• Hiện tại trang web đang trong quá hình chuyển đổi và tái cấu trúc lại chuyên mục nên có thể một vài chức năng chưa hoàn thiện, một số bài viết và chuyên mục sẽ thay đổi. Nếu sự thay đổi này làm bạn phiền lòng, mong bạn thông cảm. Chúng tôi luôn hoan nghênh mọi ý kiến đóng góp để chúng tôi hoàn thiện và phát triển. Cảm ơn

Thảo luận về Samsung Omnia I900

các bác giúp cháu với a.cháu đăng kí thành công GPRS 3G on rùi ma vaod internet tren I900 không được toàn báo nỗi
"cannot connect for an unknown reason. to check your connection settings and change them if needed, tap settings. if the problem continues, reset your mobile device according to your manufacturer's documentation and try again"
thế này là thế nào ạ???? nhà cháu không quen dung omia i900 h chăng sử dụng được ứng dụng gì cả bác nào biết thì giúp cháu với.hix cháu hardreset rùi cài đặt lại mạng bằng tay vẫn không ăn thua.
Bạn vào Start/Settings/Connections/Connections Setup, chọn Vietnam, mạng bạn đang dùng để máy tự động thiết lập cấu hình nhé.

hoahongmauxanh

help

Bạn vào Start/Settings/Connections/Connections Setup, chọn Vietnam, mạng bạn đang dùng để máy tự động thiết lập cấu hình nhé.

cháu làm như thế rùi mà không thấy mục connection setup dau ca? vao đến mục connection nó chỉ báo cáo có 2 lựa trọn là my internet và my work network thui cha biết làm thế nào nữa
cháu dùng bản rom 6.1 hix may mo cả tháng trời mà không xong nữa

cháu làm như thế rùi mà không thấy mục connection setup dau ca? vao đến mục connection nó chỉ báo cáo có 2 lựa trọn là my internet và my work network thui cha biết làm thế nào nữa
cháu dùng bản rom 6.1 hix may mo cả tháng trời mà không xong nữa
Thường thì khi úp rom xong thì máy sẽ tự động thiết lập cấu hình. Bạn úp thử rom khác xem nhé.

lejeans144

may em nghịch dại giừ các ứng dụng ko con nửa. anh chị bày chách em sửalại với na

lejeans144

may em nghịch dại giừ các ứng dụng ko con nửa. anh chị bày chách em sửa lại với na

lejeans144

may em nghịch dại giừ các ứng dụng ko con nửa. anh chị bày chách em sửa lại với na