• Hiện tại trang web đang trong quá hình chuyển đổi và tái cấu trúc lại chuyên mục nên có thể một vài chức năng chưa hoàn thiện, một số bài viết và chuyên mục sẽ thay đổi. Nếu sự thay đổi này làm bạn phiền lòng, mong bạn thông cảm. Chúng tôi luôn hoan nghênh mọi ý kiến đóng góp để chúng tôi hoàn thiện và phát triển. Cảm ơn

THẤT TÌNH QUÁN

tinh_la_gi

Administrator
"Chỉ là do không thấy nhau ... trong thời gian quá dài .. để rồi em quên mất anh .. cả những ngọt ngào............chỉ là do ... anh quá mơ mọng thôi !!!!"

tinh_la_gi

Administrator
Mênh mênh mang mang Phù Vân Yên Tử
Vi vi vu vu Trúc Lâm thiền tự
Thổn thức nỗi lòng ai kẻ tình si
Nước mắt tràn mi tìm người trong mộng

Lên đỉnh núi cao cách trời ba thước
Xuống đáy thung sâu thăm thẳm sông dài
Vào rừng trúc mai véo von con sáo sậu
Ta khóc ròng một câu: Đâu người ta yêu dấu

... đâu người ta yêu dấu

HTC_VUTHANH

Moderator
ÔI CUỘC ĐỜI TẠI SAO BAO NGANG TRÁI............
YÊU NGƯỜI TA...........NGƯỜI TA Đ...É....O YÊU!!!!!!!!!!!!!!!!!!!!!!!!!!:(
PS: vừa chia tay bạn gái xong.buồn wwwwwwwwwwwaaaaaaaa'

pethuylovely

yêu anh để rồi em phải đau khổ ,vì yêu anh mà đã rơi vào vòng xoáy cuộc tình tay ba .không biết có nên tiếp tục hay là kết thúc .lòng tham con người thật sự rất tham lam không muốn mất ai cả :(:(:(

JongZiZi

yêu anh để rồi em phải đau khổ ,vì yêu anh mà đã rơi vào vòng xoáy cuộc tình tay ba .không biết có nên tiếp tục hay là kết thúc .lòng tham con người thật sự rất tham lam không muốn mất ai cả :(:(:(

Cho anh dzô làm tay 4 cho đủ cặp chơi cho dzui. :))

Thao_Kute

.:: Em Nuôi Man ::.

chỵ ơi : chỵ nên nghe bài " Tình yêu cao thượng 2 "...hihi...nên là zậy hok cả 3 đều khổ thui nà ^^!