• Hiện tại trang web đang trong quá hình chuyển đổi và tái cấu trúc lại chuyên mục nên có thể một vài chức năng chưa hoàn thiện, một số bài viết và chuyên mục sẽ thay đổi. Nếu sự thay đổi này làm bạn phiền lòng, mong bạn thông cảm. Chúng tôi luôn hoan nghênh mọi ý kiến đóng góp để chúng tôi hoàn thiện và phát triển. Cảm ơn

Theme iPhone đẹp nhất từ trước tới nay đây!!!

leminhquy40

Mình onl bằng đt vào ko hiện chỗ điền pass hay chỗ download gì cả.ko biết sao nữa.hix còn những link media khác thì bình thường trừ link này.

Có ai chuyển dùm link http://www.mediafire.com/?7qz3zqxl5c5zcb6 qua link box được ko?onl điện thoại ko down được.hix,thanks all.

Last edited by a moderator:

thanhchung6

theme đẹp thật con x6 cua Tớ aply xong thi máy cũng xong luôn đi chay lai pm hết 100k. vẫn tiếc bộ theme đẹp of you

YinYang

Active Member
theme đẹp thật con x6 cua Tớ aply xong thi máy cũng xong luôn đi chay lai pm hết 100k. vẫn tiếc bộ theme đẹp of you

Sao lại chạy lại hết 100k? :-?. Chưa thấy mem nào kêu như vậy cả

ace_hp7

Active Member
có bạn cũng ham hố gặp sự cố ,bác NTV cũng phải note thêm là cài trên thẻ ,đề phòng trường hợp máy bộ nhớ trong cài vào die >:) " chữ đỏ "

axdd

Member
có bạn cũng ham hố gặp sự cố ,bác NTV cũng phải note thêm là cài trên thẻ ,đề phòng trường hợp máy bộ nhớ trong cài vào die >:) " chữ đỏ "
thế x6 không có thẻ nhớ thì làm sao hả bạn :(