• Hiện tại trang web đang trong quá hình chuyển đổi và tái cấu trúc lại chuyên mục nên có thể một vài chức năng chưa hoàn thiện, một số bài viết và chuyên mục sẽ thay đổi. Nếu sự thay đổi này làm bạn phiền lòng, mong bạn thông cảm. Chúng tôi luôn hoan nghênh mọi ý kiến đóng góp để chúng tôi hoàn thiện và phát triển. Cảm ơn

Thảo luận sử dụng NOKIA X6

Status
Không mở trả lời sau này.

nhocli58

Mình nghĩ khi về VN giá lại rẻ , nhưng hơn 5800 chút đỉnh thôi , lúc đầu 5800 khi tạo cơn sốt cũng thế

dat1206

minh nghĩ hem mắc hơn 5800 chút đỉnh đâu.vs cảm ứng đa điểm,bộ nhớ 32G,ch 5M và nhìu ưu điểm khác thi giá nó ko rẻ hơn n97 đâu :)

galabuon

con này đắt pà cố : hơn cái headphone (500k), nâng camera (700k ), màn hình touch (100 usd = 2tr), nâng thẻ 32gb (800k). con 5800 hồi mới ra 6tr4 thì con này 10-11tr là vừa.

Chắc ko có ai ngu nên chưa có bài review

may ong mua o phongcach mobile roi thi vao viet bai danh gia con nay
cho anh em biet di :-??:-??:-??:-??!

Chỉnh sửa cuối:

phongialam

thấy trên phongcachmobile.com.vn có giá 13.290.000 đ kèm Tai nghe WH500 Pro trị giá 1,300,000đ (hàng xách tay), đang do dự giữa em này và Sony Ericsson Satio Camera 12.0 giá XT 11.150.000 đ (but xem tren các diễn đàn thì thấy nói Sony xài dở, chế độ BH kém...:-?? )
Hiện tại vẫn còn thik e 5k8 này, chỉ có mỗi cái chạm đơn điểm hơi bực mình khi chơi game...:-?

tritran18518

muốn cảm nhận thì lên youtube coi review là được thôi, 1 chiếc điện thoại như thế mà dám bán với giá chót vót, kiểu gì em nó cũng giảm giá sớm là cái chắc

TomRyan8891_2009

máy không quá nổi bật , giá lại quá chát chúa , không giảm giá thì bán ế là cái chắc , tầm giá này mua iPhone giải trí còn Oke hơn

hakudo2408

em này thì chắc sau Tết là giảm giá trầm trọng thôi, đc cái cảm ứng điện dung như iPhone chứ chẳng hơn j iPhone về vấn đề giải trí là mấy đâu

kaizvn

chưa có giá về VN thì đừng tiên đoán vội.

5800 hồi mới về thì up lên 10, 11 tr. Về rồi thì còn 6,5tr.
còn n97 thì 15, 16tr. Về rồi thì còn 12tr5.

dự đoán : 7,5tr :) cho phiên bản 16GB.

gecko92

maj mua 1em chơj !

dành tiền mua se vivaz còn hơn !

Last edited by a moderator:

spectre123

con này về việt nam chắc tầm >8m.

sau khoảng 2 tháng chắc còn tầm 6m5 zzz

còn 5230 lúc ra 4m5 h còn có 3m2 sau 2 tháng.Thê thảm...

ducngotnmt

Đã có ở Việt Nam đếck đâu mà các pác đem ra thảo luận làm gì nhỉ.
Lúc nào có cơ hội cầm trên này cảm nhận rồi hãy thảo luận.
Giờ ở VN chắc cũng phải có đến 1-2 còn X6 rồi ý nhỉ ;))

tienria12

chưa có giá về VN thì đừng tiên đoán vội.

5800 hồi mới về thì up lên 10, 11 tr. Về rồi thì còn 6,5tr.
còn n97 thì 15, 16tr. Về rồi thì còn 12tr5.

dự đoán : 7,5tr :) cho phiên bản 16GB.

nếu 7.5m cho phiên bản 16G thì ngon nhưng mà tui ko nghĩ thế. Nếu thế chắc 5k8 nhà ta bị xóa sổ òi

zu_4u_sft

Đã có ở Việt Nam đếck đâu mà các pác đem ra thảo luận làm gì nhỉ.
Lúc nào có cơ hội cầm trên này cảm nhận rồi hãy thảo luận.
Giờ ở VN chắc cũng phải có đến 1-2 còn X6 rồi ý nhỉ ;))

đã có hàng tại VN theo đường xách tay rồi đó bạn. Review về con này hình như bên tinhte làm video clip rồi.

Status
Không mở trả lời sau này.