• Hiện tại trang web đang trong quá hình chuyển đổi và tái cấu trúc lại chuyên mục nên có thể một vài chức năng chưa hoàn thiện, một số bài viết và chuyên mục sẽ thay đổi. Nếu sự thay đổi này làm bạn phiền lòng, mong bạn thông cảm. Chúng tôi luôn hoan nghênh mọi ý kiến đóng góp để chúng tôi hoàn thiện và phát triển. Cảm ơn

THẤT TÌNH QUÁN

pethuylovely

Anh biết rằng anh yêu em..
Và anh biết rằng em cũng yêu anh ...

Anh đã 7 lần nói "em làm bạn gái anh nhe" và anh nhận lại là 1 ẩn số dù có lúc anh thấy nó thực nhưng có lúc anh lại thấy nó là hư không
Lần thứ 8 anh hỏi "bx làm bạn gái anh nhé" và anh nhận được điều mà anh chờ đợi !

Và rồi chính nơi anh tạo ra cho em cũng là nơi em gửi "tâm thư" cho anh

a phải xem lại :e thấy a phải xem lại là anh wen lâu rùi mà bây giờ a mới nói tiếnng yêu với người kon gái đó hay .là a đã nói tiếng yêu từ lúc 2 người mới quen
a có cảm nhận người kon gái đó yêu anh thật k hay người đó con gái đó chỉ xem anh là bạn bấy lâu nay ,khi anh đã nói tiếng yêu thì người ấy đòi ra đi

oanhngo

5 việc nên làm khi thất tình

1 ) Nhắc nhở bản thân rằng bạn đáng yêu

Đúng vậy, bất cứ anh chàng nào cũng sẽ may mắn khi có bạn. Nếu một số người cư xử với bạn không phải, bạn vẫn nên lạc quan rằng mình còn có nhiều sự lựa chọn khác.

2 ) Ăn chocolate

Các chuyên gia khẳng định trong chocolate có các hoạt chất giúp cho con người trở nên hạnh phúc. Vậy nên bạn hãy ăn chocolate một cách thường xuyên để góp phần duy trì tinh thần vui vẻ.

3 ) Nghĩ rằng cuộc sống luôn tiếp diễn

Cuộc sống của bạn giờ mới bắt đầu và còn nhiều điều mang lại hạnh phúc. Vậy tại sao bạn phải chạy theo một vài anh chàng nào đó khi tương lai nằm trong chính đôi bàn tay mình?

4) Mua sắm

Việc tìm một đôi giày mới thật đẹp để chuẩn bị cho ngày hẹn hò sắp tới hay mua sắm những món đồ khác giúp bạn thoát khỏi những chuyện buồn. Nó sẽ khiến bạn cảm thấy thư thái hơn. Vì vậy, đừng ngại ngần sắm cho mình một bộ cánh đẹp cho lần hẹn sau.

5) Làm một việc có ích

Việc làm cho người khác cảm thấy tốt hơn hay đáp trả thịnh tình của người khác sẽ khiến bạn ngạc nhiên, đưa bạn đến với một "phép thần thông tích cực". Bạn sẽ bước vào một lối đi khác với những điều tuyệt vời.

Cuộc sống là cái bạn tự tạo ra. Nếu bạn bị ruồng rẫy hôm nay, không sao cả, ngày mai bạn sẽ không để bị như vậy nữa. Hãy tự lôi mình ra khỏi lối mòn đó. Cho dù có áp dụng những lời khuyên trên hay không, bạn vẫn nên luôn nhớ rằng mình mạnh mẽ và "đáng gờm". Và nếu ngay bây giờ bạn chưa được như thế thì sẽ phải cố gắng bằng được vào ngày mai.

Chỉnh sửa cuối:

macarong_conected

Tôi đã bị thất tình, đau khổ cũng có nhưng tôi luôn nhủ và hoàn thiện mình để các cô gái luôn bị tôi thu hút, để các cô gái thấy đc sự quyến rũ hấp dẫn của tôi!!!

vipboy_9x

Moderator
ôi cái cuộc đời này...............
mình wa cô ấy đã wen nhau 2 năm cũng không phải là thời gian ngắn đúng hem,
vào 1 ngày bùn nhất trong đời khi cô ấy nói lời chia tay chỉ vì 3 Chữ dưới nick yahoo của mình thật là khó hiểu,yêu thì vẫn còn yêu mà không hiểu nổi sao mà chia tay chỉ vì 3 chữ ^cuộc tình buồn( có đáng không nhỉ:(
đúng là cuộc đời này có nhiều điều khó hiểu wa đi mất

thất tình ,chiện xảy ra rất bất ngờ mà ai đã yêu rùi thì điều gặp phải
nếu như ta có thể khắc phục được nhược điễm này thì hay biết mấy :(:(:(:(:(
lúc đó thế giới này ai cũng được hạnh phúc ,vui vẻ

vipboy_9x

Moderator
thất tình ,chiện xảy ra rất bất ngờ mà ai đã yêu rùi thì điều gặp phải
nếu như ta có thể khắc phục được nhược điễm này thì hay biết mấy :(:(:(:(:(
lúc đó thế giới này ai cũng được hạnh phúc ,vui vẻ
nếu có phép lạ xảy ra mình sẽ đem restore lại View attachment 172997 nhưng phép lạ hem xảy ra ui zơ oy bùn wa
bị anh tinh_la_gi áp nên mới thất tình theo ảnh đâyView attachment 173017
View attachment 172998
[video=youtube;5lf_BB99Qvg]http://www.youtube.com/watch?v=5lf_BB99Qvg[/video]

Chỉnh sửa cuối:

Hoden

Super V.I.P
MỖI NĂM ĐẾN HÈ LÒNG MAN MÁC BUỒN.............................

HIC.........NHỚ GHỆ QUÁ

Hoden

Super V.I.P
nhớ ghệ quá thì lên sài gòn kiếm ghệ đi chơi.

không có tình thì tự đi kiếm tình yêu.

ÔNG ANH CÓ VỢ gòi nên đâu biết già thất tình như thía nào..................... hic...

duong_tuan_viet

Kiếm hoài mà có thấy đâu....:(

Già chát rồi mà còn thất tình nè .... thấy chưa >:)

hehe.các bác cứ vội đẹp zai ngời ngời như các bác sợ gì ế vợ vấn đề là ế đến năm ? tuổi thì có vợ.em thấy mấy bác có avatar mấy ẻm xinh lắm mà không bit có thật là gilr friend ko?hihi

TruongHan

Super V.I.P
Khi cơn đau chưa dài .... thì Tình như chút nắng...khi cơn đau lên đầy .... thì Tình đã mênh mông ...

Cleonardo

Em ko dám mơ ước cuộc tình chi cao sang ,miễn sao nó như romeo và júlẹt là đc rồi, hoặc như bradpit vs agelina jolie, ko thi` nhu* nhà beck ...1 mơ ước nhỏ nhoi thôi.:))