• Hiện tại trang web đang trong quá hình chuyển đổi và tái cấu trúc lại chuyên mục nên có thể một vài chức năng chưa hoàn thiện, một số bài viết và chuyên mục sẽ thay đổi. Nếu sự thay đổi này làm bạn phiền lòng, mong bạn thông cảm. Chúng tôi luôn hoan nghênh mọi ý kiến đóng góp để chúng tôi hoàn thiện và phát triển. Cảm ơn

Thay đổi giao diện cho S60 3rd- Phiên bản tiếng anh

q630666

Đây là một ứng dụng mà nó thay đổi phong cách trình đơn

Truy cập nhanh những ứng dụng ưa thích​

Giao diện thân thiện và dễ sử dụng.ấn giữ phím giữa để add thêm hoặc xóa khơi danh sách những úng dụng hoặc game ko thích.​

Tốc độ xử lý rất nhanh không tốn ram​

Hiện Icon theo theme mình đang sử dụng​

Tested trên N95​

Đây là hình trên N95​

File đã singed.Cứ thế cài :D

Chỉnh sửa cuối:

CongVoi

Super V.I.P
CHuẩn ko cần chỉnh.E tìm mãi ko thấy bản cũ ở đâu để cho vào.Liệu có bị move vào cập nhật không Mod :(

Những bài viết test có hình từ máy.Cách trình bày như thế nữa.Ko bị chuyển đâu :D

q630666

Xem thử có gì thêm vào so với bản cũ đã Việt hóa không? hiện tại đang dùng bản VH đã thay hình ảnh nên không test thử được.

Bản của anh Edit:
VIP mới thấy được!
E đang định hỏi bản của a ở đâu.E test bản của Kieu Phong chỉ khác mỗi là bản này ko tự add còn bản cũ tự add hết các ứng dụng cài thêm trên máy và thẻ.Giờ mới dow bản của a để test :p

Nó có dòng icon dưới màn hình nên hum nọ ngồi cafe bị 1 thằng đi qua chỉ trỏ " N95 tàu mà giống ghê " :|

MinhThang

Manager
Nó có dòng icon dưới màn hình nên hum nọ ngồi cafe bị 1 thằng đi qua chỉ trỏ " N95 tàu mà giống ghê " :|

Chú em nói nghe mắc cười, Tàu hay ta thì ta biết, :)) dòng Icon đó để nhìn cho vui chứ chẳng làm gì được.:D

vivataba

mấy cái này mình dùng thấy nó rối mắt lắm bản cũ rất khó nhìn không biết bản này có khác gi không nữa

minhtamhuynh

n81 dùng đẹp lắm, vậy là có them 1 menu nữa rùi, nhưng thay đổi các icon của các app cho giống bác dc ko vậy, thấy đẹp:p

venusian

Moderator
Hix. Mình tìm mãi mà ko thấy phần cài đặt của nó đâu => Ko app đc thêm Pm vào

LeMyChinh

cho mình hỏi 3250 co cài được pm này ko.vì mình thấy 1 số pm cài vào cho n95,hay n73 khi cài vào 3250 cũng ko được:mad:)

q630666

cho mình hỏi 3250 co cài được pm này ko.vì mình thấy 1 số pm cài vào cho n95,hay n73 khi cài vào 3250 cũng ko được:mad:)

Bạn thử đi.Nếu ko đc thi gỡ ra không sao mà.Thêm 1 kinh nghiệm cho a e khác :D

MinhThang

Manager
Day la ban cap nhat,ban tim trong Topic ban cu co day du cho cac sezi de ban lua chon, tuy nhien chi moi co 1 ban duoc VH.

Posted via Mobile Device

ngalaogia2310

em cũng dùng n81,bác có thể chỉ e cách để cho nó trở về vơi giao diện mặc dịnh được không?themes menu ay..thank bac