhưng hình ảnh thì như quay chậm vậy. Mình không có pc nên không tiện convert. Vấn đề này chắc bó tay rồi

NokiaXseries

Ai có mấy cái video khi mới mua x6 16gb up cho mình mới, lõ tay fomat mất giờ tìm trên mạng thì toàn video chất lượng kém, ai bỏ chút thời gian up cho mình với nhé . thank

drthanh88

mún mua cái tai nghe mới cho x6 mà ko pit loai nào chất lượng một chút, giá tầm 200-300k nhj? ai pit chỉ giúp mình với nha. thanks trước (ko pai mua tai nghe theo máy nha)

mình dùng green charging . Copy đoạn nhạc thay thế greencharging.mp3 theo có sẵn trong C/private được rồi. Nhưng mình muốn khi sạc xong nó hát to hơn nữa thì làm thế nào, nếu không ở gần thì cũng chẳng ai nghe thấy gì cả. Nhiều lần bị nạp quá hơn 2 tiếng mà sót xa . Ai biết chỉ giúp mình với!

jonyhoanganh

mún mua cái tai nghe mới cho x6 mà ko pit loai nào chất lượng một chút, giá tầm 200-300k nhj? ai pit chỉ giúp mình với nha. thanks trước (ko pai mua tai nghe theo máy nha)
Mua của sony mà dùng bạn. pro lắm

vitek_n8

Ae ai hack X6 bằng Phoenix mà phonenix không scan thấy X6 không? Mình thử cả phoenix 2009 và 2010 mà đều không được! Ai rảnh chỉ giùm, thanks các pác!

tuyenhp

Ae ai hack X6 bằng Phoenix mà phonenix không scan thấy X6 không? Mình thử cả phoenix 2009 và 2010 mà đều không được! Ai rảnh chỉ giùm, thanks các pác!

dùng jaf đi bạn ... chúc vui

jonyhoanganh

xem lại đường dẫn bỏ file đi. Xem đúng chưa