• Hiện tại trang web đang trong quá hình chuyển đổi và tái cấu trúc lại chuyên mục nên có thể một vài chức năng chưa hoàn thiện, một số bài viết và chuyên mục sẽ thay đổi. Nếu sự thay đổi này làm bạn phiền lòng, mong bạn thông cảm. Chúng tôi luôn hoan nghênh mọi ý kiến đóng góp để chúng tôi hoàn thiện và phát triển. Cảm ơn

Theme iPhone đẹp nhất từ trước tới nay đây!!!

Ntv_79

mình thik cái theme này
nhưng mình muốn mod cái button cho nó bóng bẩy 1 chút, mình dùng pts tạo dc 2 nút đó rồi nhưng ko biết mod vào ntn, ai đó chỉ dùm
Cái đó entry49.svg bạn nhé!
Anh ơi,từ lần sau làm thêm anh cứ để 2 cái cột pin + sóng liền khung thế này luôn nè --> Đẹp + Full cột + Không bị lệch lạc gì cả.
Sở dĩ mọi người đòi anh làm 2 cột pin + sóng dạng nấc là vì ở 2 theme(trắng và đen) đầu tiên kia anh để khung viền giả nên khi xoay ngang màn hình sẽ mất khung giả đó + không full cột + 1 số máy dù để đứng thì cột pin cũng bị lệch(giữa pin và khung viền).Em góp ý thế thui.Mong là sẽ giúp ích cho anh trong nhiều sản phẩm chất lượng tiếp theo của anh.Em luôn là FAN của anh cũng như tất cả những theme mà anh "sản xuất".Thân ái đại ka:D

a ơi làm cho e 1 cái như thế này nền trắng dc ko. E tjích cột pin và cột sóng đơn giản như thế. Thank a

bác đã mất công chỉnh lại mà sao k làm cho nó mất luôn cái chỗ mờ mờ ở trên cùng thế. bác toàn dùng wall đen à:(

sao mình nhờ mà ko giúp mình thế :(( ? Theme nền trắng ấy . Thay cột pin như theme này đi mà........ Giúp mình đúng 1 lần này thôi

OK, mấy hôm nay mất mạng nên lọ mọ ngồi fix cả 2 bản đen và trắng luôn rồi! Tối sẽ up cho anh em nhé!

Đã cập nhật trên bài #1

Chỉnh sửa cuối:

Ntv_79

Một theme iOS trong suốt đến tuyệt vời nữa được trích từ bản CFW #12 N97 của mình share cùng anh em đây!

Pass: Ntv_79
DOWLOAD iOS4

Chỉnh sửa cuối:

tuancongtu87

sao mình ko tải về được vậy chủ topic

[=========> Bổ sung bài viết <=========] 11 minutes:

sao toàn đòi unlock file là sao vậy

Chỉnh sửa cuối:

levanson_86

sao mình ko tải về được vậy chủ topic

[=========> Bổ sung bài viết <=========] 11 minutes:

sao toàn đòi unlock file là sao vậy
Pass là Ntv_79 đỏ chóe kia còn gì? mà bác ý đi đâu ấy nhỉ ? Ko thấy giải đáp thắc mắc cho a e?

onelove27

hic e cài vào con X6 bg màn hình bị sọc luôn ko thể nào khởi động lên đc.toàn báo chữ nokia rùi bị sọc và tắt màn hình.làm sao để khắc phục bg các bác

latini9x

hic e cài vào con X6 bg màn hình bị sọc luôn ko thể nào khởi động lên đc.toàn báo chữ nokia rùi bị sọc và tắt màn hình.làm sao để khắc phục bg các bác

Bác này bị giống em. Em xài 5530xm đang up cái theme thì tắt màn hình khởi động lại chỉ tới được chữ nokia rồi bị sọc sọc rồi khởi động lại tới chữ nokia. Thao thẻ nhớ ra cũng không xong. Format= nút xanh+ nút đỏ+ nút camera+ nút nguồn mà không được. Có bác nào giúp em không. Cảm ơn nhiều.

Ntv_79

Bác này bị giống em. Em xài 5530xm đang up cái theme thì tắt màn hình khởi động lại chỉ tới được chữ nokia rồi bị sọc sọc rồi khởi động lại tới chữ nokia. Thao thẻ nhớ ra cũng không xong. Format= nút xanh+ nút đỏ+ nút camera+ nút nguồn mà không được. Có bác nào giúp em không. Cảm ơn nhiều.

Đã lưu ý là cài lên thẻ nhớ ngoài rồi mà! Lỗi gì thì tháo thẻ ra là OK. Sau đó, cắm thẻ vào xóa đi là được mà!

huuthuan1004

bác ntv_79 cho em hỏi cái theme Iblack nền màu đen có bóng màu đỏ mờ mờ đó, cái hình nền menu đó là svg, svgb hay là bmp vậy?