• Hiện tại trang web đang trong quá hình chuyển đổi và tái cấu trúc lại chuyên mục nên có thể một vài chức năng chưa hoàn thiện, một số bài viết và chuyên mục sẽ thay đổi. Nếu sự thay đổi này làm bạn phiền lòng, mong bạn thông cảm. Chúng tôi luôn hoan nghênh mọi ý kiến đóng góp để chúng tôi hoàn thiện và phát triển. Cảm ơn

Theme effects đẹp đây bà con ơi!

blackpetal

e bỏ vào rofs2.dạo trước thì xài ngon ơ.bi giờ tự dưng mất hiệu ứng khi mở folder.có khi nào do bản cfw ko hè???

Có thể là do bản cfw của bạn,bạn thử 4mat lại phone xem sao nhé,nếu không vướng bận gì thì bạn flash lại phone đi,mình dùng cfw n97 của Ntv_79,dùng mấy tháng nay rùi vẫn ok lắm bạn àh.

hepc12

cai theme vs cai hinh nen o dau the chu thot, nhin dep wa,ban co cho minh xin nhe,minh cam on

nguyentien93

hiệu ứng đẹp, nhưng mỗi tội c2z xung đột nhìu pm quá. Mẹo cho mấy bạn là bật c2z lên, rùi chạy thử tất cả các hiệu ứng như vào gọi đt, danh bạ, menu, tuỳ chọn, sau đó tắt c2z đi vẫn có hiệu ứng như bt mà vẫn ko xung đột. Bác nào chưa biết thì thử nhé.

herald305

cho minh hoi sao minh down cai hieu ung ve lam hoan tat cac buoc roi nhung sao van ko co hieu ung chi co moi cai hieu ung xoay thoi , ai bit chi minh voi

01699376977

dùng được cho S^3 k ta....
hay có cái nào giống vậy của S^3 k chia sẻ với chủ thớt ơi

s60th5

mình dùng bản FW 08 08 của NDT , khi cài effects này dùng c2z thì chạy tốt , khi vào menu chọn thoát thì có hiệu ứng mưa , nhưng sau khi sửa vào rost2 flash xong thì phải thoát menu bằng phím đỏ thì mới có hiệu ứng mưa sấm sét . ai giúp mình với .

Chỉnh sửa cuối:

kedondoc

Hix cái này dùng đc cho Satio ko pro......... Hay có cái nào tương tự vậy dùng cho Satio ko share cho phát nhé pro......

Last edited by a moderator:

Windowslovely

5233 của mình cài không được trong ổ c ko có mục đó
:-/:-/:-/:-/

mấy bạn chưa Hackphone nên chưa có quyền truy cập vào những file ẩn củ hệ thống, bạn qua mục Ứng dụng để tìm hiểu cách Hackphone nhé