• Hiện tại trang web đang trong quá hình chuyển đổi và tái cấu trúc lại chuyên mục nên có thể một vài chức năng chưa hoàn thiện, một số bài viết và chuyên mục sẽ thay đổi. Nếu sự thay đổi này làm bạn phiền lòng, mong bạn thông cảm. Chúng tôi luôn hoan nghênh mọi ý kiến đóng góp để chúng tôi hoàn thiện và phát triển. Cảm ơn

THẢO LUẬN VÀ YÊU CẦU VỀ ỨNG DỤNG CHUNG CỦA PPC (Cũ)

Status
Không mở trả lời sau này.

ThaiKien

Super V.I.P
vui long cho minh xin fan mem nao doc file .pdf voi nha:D cam on:D
Để đọc được file PDF có nhiều cách lắm, bạn có thể vào trang chủ của Adobe tải phiên bản free Adobe Reader for PPC hoặc dùng FoxiReader (cái này có thể tìm trên diễn đàn)

p3b

các bác có biết chương trình nào dùng để xem video trên youtube rõ như iphone ko vậy

PDAmember

Có tool nào cho WM6 để browser Internet mà cho phép Hiển thị/ ko hiển thị các Image trên trang web để tiết kiệm chi phí cước dung lượng download ko? Mình thấy cái IE của WM không hỗ trợ tính năng này.

huynhnghiem

Bạn nào co phần mềm Kết nối bluetooth với các thiết bị khác quản lý khác dưới dạng thư mục không vậy? chia sẽ cho mình với.

ndh1001

có khả năng đụng với 1 phần mềm nào đó!Pocket Plus hay đụng lắm!Bạn thử kê lên xem bạn đã cài những phần mềm hệ thống nào

Vâng đúng rồi cảm ơn bạn. Nó đụng với thằng anh em của nó là Spb Weather sau khi gỡ nó ra thì mình cài đc rồi.

PDAmember

Có tool nào cho WM6 để browser Internet mà cho phép Hiển thị/ ko hiển thị các Image trên trang web để tiết kiệm chi phí cước dung lượng download ko? Mình thấy cái IE của WM không hỗ trợ tính năng này.

Bạn nào biết trả lời giùm tôi cái!

Chỉnh sửa cuối:

SanLin

Làm sao chuyển tin nhắn sang file word nhằm để in ra???

Tôi xài O2 Neo, trong máy tôi lưu giữ rất nhiều tin nhắn để làm kỷ niệm. Nay tôi muốn in ra giấy nhưng không tìm được cách nào. Xin các bác chỉ giáo! Đa tạ.

NguyenTu

Super V.I.P
Tôi xài O2 Neo, trong máy tôi lưu giữ rất nhiều tin nhắn để làm kỷ niệm. Nay tôi muốn in ra giấy nhưng không tìm được cách nào. Xin các bác chỉ giáo! Đa tạ.

Trên PV có PM Backup tin nhắn thành file .TXT, bạn chịu khó search nhé

haughtycool

minh xài WM2003 nên thấy phần mên dành cho HDH này ít quá có ai có phần mềm Kdp dành cho máy O2 XDAII mini của mình ko

djtrungkien

Posted via Mobile DeviceTrình duyệt IE cuả WM có chức năng ko hiển thị image để load nhanh hơn.Chạy IE bạn vào >Menu>View>bỏ chọn Show Pictures là xong ngay thôi mà!

forever188

Em vừa mua may sámung i900 dc mấy hôm. Em có 1 số câu hỏi nhờ anh chỉ giúp
1 . Cái camera phụ của máy em vọc mãi mà ko có chỗ nào để sử dụng đc. có thể giúp em cách bật camera phụ dc ko ạ
2. Có phần mềm nào nghe nhac thay đổi bài hát khi minh lắc may giống Iphone ko a.
2 Anh có thể giup e vai trò chơi cũng sử dụng chế độ lăc nhu trò đổ xúc xắc vậy
Em cám ơn ạ

Hoacoi

bạn nào có biết tên phần mềm Biến Pocket thành flash USB không cần dùng đến Activesync mà WINXP tự nhận như flash USB.
Chân Thành cám ơn

Status
Không mở trả lời sau này.