• Hiện tại trang web đang trong quá hình chuyển đổi và tái cấu trúc lại chuyên mục nên có thể một vài chức năng chưa hoàn thiện, một số bài viết và chuyên mục sẽ thay đổi. Nếu sự thay đổi này làm bạn phiền lòng, mong bạn thông cảm. Chúng tôi luôn hoan nghênh mọi ý kiến đóng góp để chúng tôi hoàn thiện và phát triển. Cảm ơn

THEME CHO WISBAR ADVANCE

Status
Không mở trả lời sau này.

thinh1332

Thể theo nguyện vọng anh em, resize lại bộ này dùng cho QVGA anh em nhé... anh em load nhé:

bạn có thể up lại được không? link die rồi

longnhi88

Các bác cho em hỏi bộ icon game (64x64) Expea2 để dùng cho iLauncher down ở đâu???

Bộ Icon của bạn đây,tất cả đã đc Resize ^4x64 cho VGA rồi nhé,kèm thêm 1 số Icon Vista và Icon hiển thị Bộ đo khá đẹp.

thientam255

Windows Vista Portable Edition Skinpack QVGA v1.0

Đã có skin riêng cho loại màn hình QVGA. Hình ảnh minh họa bộ Skin và Theme này, khá tuyệt vời.

Các bạn có thể bắt đầu tại đây.
Chúc vui.
anh oi sao em down ko đc. Nó đòi pass mới vô down đc mà em ko biết pass. :(( :(( :((

longgiang81

Super V.I.P
Vì bộ Skin của Vista cho WA2 khá lớn và có thêm nhiều các Icon đi kèm mà nhiều bạn có thể ko cần nên mình ko Up lên đây. Vậy anh em ai có nhu cầu thì ra YM nhé, share qua YM nhanh hơn nhiều ^^.

@ Hiếu : Đã tìm đc bộ Icon Navigator cho iLauncher chưa, nếu chưa có ra YM anh send luôn cho.

svipmtol

mấy pác ơi ,mấy cái themes trang 1 này hầu như Dơnload ko dc , 1 cái thì bị Bandwith limited ,còn bấy nhìu thì bị mất File hết rồi ! thữ hoài cũng vậy ah ! .Mong các pác cố gắng uplại 1 link kha khá hơn dc hok ? :(

longgiang81

Super V.I.P
Như thế thì cũng hơi mất công và mệt đấy, bạn cần bộ nào thì PM mình sẽ gừi cho :D

magicQ

mấy anh ơi chỉ em từng bước tạo theme cho wisbar đi, cách sử dụng và dùng theme. khi chép theme mình down từ mạng về bỏ vào máy khi kiếm thì ko thấy, cái này khó sử dụng wá. mẤY ANH CHỈ EM VỚI.

fdcode281

em đang thử làm thi` báo lô~i :" Could not copy\Application Dât\Colatile\~desktop.$$$ to \Storage Card\ Themes\Desktop\Expea2_WAD_VGA\Expea2_WA2_VGA\lt\default_landscape.skin" >.<

huytroc

Windows Vista Portable Edition Skinpack QVGA v1.0

Đã có skin riêng cho loại màn hình QVGA. Hình ảnh minh họa bộ Skin và Theme này, khá tuyệt vời.

Các bạn có thể bắt đầu tại đây.
Chúc vui.

Nhìn thèm quá mà kô down được. Bro cho tui xin cái link khác được kô:D ?

HamiNguyen

Anh Ut lỡ giúp thì giúp anh em lun :D Cái theme mà Caohungvn resize cũng đẹp quá à.
Anh em nào đã DL thành công thì up lại nha :)

Status
Không mở trả lời sau này.