• Hiện tại trang web đang trong quá hình chuyển đổi và tái cấu trúc lại chuyên mục nên có thể một vài chức năng chưa hoàn thiện, một số bài viết và chuyên mục sẽ thay đổi. Nếu sự thay đổi này làm bạn phiền lòng, mong bạn thông cảm. Chúng tôi luôn hoan nghênh mọi ý kiến đóng góp để chúng tôi hoàn thiện và phát triển. Cảm ơn

Thảo luận thắc mắc về sử dụng phần mềm Việt hóa.

elkun2610

Có pro nào share cho mình phần mềm đọc truyện ko.? minh seach hoài mà ko thấy cho s60v5. nếu ko có bản VH thì bản tiếng anh cũng được!!!
Thanks!!!

phamtung8xhd

mình đang dùng 5233
cái TTPod v4.00 Beta2 S60v5 S^3 Việt Hóa bởi Kienvp@SymPViet khi chạy thì chỉ hiện hình nền rùi thoát ra luôn,cài patch4Run thì nó nói không truy cập được ứng dụng
còn cái SPB Software SPB MobileShell v3.7.673 S60v5 VI by Kienvp@SymPViet khi chạy thì nó nói không thể chạy ứng dụng
các bác giải quyết cho em 2 cái này với

kienvp

mình đang dùng 5233
cái TTPod v4.00 Beta2 S60v5 S^3 Việt Hóa bởi Kienvp@SymPViet khi chạy thì chỉ hiện hình nền rùi thoát ra luôn,cài patch4Run thì nó nói không truy cập được ứng dụng
còn cái SPB Software SPB MobileShell v3.7.673 S60v5 VI by Kienvp@SymPViet khi chạy thì nó nói không thể chạy ứng dụng
các bác giải quyết cho em 2 cái này với

bạn phải hack mới cài được .chưa hack thì tìm patch4run uhacked sign rồi cài .còn SPB thì chuyển ngôn ngữ máy sang tiếng anh .

maomao100

em dang dung 5800 chua hack nhung em sign rui ma` sao ko cai` dc ttpod v4.00 nhi ai cho em link down cai

maomao100

anh trunghuy90 day em cach hack 5800 dc ko , em dang dung phien ban v51.0.006
YH: thienduongt_y

Chú ý viết tiếng việt có dấu .để tìm hiểu cách hack bạn sang box FW .

Last edited by a moderator:

maomao100

ai cho em phần mềm đổi tên ứng dung cho 5800 dc ko, may em chưa hack nhe'( em toan sign xong cai vao may)

thinh994

Cho mình hỏi về Mykeylock tí. khi mình setting ở phần Trượt ( Slide) thì :

Mỗi lần chọn hình giao diện mở khóa là số hình nó cứ tăng lên. Nhưng mình chỉ muốn đặt một hình duy nhất thôi chứ không muốn random thì làm sao vậy.

Thanks

thinh994

Mỗi lần chọn hình giao diện mở khóa là số hình nó cứ tăng lên. Nhưng mình chỉ muốn đặt một hình duy nhất thôi chứ không muốn random thì làm sao vậy.

Thanks

thinh994

Thanks

maomao100

ai cho mình xin mấy cái phần mềm chat , vào nhanh ,thuận tiện với ( viêt hóa hoặc ko vH cũng đc ) càng nhiều phần mềm càng tốt

tuancongtu87

cho mình hỏi sao mình cài ttpod v4.20 được rồi đã vào quét bài hát và có thể nói là chạy bình thường. Nhưng khi mình cài bất cứ hay xóa bất cứ phầm mêm nào đó hoạc tắt nguồn là bị mất icon ttpod. Mình đã xóa tất cả những gì niên quan đến ttpod và cài đi cài lại mấy lần nhưng vẫn ko có tiến triển. có ai co cách khắc phục hiện tượng này thì giúp mình nhé

Chỉnh sửa cuối: