• Hiện tại trang web đang trong quá hình chuyển đổi và tái cấu trúc lại chuyên mục nên có thể một vài chức năng chưa hoàn thiện, một số bài viết và chuyên mục sẽ thay đổi. Nếu sự thay đổi này làm bạn phiền lòng, mong bạn thông cảm. Chúng tôi luôn hoan nghênh mọi ý kiến đóng góp để chúng tôi hoàn thiện và phát triển. Cảm ơn

Theme đảm bảo với anh em là rất đẹp

x269

Link down bị lỗi bác à, bác fix lại nha. Em down mãi toàn báo lỗi. Thanks bác. Theme đẹp lém:D

hongcongdh

Mình đang hoàn chỉnh bộ này xuất phát từ ý tưởng của trinhphatdat: Default bao giờ cũng Pro. Theme được tổng hợp từ bộ Giant Pack PSD của tác giả Giant người Tây ban nha, Time and Weather - SpringBoard tổng hợp và edit từ gold theme của Hankai TQ, Hình nền từ Timer app default của Clock trong IP ai cũng có kết hợp Wallpaper 3 của Leatheme, Lockscreen 2.0 tổng hợp của Macgurru - Mactheme forum. Dock cũng được lấy trong Clock của IP, Logo cũ của Mobifone, Status bar của Ubuntu theme. Dock icon của Blackberry bold, Dialpad lấy từ Hypnotic Blue của Planet-iPhones...:p=D> Anh em cho ý kiến thêm để hoàn chỉnh hơn, Cảm ơn nhiều.

trinhphatdat

rất đẹp bác Công ạ mỗi trang 1 app hả bác chấm Ý tương 10 điểm thể hiện 10 điểm còn hoạt động thế nào phải test mới cho điểm được rất khác không giống 1 theme nào trên bất cứ diễn đàn nào=D>

IPHONE12

Mình đang hoàn chỉnh bộ này xuất phát từ ý tưởng của trinhphatdat: Default bao giờ cũng Pro. Theme được tổng hợp từ bộ Giant Pack PSD của tác giả Giant người Tây ban nha, Time and Weather - SpringBoard tổng hợp và edit từ gold theme của Hankai TQ, Hình nền từ Timer app default của Clock trong IP ai cũng có kết hợp Wallpaper 3 của Leatheme, Lockscreen 2.0 tổng hợp của Macgurru - Mactheme forum. Dock cũng được lấy trong Clock của IP, Logo cũ của Mobifone, Status bar của Ubuntu theme. Dock icon của Blackberry bold, Dialpad lấy từ Hypnotic Blue của Planet-iPhones...:p=D> Anh em cho ý kiến thêm để hoàn chỉnh hơn, Cảm ơn nhiều.

theme của bác conghoa đúng là vô đối.bác làm nhanh lên nhé sắp tết rồi.hjjjjjjjjjjjjj:p

vetblack

Banned
bác công ơi. bác xem fix lỗi theme Gold xem thế nào. em đã dowload cái Theme Gold đã được fix calendar trươc nhé mà ngày vẫn không tự nhảy.

vetblack

Banned
tết mùng một rồi mà máy em vẫn ngồi 30 thế có đau không. ngay nào cũng rebot để nhảy ngày thì em đến bán máy sớm

hongcongdh

em cay lắm với máy này rồi bác a.

Chú đổi máy đi, Đạt dùng gold.theme này từ hồi anh Up đầu tiên đến nay ko bị như thế mag máy Đạt thì chú biết rồi đấy, hỏi đạt share thử xem

vetblack

Banned
sát tết ngân hàng đóng cửa, rét thế này iphone đưa về ẩm ngay. bác có cách khác không hongcongdh

vetblack

Banned
Hongcongdh :thôi bác bỏ cái ngày đi để chỗ đó mình đồng hồ thôi. Cho số nó to lên cân vào bác nhé. Làm giúp em với.thanks bác nhiều. chứ nó ko nhảy em ức trai lắm

federicnguyen

Bạn làm ơn chỉ cách chèn Blank folder được không và Var Loacal của Hải Phòng được không? Nó chèn mất cái giờ chán quá. Đã cài webclips rồi nhưng không biết cách chèn Blank. Thanks nhiều.

hao0909234579

Cái nhiệt độ tên Ho Chi Minh City dài quá, mất đẹp, có cách nào khắc phục không mấy bác ? có cách nào chỉ để nó hiện Ho Chi minh thôi, không cần phải city không ? thanks nhiều.

Chỉnh sửa cuối: