• Hiện tại trang web đang trong quá hình chuyển đổi và tái cấu trúc lại chuyên mục nên có thể một vài chức năng chưa hoàn thiện, một số bài viết và chuyên mục sẽ thay đổi. Nếu sự thay đổi này làm bạn phiền lòng, mong bạn thông cảm. Chúng tôi luôn hoan nghênh mọi ý kiến đóng góp để chúng tôi hoàn thiện và phát triển. Cảm ơn

Thảo luận sử dụng Samsung i8510 INNOV8

coochie

em ấn *101# để kiểm tra tài khoản mà. ấn * nó lên phần ấn số, nhưng ko ra nút *, hay tại cái theme của em nhỉ

coochie

à tìm ra nguyên nhân rồi, tại cái ghi âm cài ẩn, cứ ấn * là nó ghi âm, ấn tiếp thì nó tắt, nên nó ko thể hiện *

thoihoa

máy cua minh cai nap che camera nó không đóng lại được.có ban nao biet chổ sửa kg.? với lại khi người khác nt tới thi nó kg hiện tên chỉ hiện số kg hà? thank you !!!!!

lamnt0702

máy cua minh cai nap che camera nó không đóng lại được.có ban nao biet chổ sửa kg.? với lại khi người khác nt tới thi nó kg hiện tên chỉ hiện số kg hà? thank you !!!!!

Vấn đề cái camera thì bạn nên ra hãng để sửa bạn ạ,mang ra ngoài có khi ko sửa được lại bị mở máy như chơi đó :-??

coochie

tình hình là đang bí tiền bạn nào kết con này tớ để lại rẻ cho, mới mua đc 1 tuần của hoàng hà thôi, hàng 8G full box còn mới nguyên có thể đóng như mới đc
LH : 0939 160986

cho em hỏi muốn mở cái camera phía trc làm sao ạ?
Camera trước ko mở được ra đâu, chỉ dùng để thực hiện cuộc gọi video
tình hình là đang bí tiền bạn nào kết con này tớ để lại rẻ cho, mới mua đc 1 tuần của hoàng hà thôi, hàng 8G full box còn mới nguyên có thể đóng như mới đc
LH : 0939 160986
Tui cũng chán đang rao bán 7tr8 kìa

Đọc thông tin mấy trang nước ngoài thì cái bệnh pin yếu của con này là do phần cứng chứ ko phải phần mềm hay FW gì cả. Em này hay bị ăn nguồn. 10 em thì cũng 7-8 em bị:( Mang ra bảo hành vứt đó 2-3 ngày là ok ngay. Mấy cách khắc phục dù có cũng chỉ là kéo dài thêm vài tiếng thời gian chờ thui. Máy tui chỉ gọi mà được 2 ngày:(

Nhờ anh em tổng hợp báo cáo thời gian sử dụng pin em này nha. Các bạn giúp mình chi tiết về thời gian sử dụng, sử dụng những cái gì trong thời gian đó nha. Thánk hết.

longdlbc

tình hình cài các chương trình ghi âm cuộc gọi mà không sử dụng được, buồn quá! đã thử rất nhiều chương trình ghi âm. có huynh nào cài thử chỉ giáo mình với!

taki27

Các bác cho em hỏi fát , con innoV8 này sao ko copy video vào xem đc , chỉ có video resolution 320x240 ( hoặc 240x320) là xem đc , các size khác đều ko đc :( , mà xem 1 vài fim còn giật nữa >"<

vandunga3

samsung chỉ chạy theo các hãng khác thôi
Cứ tưởng Innov8 thế nào, ai dè ko bằng Nseries đẳng cấp rồi

longdlbc

samsung chỉ chạy theo các hãng khác thôi
Cứ tưởng Innov8 thế nào, ai dè ko bằng Nseries đẳng cấp rồi

bạn cũng không nên đánh giá như thế. nếu so sánh giữa các điện thoại với nhau thì cần phải xem xét nhiều góc độ hơn chứ? vậy có rất nhiều thứ con SS này thuộc hàng khủng thì sao?

vandunga3

bạn cũng không nên đánh giá như thế. nếu so sánh giữa các điện thoại với nhau thì cần phải xem xét nhiều góc độ hơn chứ? vậy có rất nhiều thứ con SS này thuộc hàng khủng thì sao?

Tóm lại là em chưa thấy mấy cái đt samsung có chức năng đột fá đặc biệt cả