• Hiện tại trang web đang trong quá hình chuyển đổi và tái cấu trúc lại chuyên mục nên có thể một vài chức năng chưa hoàn thiện, một số bài viết và chuyên mục sẽ thay đổi. Nếu sự thay đổi này làm bạn phiền lòng, mong bạn thông cảm. Chúng tôi luôn hoan nghênh mọi ý kiến đóng góp để chúng tôi hoàn thiện và phát triển. Cảm ơn

Thêm mã định dạng đọc video s60v5

thainguu

mình thì rất cần mã flv, avi chủ yếu dành cho phim mà mình thích ít coi phim trên di động, chủ yếu coi clip ngắn định dạng flv down từ Youtube 480p đưa vào xem rõ nét mà dung lượng ko nhiều...

Như Agents of Secret stuff nó là 1080p nhưng mình down 480p nó có độ phân giải 642x352 đưa vào điện thoại đọc cũng chuẩn...

ngocha2006

Trang có mã AVI bị xóa rùi,chưa thấy cập nhật mới
Thấy bảo đang Test nên cũng ko tải 1 bản về
Chờ vài hôm nữa xem có đăng nên ko nữa.

wimax16vnn

chủ nhật vova1609 sẽ post code AVI và FlashLite 4 lun...

ngocha2006

wimax16vnn
Chủ nhật vova1609 sẽ post code AVI và FlashLite 4 lun...
Tèm tèm ko bít có tương thích tốt cho em 523x nha ta ko nữa
Bản trên đó cho 5530 mà.

thainguu

chủ nhật vova1609 sẽ post code AVI và FlashLite 4 lun...

làm sao để được cái menu đẹp vậy bác? ko còn cái khoảng trắng ngốc nghếch ở phía trên nữa.... UI Symbian kể ra chỉ có phiên bản ^3 là còn đỡ, còn s60v5 quá tệ! >:)

NguyenDuyThanh

Bỏ trên là mất phần sóng, pin, đồng hồ, báo kết nối mạng, báo trạng thái như chuông báo thức, kết nối máy tính, bluetooth, tin nhắn, cuộc gọi nhỡ. Những cái đó cần phết đó chứ. Nhìn thế thôi chứ cook vào 1 thời gian là chán đó bạn.

abc_8989

Bạn ơi!! Có Codec của M4V không? Mình có mấy video chính hiệu từ Apple mà bỏ vào con 5530 ko chạy :))

wimax16vnn

vova1609 :
say tomorrow, now I'm far from the company and do not want to spend money on traffic
Flash works, but not completely (in those files. dll is registered accelerator protser., RAM) and how to remove I do not know if I can even be slows down, AVI up to 100 MB Playtime. indeed should, tomorrow I will test all. Flv playback. excellent (slows down at startup only)

ngocha2006

Èm èm em dịch hộ cho nha
Vắn tắt,vova1609 rất bận vì đang bận công việc
Chưa có bản Fw mới cho 5530,cập nhật tạm mấy file thêm vào
Avi chạy ổn,Flv thì...còn lâu nha.kaka.=))

Vandetta

Bạn có thể hướng dẫn chi tiết đc ko, mình ko copy vào z: đc, phải dùng Xplore hay là dùng File browser cũng đc, nếu côk vào FW luôn thì làm như thế nào. Thanks bạn