• Hiện tại trang web đang trong quá hình chuyển đổi và tái cấu trúc lại chuyên mục nên có thể một vài chức năng chưa hoàn thiện, một số bài viết và chuyên mục sẽ thay đổi. Nếu sự thay đổi này làm bạn phiền lòng, mong bạn thông cảm. Chúng tôi luôn hoan nghênh mọi ý kiến đóng góp để chúng tôi hoàn thiện và phát triển. Cảm ơn

Theme đảm bảo với anh em là rất đẹp

IPHONE12

huong dan nam trang nao ban cho minh cai page duoc ko boi vi minh ko biet page nao huong dan cai nay het

Bạn qua trang 27 mình post link h.dẫn ở đó.hoặc trang 29 nhé.mà bạn muốn làm theme nào.tôi mới chỉ cách cho.Mà bác hongcong đâu qua h.dẫn cho mọi người cài đi.

Chỉnh sửa cuối:

trinhphatdat

He he sao hôm nay im hơi lặng tiếng quá bác Công khấy đông tí đi. Mà hôm nào Ip Thanh Hóa tổ chức offline tí đi bác, Ip thì nhiều mà giao lưu đóng góp ý kiến kinh nghiệm hơi ít

Chỉnh sửa cuối:

vetblack

Banned
He he sao hôm nay im hơi lặng tiếng quá bác Công khấy đông tí đi. Mà hôm nào Ip Thanh Hóa tổ chức offline tí đi bác, Ip thì nhiều mà giao lưu đóng góp ý kiến kinh nghiệm hơi ít
Pác Cong dạo này nổi hứng đi??? anh em giao lưu trao đổi cái
b-)b-)b-)b-)b-)b-)

IPHONE12

bác hongcog dạo nỳ đi nghỉ mát với bạn gái hay sao ý"thăng hoa quá"lên quên dđ này rồi.hehe

trinhphatdat

bác hongcog dạo nỳ đi nghỉ mát với bạn gái hay sao ý"thăng hoa quá"lên quên dđ này rồi.hehe

bác Công mới kiếm được con hàng ngon lắm nên đang ấp ở nhà quên mất cả trình làm theme rồi a e tự sử với nhau thôi=))=))

noobnhat

Óa hay luôn, chưa biết cài, nhưng nhìn thấy thèm Óa à, hehe
Sài Ip nhưng >> gà ( mà cũng có thễ do quá phức tạp ) hehe

IPHONE12

Còn đây là Perfect Storm đã được chỉnh sửa với Icon sáng hơn không làm tối hình nền kết hợp với Lea 2.0 (Update). Mai Up nhé;;)

Chờ mãi tưởng bác wên dđ này rồi.theme đẹp lắm tối test thử xem sao.ah bác cho e hỏi em muốn cho đồng hồ Live Clock hiện số thì chỉnh như thế nào

hongcongdh

Chờ mãi tưởng bác wên dđ này rồi.theme đẹp lắm tối test thử xem sao.ah bác cho e hỏi em muốn cho đồng hồ Live Clock hiện số thì chỉnh như thế nào

Cái này nó là Digital liveclock theo từng bộ riêng nằng trong Com.springboard; Tìm cái nào thích dow về sử dụng thôi nhưng đối với loại này vẫn có lỗi phần số của 12h;