• Hiện tại trang web đang trong quá hình chuyển đổi và tái cấu trúc lại chuyên mục nên có thể một vài chức năng chưa hoàn thiện, một số bài viết và chuyên mục sẽ thay đổi. Nếu sự thay đổi này làm bạn phiền lòng, mong bạn thông cảm. Chúng tôi luôn hoan nghênh mọi ý kiến đóng góp để chúng tôi hoàn thiện và phát triển. Cảm ơn

Thảo luận về Firmware mới v21.0.XXX

thanhdhl2003

làm việc ji chứ, không phải àh......chưa có FW mới j cả mà vào post cho topic này nỗi lên trên hoài, mỗi lần vào cứ tưởng đã có không......làm suốt ruột... >:)

Ngưới ta post là để thảo luận về những tính năng mới của FW 21.
Chừng nào có FW thì các bạn khác sẽ tự lập 1 Topic mới đàng hoàng, kg cần bạn phải nói như vậy. Nếu sốt ruột thì tự bạn tìm trên mạng FW mới đi, ngồi chờ người khác làm gì :-/

duongminhhien

Ngưới ta post là để thảo luận về những tính năng mới của FW 21.
Chừng nào có FW thì các bạn khác sẽ tự lập 1 Topic mới đàng hoàng, kg cần bạn phải nói như vậy. Nếu sốt ruột thì tự bạn tìm trên mạng FW mới đi, ngồi chờ người khác làm gì :-/

Thảo luận j mà thảo thuận, toàn là spam........ =))

m0nk3y86

Thảo luận j mà thảo thuận, toàn là spam........ =))
Tôi thấy chính ông mới là người spam đó, đừng có nói linh tinh nữa! Nếu thấy topic cứ nổi lên mà còn chữ "Sắp..." thì xoắn cái j, còn đúng là jỏi thì tìm về đây.

duongminhhien

Tôi thấy chính ông mới là người spam đó, đừng có nói linh tinh nữa! Nếu thấy topic cứ nổi lên mà còn chữ "Sắp..." thì xoắn cái j, còn đúng là jỏi thì tìm về đây.

Ok ! Không nói đến vấn đề linh tinh nữa........ :p, cố gắng đợi FW21 ra roài tính tiếp.... :D

dtt3003

có chưa vậy chẳng ai xác định ngày nào àh anh Jack mở topich này mà lên tiếng đi

thong1260

xung quanh đây chỉ có mình ông jack biết cái tin này , không biết nguồn tin của ổng có đáng tin hay không nữa , lúc đầu thì tin bây h kém tin vì đợi lâu, nghĩ lại tấm hình trên dùng photoshop chỉnh

thanhdhl2003

xung quanh đây chỉ có mình ông jack biết cái tin này , không biết nguồn tin của ổng có đáng tin hay không nữa , lúc đầu thì tin bây h kém tin vì đợi lâu, nghĩ lại tấm hình trên dùng photoshop chỉnh

FW này có thông báo ở hầu hết các diễn đàn đi động nước ngoài. Kg nên nghi ngờ người ta như vậy. Jack có lòng cập nhật thông tin dùm các bạn mà nói vậy buồn ghê :(

0982182911

FW này có thông báo ở hầu hết các diễn đàn đi động nước ngoài. Kg nên nghi ngờ người ta như vậy. Jack có lòng cập nhật thông tin dùm các bạn mà nói vậy buồn ghê :(

đồng ý =D>,híc. quan tâm chi mấy người chỉ biết phá diễn đàn. với lại tự nhiên Jack rỗi hơi chỉnh sửa bằng photoshop làm gì , Đúng là ko biết làm gì chỉ nghĩ xấu người khác. ức chế ghê.:(

duongminhhien

Bạn nói thế là làm buồn người khác đấy nhé! Jack có lòng cập nhật thông tin cho mọi người biết mà, mình cũng đã tìm thử trên google và cũng thấy rất nhiều trang web VN cũng như nước ngoài nói rất nhiều....... :)

m0nk3y86

đồng ý =D>,híc. quan tâm chi mấy người chỉ biết phá diễn đàn. với lại tự nhiên Jack rỗi hơi chỉnh sửa bằng photoshop làm gì , Đúng là ko biết làm gì chỉ nghĩ xấu người khác. ức chế ghê.:(
Bạn nói rõ xem mấy người chỉ biết fá diễn đàn là ai, đừng vơ đũa cả nắm!X-(

tripotter1993

các bạn cho mnih2 hỏi, máy mình mới mua dc 1 tuần, kiểm tra firmware là v11.0 mình mún up lên v20.0 nhnug7 check bằng wifi thì ko tìm đc bản cập nhật, các bạn giúp mình nhé!

m0nk3y86

các bạn cho mnih2 hỏi, máy mình mới mua dc 1 tuần, kiểm tra firmware là v11.0 mình mún up lên v20.0 nhnug7 check bằng wifi thì ko tìm đc bản cập nhật, các bạn giúp mình nhé!
Ku này ko chịu tìm & đọc kỹ bài à, nếu ko up FW online đc thì chuyển sang offline. Vào đây tham khảo, nghiên cứu & thực hành nhé :))

onlysang2004

tui dùng N.5800 đỏ FW 11 đôi lúc cũng bị memory full như bạn trên, nó bảo tắt 1 số ứng dụng đi rồi mở lại mặc dù chẳng có ứng dụng nào đang mở cả, bực mình, hỏi lên Viễn Thông A thì nó bảo là do RAM tràn bộ nhớ phải tắt máy đi mở lại ! Giờ tui đang sài FW 20 chưa thấy giặp tình trạng trên.

thong1260

tui không có ý phá diễn đàn nha , Jack chỉ đưa tin từ diễn đàn khác thoai , hình ảnh thì tui biết là lấy từ nguồn tin , chứ tui có nói chính tay ông jack photoshop nó bao giờ đâu .Còn nữa tui không nghĩ xấu cho jack , chỉ nghĩ xấu cho người tạo ra tin thoai

Đính chính thêm : trong topic này Jack chỉ là người truyền tin, copy and paste

vinhloc01811

Anh em cãi nhau chi cho mất đoàn kết vậy? Mình bàn về chuyện khác có phải hay hơn không?:))

LeMyChinh

úi dào công việc chính là chờ chờ và chờ vậy thui cứ cãi nhau làm ji` cho mệt người.nếu ai có ý kiến bàn về FW mới thì nêu lên cho mọi người tham khảo cứ giằng co nhau chuyện jack đưa thông tin làm jie`:)

doinguyen

chờ chờ chờ và chờ thui .... ..nếu có sẽ tự động được cập nhật thui .. mệt wa...