• Hiện tại trang web đang trong quá hình chuyển đổi và tái cấu trúc lại chuyên mục nên có thể một vài chức năng chưa hoàn thiện, một số bài viết và chuyên mục sẽ thay đổi. Nếu sự thay đổi này làm bạn phiền lòng, mong bạn thông cảm. Chúng tôi luôn hoan nghênh mọi ý kiến đóng góp để chúng tôi hoàn thiện và phát triển. Cảm ơn

Thảo luận sử dụng NOKIA X6

Status
Không mở trả lời sau này.

hakudo2408

X6 chắc sau Tết ra, nhưng vì ko có j nổi bật nên sẽ ít ng mua vs giá mắc đó, đợi khi nào giảm giá thì mua :))

tienria12

đa điểm thì có ròi nhưng mà nó đồng nghĩa với đa tiền luôn mới buồn chứ. với giá 15m thì dùng 5k8 cho khỏe

phongialam

Đã có ở Việt Nam đếck đâu mà các pác đem ra thảo luận làm gì nhỉ.
Lúc nào có cơ hội cầm trên này cảm nhận rồi hãy thảo luận.
Giờ ở VN chắc cũng phải có đến 1-2 còn X6 rồi ý nhỉ ;))

pác xài đến từ đếck làm người nghe thấy hơi xúc phạm đó,nhất là những người có tham gia thảo luận trong chủ đề này, quay lại trang 4 đọc đi rồi hãy phát biểu bạn, con này ở phongcachmobile.com bán cả mấy tháng nay rùi, giá tầm 13tr hàng xách tay, còn pác
kaizvn đã là thành viên cấp 4 rồi mà lại fát biểu thế, giá bên nước ngoài tầm 600$ rồi,con N97 giá hiện tại tầm 12chai rồi, bác nghĩ sao mà dự đoán con này 7.5tr? thế con này k bằng cả con N97 à, bác nên xem lại thông tin chi tiết of em này và so sánh giữa nó v em N97 rùi hãy phát biểu nhé.
Các bác cập nhật thông tin trước rùi hãy "phan", mạnh pác nào pác nấy cứ cấm đầu cấm cổ mà phan thì k bit đường đâu mà lần, topic sẽ thành nơi spam mất...

Chỉnh sửa cuối:

zu_4u_sft

Nokia X6 ra mắt tại VN rồi nhé. thegioididong có để giá rồi. 8t599. Ko wá cao so vs chức năng của máy.

taolahoan

ai sút em này roài làm cái clip review ae xem chút nhì . nhưng với cấu hình không khác rì 5k8 thì e là em này chơi game cũng như 5k8 thôi :(

TruongHan

Super V.I.P
Đang test X6 FW V12.0.091,trong phần C.nhật phần mềm đã thấy cập nhật thêm :

1.Bản đồ Ovi (7988 kb)
2.Adobe FlashLite 3.1(1112 kb)
3.Nokia Mesaging 10.2(2386 kb)
4.Python(4364 kb)
5.Scribble 0.2(81 kb)
6.Shazam 2.2(646 kb)
7.TV trực tuyến (3773 kb)
Bạn nào chưa cập nhật thì vào cập nhật lên nhé

Ducvabi

Đang muốn mua 1 con này nhưng mình băn khoăn không biết với cái màn hình hơi bé (3,2in) thì dùng bàn phím ảo có bất tiện lắm không? Bác nào xài rồi cho ae xin cái review nhé

kaizvn

Nokia X6 ra mắt tại VN rồi nhé. thegioididong có để giá rồi. 8t599. Ko wá cao so vs chức năng của máy.

8t6 là phiên bản 16GB. 16GB thì quá đủ cho 1 cái đt rồi :D.....

Ráng lên ráng lên, vác em này về T_T...

các bác cho hỏi em này màn hình thủy tinh hay nhựa như 5800, 5530, 5230 vậy??

kaizvn

Mình dự đoán >8m k trật tý lào...

mình dự đoán trên 500d :|....
người ta dự đoán < chứ ai lại > =))....
tớ lúc trước đoán dưới 10tr khoảng 7~9tr :D.... Dựa vào hàng xách tay.

5800 : xách tay 9, 10tr, về : 6tr6
X6 : xách tay 12,13tr , về : 8t3

quá hợp lý :))

spectre123

Đọc lại mấy post trang trc đi bạn.mình dự đoán là ”khoảng hơn 8m”...

spectre123

hoàng hà các thứ cũng rừa.

vừa mua 5k8 cách đây 1 tuần.H thấy tiếc tiếc...

soma113

đep .mỏng hơn 5k8 nhà mình , cảm úng điện dung thì khỏi nói rồi . chụp hình 5. , tốc độ ko đuọc nhanh lam . chắc do firmware . theo nhận xét của mình thì X6 chỉ hơn 5k8 cảm ứng và chụp hình thui .

tienria12

vẫn chưa có review về em này ah? bác nào mua ròi thì làm 1 cái cho anh em tham khảo đi

tanghieu

Đang test X6 FW V12.0.091,trong phần C.nhật phần mềm đã thấy cập nhật thêm :

1.Bản đồ Ovi (7988 kb)
2.Adobe FlashLite 3.1(1112 kb)
3.Nokia Mesaging 10.2(2386 kb)
4.Python(4364 kb)
5.Scribble 0.2(81 kb)
6.Shazam 2.2(646 kb)
7.TV trực tuyến (3773 kb)
Bạn nào chưa cập nhật thì vào cập nhật lên nhé

Cho xin chút ít nhận xét đi bạn.

Status