• Hiện tại trang web đang trong quá hình chuyển đổi và tái cấu trúc lại chuyên mục nên có thể một vài chức năng chưa hoàn thiện, một số bài viết và chuyên mục sẽ thay đổi. Nếu sự thay đổi này làm bạn phiền lòng, mong bạn thông cảm. Chúng tôi luôn hoan nghênh mọi ý kiến đóng góp để chúng tôi hoàn thiện và phát triển. Cảm ơn

Thêm mã định dạng đọc video s60v5

thanh7401

topic này lose rồi à, topic này hay phết sao mọi người không vào thảo luận nữa vậy

lat123

Cho mình hỏi, cái gói PORTED của ông Vova chính là cái gói cần test hay là đã chạy bt trên 5530 nhỉ ? Có bác nào có 5530 mà chạy thử gói AVI trong đấy chưa ? Em đang thi nên chắc chả ngồi flash máy dc =.=!

tuan0saker

Moi nguoi oj,cho minh hoi chut',add may'cai'codec nay vao thi co'xem dc vid truc tiep ma ko can convert tren pc ko? Vi'du.nhu minh co'mot cai'clip mp4 800x600 thi co'xem dc ko? May'mih chi?doc duoc nhung vid co'do.fan giai nho?hon hoac bang 640x360thoi,to hon la fai convert

Nhin con galaxy s cua thag ban.chay video full hd 1024p nhu dien ma them=.=

ngviethoa

Moi nguoi oj,cho minh hoi chut',add may'cai'codec nay vao thi co'xem dc vid truc tiep ma ko can convert tren pc ko? Vi'du.nhu minh co'mot cai'clip mp4 800x600 thi co'xem dc ko? May'mih chi?doc duoc nhung vid co'do.fan giai nho?hon hoac bang 640x360thoi,to hon la fai convert

Nhin con galaxy s cua thag ban.chay video full hd 1024p nhu dien ma them=.=

her hêr.galaxy chạy fullHD nói làm gì.nó CPU 1GHZ mà bạn.
máy mình conveert ra ko load nổi nữa là đọc.

thanh7401

muốn xem avi thì tạm thời bạn voi smartmovie đi cũng đc, mình thấy coi cũng tôt mà

thanhtam18

Smartmovie coi dinh dang avi giut lam!voi lai am thanh re re! Tich hơp code avi vao fw la tôt nhat!nhung giơ ko co code nao tôt cả!

thanh7401

bản cook của ngocha2006 có đó bạn, mà mình cũng chưa test thử, bạn cook thử đi, mà bản đó PIN tốt lắm.

tuan1saker

Với độ phân giải như thế thì 5k8 đọc còn chẳng được huốn hồ gì con 5233 bác ạh!
chả thấy 5800 vs 5233 khác gì nhau,cùng 1 ram,cùng 1 chip,cùng ko có chip đồ họa.có chăng là ở wifi,3g,camera có plash.thế thôi

darkangel762

chả thấy 5800 vs 5233 khác gì nhau,cùng 1 ram,cùng 1 chip,cùng ko có chip đồ họa.có chăng là ở wifi,3g,camera có plash.thế thôi

đồng ý vs bác. Nhưng mà công nhận con 5233 mà có thêm cái wifi là ngọt khỏi bàn:)) bữa nay đi đâu cũng 3 4 cái mạng wifi lòi ra đó. 3g xài cũng tốn tiền. gps cả đời cũng không xài. VN chứ phải Mĩ đâu mà đòi gps với đồ.
xem phim, nhạc thì chịu khó lên mạng tìm luôn bản mp4. diễn đàn mình cũng có mấy topic share mà. ai có pc thì convert. tốn time chút nhưng cũng ổn.
ngồi đợi codes FLV vs AVI bik đời nào cho nó hoàn thiện đây :)|

thainguu

Đồng ý 100%
Bổ xung thêm: cái vỏ xịn hơn kaka=))

nhưng chỉ cần khác ở chỗ là có 3g, wifi, gps, flash là xem như khác nhau một trời một vực rồi, như là địa ngục với thiên đường vậy..

Bạn kia nhận xét thì phải nói là 5233 với cái 5800 chả có khác gì nhau (ở thiết kế bên ngoài...)