• Hiện tại trang web đang trong quá hình chuyển đổi và tái cấu trúc lại chuyên mục nên có thể một vài chức năng chưa hoàn thiện, một số bài viết và chuyên mục sẽ thay đổi. Nếu sự thay đổi này làm bạn phiền lòng, mong bạn thông cảm. Chúng tôi luôn hoan nghênh mọi ý kiến đóng góp để chúng tôi hoàn thiện và phát triển. Cảm ơn

Theme effects đẹp đây bà con ơi!

blackpetal

có cách nào bỏ cái mưa với sấm sét đi được ko bạn.

Bạn qua đây xem và làm theo hướng dẫn để có được cái effects như ý bạn muốn nhé.

http://www.pdaviet.net/showthread.p...-để-chỉnh-sửa-hiệu-ứng-theme-theo-ý-thích-đây!!!

các bác ơi của em hong có sấm sét và mưa rơi huhu
:(:)(:)((

Thoát menu bằng phím "đỏ" mới có nha bạn.

dùng được cho S^3 k ta....
hay có cái nào giống vậy của S^3 k chia sẻ với chủ thớt ơi

Mình không xài ^3 nên không biết nữa.

Nếu đt bạn đã hack và có thư mục effects trong resource thì bạn copy cái effects này vào và apply c2z thử xem có được không nhé.

Last edited by a moderator:

huybin

Chủ thớt cho mình hỏi c2z là file có sẵn trong Rompatcher luôn hả, mình chỉ việc apply là xong thôi phải không.

conga860176

bác ơi, sao của em ko có cai hiệu ứng xoay màn hình, mấy cái còn lại thì được , bác chỉ em cái!

blackpetal

Chủ thớt cho mình hỏi c2z là file có sẵn trong Rompatcher luôn hả, mình chỉ việc apply là xong thôi phải không.

C2z nếu trong rom có sẵn thì apply và chọn auto,nếu không có thì tự tạo bạn nhé.

có hiệu ứng mưa trái tim rơi xuống hem vậy, xài trong dịp valentine nào:D

Mưa trái tim thì bạn tìm rồi edit đi nhé.mình không có hiệu ứng này.

bác ơi, sao của em ko có cai hiệu ứng xoay màn hình, mấy cái còn lại thì được , bác chỉ em cái!

Bạn cook vào hay copy vào resource,bạn thử thoát ra hs bằng nút đỏ xem có không nhé.

conga860176

mình copy vào resource . ma` ý mình nói là hiệu ứng lúc minh xoay màn hình nằm ngang với cho đứng lên ấy ở phút 1:20 trong video chứ hông phải lúc thoát ra màn hinh hs bằng nút đỏ

blackpetal

mình copy vào resource . ma` ý mình nói là hiệu ứng lúc minh xoay màn hình nằm ngang với cho đứng lên ấy ở phút 1:20 trong video chứ hông phải lúc thoát ra màn hinh hs bằng nút đỏ

Bạn kiểm tra xem đã bật chế độ tự xoay màn hình chưa?

nguyenvanhai88

cái này làm theo hướng dân thì hok có dc rùi.hic/thế có thể cho máy nó chạy nhiều hiệu ứng để tạo sự lựa chọn trên máy có dc k vậy.thì chọn hiệu ứng theo thời điểm đất

B3k4y

chủ thớt có effect:Visual Effects For Nokia S60v5 k cho mình xin với..tìm mãi mà k thấy!:(

tlnhoclove

Chủ thớt cho mình hỏi. cái hiệu ứng mưa rơi của mình nó chỉ đc tầm 10s là hết là sao vậy?

blackpetal

cái này làm theo hướng dân thì hok có dc rùi.hic/thế có thể cho máy nó chạy nhiều hiệu ứng để tạo sự lựa chọn trên máy có dc k vậy.thì chọn hiệu ứng theo thời điểm đất

Sao lại không được vậy bạn?mà không được chổ nào,bạn nói rõ hơn đi.
Hiệu ứng thì chỉ dùng được 1 cái thôi,thích hiệu ứng nào thì copy vào resource là có cái khác bạn nhé.

chủ thớt có effect:Visual Effects For Nokia S60v5 k cho mình xin với..tìm mãi mà k thấy!:(

Mình không có hiệu ứng này bạn nhé.

Chủ thớt cho mình hỏi. cái hiệu ứng mưa rơi của mình nó chỉ đc tầm 10s là hết là sao vậy?

Mưa rơi ngoài hs thì chỉ chạy được như vậy thôi,mưa rơi như video của mình chỉ được 3s là hết rồi đó ban.^^

congmanh333

hix. máy mình là nokia 5233 . phiên bản v51.1.002. Chưa hack phone luôn liệu có cài được những hiệu ứng trên không. nhìn nghiền quá mà chả biết cài được không. @@