• Hiện tại trang web đang trong quá hình chuyển đổi và tái cấu trúc lại chuyên mục nên có thể một vài chức năng chưa hoàn thiện, một số bài viết và chuyên mục sẽ thay đổi. Nếu sự thay đổi này làm bạn phiền lòng, mong bạn thông cảm. Chúng tôi luôn hoan nghênh mọi ý kiến đóng góp để chúng tôi hoàn thiện và phát triển. Cảm ơn

Theme effects đẹp đây bà con ơi!

blackpetal

Được gom lại từ rất nhiều effects, cuối cùng được cái effects như thế này.
Hiệu ứng sấm sét,mưa rơi rồi sao bay khi thoát ra hs bằng phím đỏ.

Cách dùng:
Down về giải nén, copy vào C:/resource/ sau đó apply c2z trong Rompatcher. Rồi vào Cài đặt/Chủ đề/Bình thường/ -->Bấm Tùy chọn -> Các hiệu ứng chủ đề --> Tắt sau đó Bật lại là OK

Anh em xem thử và cho ý kiến nhé.

[video=youtube;FuM_JSdv2wE]http://www.youtube.com/watch?v=FuM_JSdv2wE[/video]

Download effects

Chỉnh sửa cuối:

_nhattai92_

xin bạn cái tem, hình như cái effect này có trong 1 cái CFW nào đó trên 4rum mình rùi. dù sao cũng cảm ơn bạn ...

blackpetal

xin bạn cái tem, hình như cái effect này có trong 1 cái CFW nào đó trên 4rum mình rùi. dù sao cũng cảm ơn bạn ...

Thì mình cũng gom lại từ nhiều effects,thêm thêm bớt bớt để được cái effects mà mình thích mà bạn.hihi

blackpetal

Clip bác mờ quá ko thấy gì

Hix,mình đã nói trước rùi mà bạn,vì hổng có máy quay ngon nên phải quay bằng con 5700 express music nên hổng được đẹp lắm.(xấu nữa là đằng khác):((

Ntv_79

Nhận xét: Được đấy, rất đáng để anh em dùng. Thoát sấm sét, thoát app trong trình bấm số nhìn khá đẹp. Tự xoay cũng khá đẹp. Chuyển màn hình 3D, các popup cũng được. Mình thì không thích các hiệu ứng 3D lắm nên hiệu ứng mình để mỗi cái đóng/mở folder là dạng 3D thôi. Vì 3D nhìn cũng đẹp nhưng nhiều khi nhìn hơi rối.
Kết luận: Hiệu ứng của bạn rất đẹp.
=D>

Chỉnh sửa cuối:

yoongy

Effects của pác gần zóng của mình cái phần đóng mở Folder - App và vào Menu lun ^^! ý tưởng lớn gặp nhau heng :))

blackpetal

Effects của pác gần zóng của mình cái phần đóng mở Folder - App và vào Menu lun ^^! ý tưởng lớn gặp nhau heng :))

Mình kết hợp từ 1 số effects khác nhau mà,trong đó có effects của bác nữa đoá.hihi

yoongy

zậy hả ^^! vinh dự thế :)) mình thì xịa của pác ntv_79 hem thoai :)) !!

blackpetal

Effects thì có rất nhiều mà,mình gom lại,tạo thành 1 effects mà mình ưng ý là ok rùi,tác giả của các effects thì nhiều lắm,mình không nhớ hết, chỉ nhớ mỗi bác Ntv vì mình hay dùng các effects của bác Ntv và mới đây thì vớ được cái effects của bác yoongy nên mình tích hợp lại đó mừh.\-/

blackpetal

^^! thế nên thấy nó haohao >"< ! mới Up lại cái video chứ pà con cứ than SME ko ah. pác qua xem thế nào nhá :)) http://www.pdaviet.net/showthread.p...-gia-đình-pdaviet-ơi-))&p=1802548#post1802548
p/s pác quay = 5700 thì đẹp roài, thấy đc hiệu ứng là nice roài

Hi,mình test hiệu ứng của bạn rùi nè, rùi thêm thêm bớt bớt các phần khác vào để nó thành cái effects mà mình yêu thích áh.=D>

blackpetal

cach cai cai nay sao bn minh ga lam

Dùng x-plore copy thư mục bạn vừa down về bỏ vào C/resource,tiếp theo bạn apply C2z trong rompatcher rồi vào theme bật hiệu ứng lên và thưởng thức bạn nhé.^^

Chúc bạn vui!

Chỉnh sửa cuối:

mada203

Bạn ơi, mình xài đt x6. Bạn có thể hướng dẫn giúp cho đt mình có 1 giao diện giống đt bạn ko :) mình rất thích

blackpetal

Bạn ơi, mình xài đt x6. Bạn có thể hướng dẫn giúp cho đt mình có 1 giao diện giống đt bạn ko :) mình rất thích

Để dùng hiệu ứng này thì đt của bạn phải hack và có c2z trong rompatcher.
Bạn dùng x-plore copy thư mục effects bạn vừa down về bỏ vào C:/resoucre,sau đó bạn vào rompatcher apply c2z/options/add to auto.
tiếp theo bạn vào chủ đề/bình thường/tùy chọn/các hiệu ứng chủ đề/tắt,bật và thưởng thức bạn nhé.
Thân!

blackpetal

Quá trời lượt download,150 lượt down mà chỉ được ít phát tks và vài lời comment,sao bùn thế nhỉ!:(