• Hiện tại trang web đang trong quá hình chuyển đổi và tái cấu trúc lại chuyên mục nên có thể một vài chức năng chưa hoàn thiện, một số bài viết và chuyên mục sẽ thay đổi. Nếu sự thay đổi này làm bạn phiền lòng, mong bạn thông cảm. Chúng tôi luôn hoan nghênh mọi ý kiến đóng góp để chúng tôi hoàn thiện và phát triển. Cảm ơn

THEME CHO WISBAR ADVANCE

Status
Không mở trả lời sau này.

huandesign

Lake View WA2 VGA

PM trực tiếp cho tác giả bài viết đê lấy nhé.
mình rất cái theme này nhưng là theme của VGA, máy mình là QVGA ko biết có ai có không, hay hướng dẫn mình resize cũng được, thanks

ancola66

Super V.I.P
Windows Vista 2050 WAD SKIN

Windows Vista 2050 QVGA

Windows Vista 2050 VGA

phuongduy2908

Cho mình hỏi máy o2 mini của mình thì thuộc QVGA hay VGA? Mấy theme vista của của các bạn ở trang đầu chủ topic rất đẹp nhưng die link hết rùi, các bạn có thể up lại cho mình đc ko? Thanks!

ancola66

Super V.I.P
Cho mình hỏi máy o2 mini của mình thì thuộc QVGA hay VGA? Mấy theme vista của của các bạn ở trang đầu chủ topic rất đẹp nhưng die link hết rùi, các bạn có thể up lại cho mình đc ko? Thanks!
*Máy o2 Mini của bạn là màn hình QVGA
*Bạn thích bộ nào thì trích dẫn hoặc nói tên thì mọi người mới biết để giúp đỡ bạn được.

phuongduy2908

Cản ơn anh ancola66 đã giúp em! Em thấy có bộ skin Windows Vista Portable Edition Skinpack QVGA v1.0 của anh AnhTu và Skin vista cho WA2 do anh CaoHungVN resize cho QVGA. 2 theme này đều ở trang đầu tiên của topic này đó anh. Rất cảm ơn vì sự giúp đỡ của anh!

ancola66

Super V.I.P
Windows Vista Portable Edition Skinpack QVGA v1.1

Link ở trang đầu đã bị die nên mình up lại ở đây cho bạn nào có nhu cầu:

Windows Vista Portable Edition Skinpack QVGA v1.1 DOWNLOAD

fdkgenie

lùng sục một hồi được một đống theme rồi, khá là ưng ý, hưởng thụ thôi :D thanks các bạn nhiều

hoangPDA87

Skin Vista của WA2

Skin với phong cách Vista khá ấn tượng. các bản tải về, giải nén và coppy vào thư mục themes của WA2. Rất tiếc, chỉ dùng được cho VGA, bạn nào muốn dùng cho QVGA thì có thể resize, nhưng... cùng khá vất vả:D

Skin Vista tại đây

link die rồi,cho mình link khác đi!hay up hộ mình cái...

conmuoibe

Cho em hỏi máy của em là O22S thì màn hình là VGA hay QVGA.
Lấy đc file về rồi thì cho vào thư mục nào để cài???
Thanks các Bro trước

ancola66

Super V.I.P
Cho em hỏi máy của em là O22S thì màn hình là VGA hay QVGA.
Lấy đc file về rồi thì cho vào thư mục nào để cài???
Thanks các Bro trước
Của bạn là QVGA. Lấy file rồi thì bạn copy vào thẻ nhớ để cài thôi. Nếu Bạn không thích dùng các theme rất đẹp của nó thì bạn cài vào MAIN. Còn nếu bạn thích cài các theme đẹp thì nên cài vào thẻ vì nhiều Theme có dung lượng lớn. Tùy nhiên cũng có những bộ đẹp và nhẹ bạn cũng có thể cài vào MAIN ,Tùy bạn chọn thôi:D

kanzuyos

meter WAD - signal strenght

xin hỏi có ai biết cách làm meter signal strenght cho WAD hay ko ạ.
meter battery thì em làm được rồi nhưng meter signal strenght thì chưa biết làm thế nào. :D :D
hay bác nào có cái meter signal nào sẵn thì post lên cho em xin với ạ.
cám ơn :D :D

takaru

Windows Vista Portable Edition Skinpack QVGA v1.1

Link ở trang đầu đã bị die nên mình up lại ở đây cho bạn nào có nhu cầu:

Windows Vista Portable Edition Skinpack QVGA v1.1 DOWNLOAD

bạn ơi . bạn xem lại link hộ mình với . mình không thể down được . cám ơn bạn nhiều nha

XuanTruong

Super V.I.P
bạn ơi . bạn xem lại link hộ mình với . mình không thể down được . cám ơn bạn nhiều nha

Link download vẫn tốt Bạn nhé! Khi bấm vào link thì sẽ có cửa sổ trang web mới mở ra Bạn chờ 1 chút khi hiện lên chữ download file thì bấm vào là tải về được! Xem hình! Chúc vui!

takaru

Link download vẫn tốt Bạn nhé! Khi bấm vào link thì sẽ có cửa sổ trang web mới mở ra Bạn chờ 1 chút khi hiện lên chữ download file thì bấm vào là tải về được! Xem hình! Chúc vui!

bạn ơi . mình không thể nào down được . down dc khoảng 70 % thì không down được nữa . bạn có thể chia nhỏ ra và post lên diễn đàn được không . cám ơn bạn đã nhiệt tình giúp đỡ

ancola66

Super V.I.P
bạn ơi . mình không thể nào down được . down dc khoảng 70 % thì không down được nữa . bạn có thể chia nhỏ ra và post lên diễn đàn được không . cám ơn bạn đã nhiệt tình giúp đỡ
Bạn à! tất nhiên là có thể làm như thế nhưng như thế sẽ rất bất tiện cho mình là mất thời gian sắp xếp rồi up từng phần lên, bất tiện cho mọi nguời là khi download không trọn gói thì về sau khi cần thì có khi không biết nó gồm những mục gì. Bạn nên chọn khoảng thời gian nào đường truyền tốt để cố gắng Down nhé. Bạn thấy hơn 200 nguời Down được đó, Chẳng lẽ bạn lại không đown được:D

kanzuyos

xin hỏi có ai biết cách làm meter signal strenght cho WAD hay ko ạ.
meter battery thì em làm được rồi nhưng meter signal strenght thì chưa biết làm thế nào. :D :D
hay bác nào có cái meter signal nào sẵn thì post lên cho em xin với ạ.
cám ơn :D :D

bác nào có cái meter signal strengt nào cho WAD ko? cho em xin với ạ.
cám ơn.

Status
Không mở trả lời sau này.