• Hiện tại trang web đang trong quá hình chuyển đổi và tái cấu trúc lại chuyên mục nên có thể một vài chức năng chưa hoàn thiện, một số bài viết và chuyên mục sẽ thay đổi. Nếu sự thay đổi này làm bạn phiền lòng, mong bạn thông cảm. Chúng tôi luôn hoan nghênh mọi ý kiến đóng góp để chúng tôi hoàn thiện và phát triển. Cảm ơn

Theme đảm bảo với anh em là rất đẹp

IPHONE12

Cái này nó là Digital liveclock theo từng bộ riêng nằng trong Com.springboard; Tìm cái nào thích dow về sử dụng thôi nhưng đối với loại này vẫn có lỗi phần số của 12h;

Thả nào cái theme e đang xài nó hiện cả số và kim tức ơi là tức.

ancola66

Super V.I.P
Đảm bảo là rất đẹp và Rất......Không Download được :-?:))

hongcongdh

Thả nào cái theme e đang xài nó hiện cả số và kim tức ơi là tức.

Vào trong Bundle xoá: hour.png; minute.png , second.png và liveclock.plist thì còn lại đồng hồ kim thôi, hoặc có thể bạn đã chép đè 2 theme với nhau, 1 theme chứa đồng hồ kim, 1 theme chứa đồng hồ số rồi :O

IPHONE12

Vào trong Bundle xoá: hour.png; minute.png , second.png và liveclock.plist thì còn lại đồng hồ kim thôi, hoặc có thể bạn đã chép đè 2 theme với nhau, 1 theme chứa đồng hồ kim, 1 theme chứa đồng hồ số rồi :O

Em muốn để đông hồ số mà.em thấy trog bundle có hour.png,minute.png.livecloc.plist,sencond.png mà sao nó vẫn hiện cả kim vậy?và cả cả UILCDBachground.png nữa em đã làm trong suốt rồi mà sao nó vẫn hiện màu xám mờ mờ ở lockscreen như thême INAV mod của bác vậy?phải chẳng là do ở đâu nữa.bzờ theme nào em cũng bị chỉ khi để theme mặc định nó mới mất thui.bác giúp em với.huhu

Chỉnh sửa cuối:

hongcongdh

Em muốn để đông hồ số mà.em thấy trog bundle có hour.png,minute.png.livecloc.plist,sencond.png mà sao nó vẫn hiện cả kim vậy?và cả cả UILCDBachground.png nữa em đã làm trong suốt rồi mà sao nó vẫn hiện màu xám mờ mờ ở lockscreen như thême INAV mod của bác vậy?phải chẳng là do ở đâu nữa.bzờ theme nào em cũng bị chỉ khi để theme mặc định nó mới mất thui.bác giúp em với.huhu

Bạn Up thử 1 theme có cả kim, cả số và cả hình mờ kia nữa mình thử xem có sửa được ko.

IPHONE12

Bạn Up thử 1 theme có cả kim, cả số và cả hình mờ kia nữa mình thử xem có sửa được ko.

Bác qua VNMAGIC.NET em up ở bên đó bác xem rùi chỉ giùm em với.bác cho em nick yahon thỉnh thoảng e hỏi bác tý

Chỉnh sửa cuối:

minhchau7777

Chẳg hỉu sao cái theme vista em kg xài đc cái lockbackgound, nó cứ hiện lên lịch và backgound là 1 màu đen kg à! Bác nào bít chỉ dùm em với, mặc dù trong Floders of em có file LockBackgound.png đầy đủ! Lúc trước em xài 2.1 thì ok, giờ upp lên 3.0 tự nhiên mất cái LockBackround

IPHONE12

Chẳg hỉu sao cái theme vista em kg xài đc cái lockbackgound, nó cứ hiện lên lịch và backgound là 1 màu đen kg à! Bác nào bít chỉ dùm em với, mặc dù trong Floders of em có file LockBackgound.png đầy đủ! Lúc trước em xài 2.1 thì ok, giờ upp lên 3.0 tự nhiên mất cái LockBackround

cho xin cái hình. LockBackground vẫn xài tốt trên fw 3.0 mà

IPHONE12

nếu máy bạn không hiện background thi bạn làm thế này.xóa cái background trong theme đó đi.rối sync cái hinh bk đó vô photos & set wallpaper là ok.chứ máy mình vẫn hiện bk trong theme vô tư

minhchau7777

nếu máy bạn không hiện background thi bạn làm thế này.xóa cái background trong theme đó đi.rối sync cái hinh bk đó vô photos & set wallpaper là ok.chứ máy mình vẫn hiện bk trong theme vô tư

Chắc cái theme of em có problem bác ạ! Em đã làm như bác nói và thử đủ cách, nhưg nó vẫn đen thui! Xài mấy cái theme khác thì vô tư, nhưg cái này thì không đc!