• Hiện tại trang web đang trong quá hình chuyển đổi và tái cấu trúc lại chuyên mục nên có thể một vài chức năng chưa hoàn thiện, một số bài viết và chuyên mục sẽ thay đổi. Nếu sự thay đổi này làm bạn phiền lòng, mong bạn thông cảm. Chúng tôi luôn hoan nghênh mọi ý kiến đóng góp để chúng tôi hoàn thiện và phát triển. Cảm ơn

Theme giáng sinh cực hot! Edit by ohannguyent.

ohannguyent

Sao mình cài khôg có icon Sy^3 vậy? Đc mỗi cái imager thui à!

vì bộ theme này mình để icon mặc định của máy ,nếu ai có dùng icon N8 thì sẽ có, còn ko thì chỉ là icon thường mà thôi. Chỉ có mod giao diện trong trình phát nhạc, và vài thứ mà thôi.

đây là ý tưởng hay, mình sẽ phát triển theo hướng này xem sao...

[=========> Bổ sung bài viết <=========] 5 minutes:

Thx. Mình cứ tưởng là có cả icon liên quan đến noel nứa cơ

các bồ chờ nha!

Chỉnh sửa cuối:

hantinhtu_baby

Bộ themes N8 đẹp qúa! Đóg gói cho mình xin đi!

Chỉnh sửa cuối:

Ntv_79

Bộ icon N8 thì bên FW đã up nhiều rồi mà! Theme đẹp lắm. Chịu khó làm mấy cái theme Tết nhé!

ohannguyent

Mình cũng đang chờ... :D

đã cập nhật ở trên cho ae, chú ý cook vào rom thì ok hơn, còn ko thì chép vào c với mở rom parcher C2Z thử nhé, vì mình cook rom nên ko rõ copy vào C có ok ko???

Bộ icon N8 thì bên FW đã up nhiều rồi mà! Theme đẹp lắm. Chịu khó làm mấy cái theme Tết nhé!

cảm ơn mod vì lời khích lệ!

zexuong

cái tree light em cài nó báo lỗi cập nhật, bác xem lại giùm em cái, hjx thích nhất cái theme này thì ko cài được. :(

ohannguyent

cái tree light em cài nó báo lỗi cập nhật, bác xem lại giùm em cái, hjx thích nhất cái theme này thì ko cài được. :(

nếu máy bạn có cài theme Vivid Green Def By Larsson thì xóa nó đi là cài đc, nhé!

ohannguyent

sẽ cập nhật thêm theme về chủ đề giáng sinh trong 2 ngày tới! Ae chờ nhé! Hot hot christmas!!!!

shevadang

sao mình mở hiệu ứng lên nó cũng là hiệu ứng xoay 3d như lúc mình cài mấy theme khác vậy bạn

Ntv_79

sao mình mở hiệu ứng lên nó cũng là hiệu ứng xoay 3d như lúc mình cài mấy theme khác vậy bạn

Hiệu ứng và theme là 2 thứ khác nhau. Muốn có hiệu ứng đó thì bạn down về dùng.

ohannguyent

cập nhật thêm 2 theme mới:
  • christmas snow-nét đẹp tranh sơn dầu (sẽ ko đẹp khi có hiệu ứng, nhưng rất đẹp khi dùng về đêm).
  • winter snow-vẻ đẹp về kỹ thuật đồ họa hiện đại.

huaminhquan

cập nhật thêm 2 theme mới:
  • christmas snow-nét đẹp tranh sơn dầu (sẽ ko đẹp khi có hiệu ứng, nhưng rất đẹp khi dùng về đêm).
  • winter snow-vẻ đẹp về kỹ thuật đồ họa hiện đại.

Bạn úp lên mấy cái ảnh nền của 2 theme bạn mới úp lên cho mình đc k !