• Hiện tại trang web đang trong quá hình chuyển đổi và tái cấu trúc lại chuyên mục nên có thể một vài chức năng chưa hoàn thiện, một số bài viết và chuyên mục sẽ thay đổi. Nếu sự thay đổi này làm bạn phiền lòng, mong bạn thông cảm. Chúng tôi luôn hoan nghênh mọi ý kiến đóng góp để chúng tôi hoàn thiện và phát triển. Cảm ơn

Theme giáng sinh cực hot! Edit by ohannguyent.

thanhhaifire

ohannguyent bài hay lắm thix cái theme mới nhất, bạn up kèm effect tuyết nữa cho trọn bộ đi- tuyết từng hạt bông tròn hợp với theme trên lắm đó, cái này mà show mấy cô bạn nhìn kết phải biết luôn. chúc 2pic lên cao đón nole rầm rộ

ohannguyent

ohannguyent bài hay lắm thix cái theme mới nhất, bạn up kèm effect tuyết nữa cho trọn bộ đi- tuyết từng hạt bông tròn hợp với theme trên lắm đó, cái này mà show mấy cô bạn nhìn kết phải biết luôn. chúc 2pic lên cao đón nole rầm rộ

effects tuyết rơi đã cập nhật...

thanhhaifire

ohannguyent ơi bạn có thể post riên từng # ko? gộp chung 1 # mỗi lần load chậm quá, sắp noel rùi đây là 2pic đầu tiên rộng ràng lắm đây

hongkhiem

làm ơn giúp mình là khi giải nén effects xong rồi chép vào đâu để xem được hiệu ứng vậy? thanks trước nha

Ntv_79

làm ơn giúp mình là khi giải nén effects xong rồi chép vào đâu để xem được hiệu ứng vậy? thanks trước nha

Chép vào C:\resources\ và sau đó apply c2z trong rompatcher! Nếu chưa rõ mấy cái đó xem thêm các topic về Effects ở ngoài!

thanhhaifire

mình đang định đổi tất cả hiệu ứng sao thành tuyết bằng cách copy hiệu ứng tuyết ra và thay tên hiệu ứng sao vào thì effect toàn là tuyết giống noel hơn. ko bik có khả thi ko bro nào cho ý kiến i

Ntv_79

mình đang định đổi tất cả hiệu ứng sao thành tuyết bằng cách copy hiệu ứng tuyết ra và thay tên hiệu ứng sao vào thì effect toàn là tuyết giống noel hơn. ko bik có khả thi ko bro nào cho ý kiến i

Bạn chỉ việc thay toàn bộ các file ảnh .png từ cái nọ sang cái kia là OK thôi mà! Hoặc muốn chính xác hơn, các file bay đều là những file ảnh.png nên bạn có thể mở ra xem (mở bằng x-plore hoặc máy tính) để biết chính xác là mình cần thay những file nào! Đơn giản lắm và bạn đã có một hiệu ứng như ý!!!

ngduatin

theme đẹp quá mà link die mất rồi chủ thớt ơi. Bạn nào có theme này up lại giúp mình nha :((