• Hiện tại trang web đang trong quá hình chuyển đổi và tái cấu trúc lại chuyên mục nên có thể một vài chức năng chưa hoàn thiện, một số bài viết và chuyên mục sẽ thay đổi. Nếu sự thay đổi này làm bạn phiền lòng, mong bạn thông cảm. Chúng tôi luôn hoan nghênh mọi ý kiến đóng góp để chúng tôi hoàn thiện và phát triển. Cảm ơn

Theme giáng sinh cực hot! Edit by ohannguyent.

ohannguyent

Trong không khí đón giáng sinh, Noel, mình xin gởi tới anh em PV vài theme mà mình đã edit lại!
Chú ý: theme icon mặc định! Để đẹp hơn hãy mở hiệu ứng lên nhé!
Cập nhật 14/12 thêm theme mới cho ae nè!

download here!

[B]download here![/B]
=================================================================================================================
Mở hàng nè!Theme ĐB với widget home trong suốt 100%.

Download!

theme nữa nè!

Download!

theme vip nè!
Để đẹp hơn, cho effects tuyết rơi ,sao bay kèm hỏa châu của mathanh(bản N97mini 4/12/2010). CHÚC AE PV MỘT GIANG SINH AN LÀNH!

Download theme vip nè!

thêm icon N8 cho ai thích icon s^3!

cập nhật thêm effects tuyết rơi!

Chỉnh sửa cuối:

dduuoonngg88

sao không thấy hình minh hoạ nhỉ? hay do mạng lát không nhìn được à?
thank cái đã vậy

ohannguyent

còn một theme vip cho ae nữa, cực đẹp, cực cool luôn. Hiện tại chưa up đc vì đang có việc bận, chiều sẽ up lên cho ae thưởng thức...

ohannguyent

Đã up theme vip, ae dùng thử nha!
Sẽ cập nhật theme năm mới và tết cổ truyền dân tộc!

Chỉnh sửa cuối:

ohannguyent

ko, mình chỉ chỉnh sửa hình nền và một số thứ ah, vì thích icon N8 nên để mặc định thôi!

kutamitsu

themes chủ yếu là effects thôi ai thích icon gì thay đổi đơn giản mà. để tí test thủ coi sao đang ngoài hàng. thnks chủ topic phát :D

lat123

Cho mình hỏi sao nó lại bảo "unable install.install base pack first" =.= máy mình 5530 h@ck rồi, dùng bản của bác Daugiang,hix thế là sao nhỉ?

khanhtinli

Cho e hỏi : khi e cài theme vào thì nó bảo KHÔNG THỂ CÀI ĐẶT ĐƯỢC , CÀI ĐẶT BỘ CHUẨN TRƯỚC là sao vậy các bác

ferrari777

Theme đẹp quá vẫn kết nhất icon của N8 dạo này nokia sửa icon còn đẹp hơn cả icon android \-/

ohannguyent

@all:bị lỗi theme nào vậy? Để mình test lại....
thành thật cáo lỗi, mình gỡi links theme vip xuống và sẽ úp lại trong thời gian sớm nhất!

Chỉnh sửa cuối:

caotuanan

@all:bị lỗi theme nào vậy? Để mình test lại....
thành thật cáo lỗi, mình gỡi links theme vip xuống và sẽ úp lại trong thời gian sớm nhất!

2 CÁI ĐẦU.MÌNH CỦNG BỊ NHƯ CÁC BẠN Ở TRÊN,CỨ TƯỞNG MÁY BỊ SAO ẤY,NHƯNG.....(CÀI ĐẶT BỘ CHUẨN TRƯỚC)

ohannguyent

ok với tất cả các links, downl và thưởng thức nha!
@all: xin lỗi các bạn vì chút sơ xót, chúc mọi người một đêm ngon giấc! thanks for all!

Chỉnh sửa cuối: