• Hiện tại trang web đang trong quá hình chuyển đổi và tái cấu trúc lại chuyên mục nên có thể một vài chức năng chưa hoàn thiện, một số bài viết và chuyên mục sẽ thay đổi. Nếu sự thay đổi này làm bạn phiền lòng, mong bạn thông cảm. Chúng tôi luôn hoan nghênh mọi ý kiến đóng góp để chúng tôi hoàn thiện và phát triển. Cảm ơn

THẤT TÌNH QUÁN

Whinny

òa tự nhiên lại lôi cái topic nài lên làm.............nhớ bồ .........cú
:(:(:(

~X(~X(~X(

boy_online01

Bình thường thôi bạn ạk, mình cũng thế đây =))

3 năm ở sài gòn quả ko như mình nghĩ :(

Nhưng tức một lỗi là thằng bạn hồi cấp 3 của em nó thay người yêu như thay áo, còn em thì ko có áo mà thay. Tuy nhiên ưu điểm của việc ko có người yêu là đỡ phải quà cáp ngày 8-3, 20-10, ngày sinh nhật em ý, nghĩ thế trong lòng thấy nguôi nguôi phần nào...

Trvuphuong

Member
Nhưng tức một lỗi là thằng bạn hồi cấp 3 của em nó thay người yêu như thay áo, còn em thì ko có áo mà thay. Tuy nhiên ưu điểm của việc ko có người yêu là đỡ phải quà cáp ngày 8-3, 20-10, ngày sinh nhật em ý, nghĩ thế trong lòng thấy nguôi nguôi phần nào...

Còn tiền đi chơi và uống nước nữa chứ! Tốn tiền quá!!! Nghĩ đến là hem mún có ng iu lun!hehe

boy_online01

Còn tiền đi chơi và uống nước nữa chứ! Tốn tiền quá!!! Nghĩ đến là hem mún có ng iu lun!hehe

Bác lại nói... chuẩn :D. Tiền đó sau hơn 1 năm tích góp chắc tậu được em C6-01 chứ chẳng đùa.

tinh_la_gi

Administrator
em đang mệt mỏi....zà rất nãn để đối diện zới anh rùi....chắc em sẽ phải buông tay anh ra thui....em hok còn sức để níu anh lại nữa....sức chịu đựng có giới hạn thui anh àk....zà em cũng đã làm hết ~ gì mình có thể rùi....mún lắm để nắm lấy tay anh đi suốt con đường dài....nhưng nghĩ lại chắc đó là đìu hok thể nữa....em đau zà pùn zí ~ gì đang xảy ra....chắc phải là zậy thui....dừng lại để anh cảm nhận cái quan trọng hok còn là kết thúc nữa mà là quá trình anh zà em bên nhau....nhưng chắc zới ~ gì đang tồn tại giữa anh zà em nó sẽ chỉ là hình ảnh ảo rùi cũng sẽ tan biến thui anh nhỉ....thui ! dừng lại thì tốt hơn anh àk , tốt cho anh zà cho cả em nữa...nhưng có thực sự sẽ tốt hok đây?...:( zà khi nào thì em sẽ lại cảm nhận đc cái gọi là ty 1 lần nữa?

Tình hình là bài post này của em làm "ảnh hưởng" đến anh rồi ..
Đã có 3 (1 nữ 2 nam) người cùng ý kiến cho là anh chính là "nhân vật chính" trong bài post này ...~X( em làm 1 bài giải oan cho anh coi .. :(

Hoden

Super V.I.P
ôi sao ông bạn mình đa tình thế nhể , lại lạc vào ngã 3 tình rồi , phải chi ngã 3 này có bùng binh thì hay biết mấy, rượt và đuổi và chẳng biết ai rượt ai....

JuRay-Duan

Đã có 3 (1 nữ 2 nam) người cùng ý kiến cho là anh chính là "nhân vật chính" trong bài post này ...~X( em làm 1 bài giải oan cho anh coi .. :(

ôi sao ông bạn mình đa tình thế nhể , lại lạc vào ngã 3 tình rồi , phải chi ngã 3 này có bùng binh thì hay biết mấy, rượt và đuổi và chẳng biết ai rượt ai....

Có nhầm lẫn gì chăng :)) =))

pethuylovely

hihi ,k phải thì thui có ai nói gì đâu sao anh quán lên thế :p:p:p

Thao_Kute

.:: Em Nuôi Man ::.
há há....gì zậy ta?....nghĩ sao mà nói anh zí em zậy he.em zí anh Tình là anh em thui nà...tình hình có bài viết trên là do trùng hợp em gặp phải 1 người giống như anh Tình thui nà chứ nhân vật chính là 1 người # cơ...tuy là hok phải đi " xe đạp điện đỏ " thui nà ...hehe...đính chính lại mất công anh Tình hok cua đc em nào thì em gái có lỗi chết àk...kaka...làm anh Tình sợ cuốn cuồn kêu cứu em gái zữ zội...há há...đừng chém gió mà tụi nghiệp 2 anh em tụi em nhák !!! thanks mọi người nhìu....^^!

Hoden

Super V.I.P
há há....gì zậy ta?....nghĩ sao mà nói anh zí em zậy he.em zí anh Tình là anh em thui nà...tình hình có bài viết trên là do trùng hợp em gặp phải 1 người giống như anh Tình thui nà chứ nhân vật chính là 1 người # cơ...tuy là hok phải đi " xe đạp điện đỏ " thui nà ...hehe...đính chính lại mất công anh Tình hok cua đc em nào thì em gái có lỗi chết àk...kaka...làm anh Tình sợ cuốn cuồn kêu cứu em gái zữ zội...há há...đừng chém gió mà tụi nghiệp 2 anh em tụi em nhák !!! thanks mọi người nhìu....^^!

ôi vậy là anh Tinh lại 7 tình gòi.......................hic tụi nghiệp

tinh_la_gi

Administrator
có em mà ko giới thiệu đáng chém lần nữa.
bây giờ muộn rồi em đã có người khác ko thích xe đạp điện màu đỏ nữa:(
Thôi đi ... hôm đi cafe ai bảo "thôi về không con vợ bắn banh xác" giới thiệu em vào cho bị "banh xác" theo à ?! ~X(

xe đạp điện đỏ là cái gì????
Muốn "cưa" Thảo thì tậu ngay con xe đạp điện màu đỏ để tăng khả năng "chiến thắng"