• Hiện tại trang web đang trong quá hình chuyển đổi và tái cấu trúc lại chuyên mục nên có thể một vài chức năng chưa hoàn thiện, một số bài viết và chuyên mục sẽ thay đổi. Nếu sự thay đổi này làm bạn phiền lòng, mong bạn thông cảm. Chúng tôi luôn hoan nghênh mọi ý kiến đóng góp để chúng tôi hoàn thiện và phát triển. Cảm ơn

Thông báo về việc tổ chức offline tại Đảo Cò - Thanh Miện

kdv2108

Active Member
Chú Long dạo này kín tiếng quá nhỉ?Chắc là lên chức nên điềm đạm ra thì phải.Anh em tham gia đông đủ nhé.Ở đó có câu cá,ngồi thuyền,đạp vịt...ngắm phong cảnh.Cái này mà có đối tác đi cùng thì thôi rồi...Hic

thangbb

bác chủ nhiệm đã chốt thế này ai mà từ chối được, phương tiện tự túc bác nhỉ
đề nghị thêm : bác tin nhắn cho từng ae , thêm phần thân mật và cũng là giấy mời không thể từ chối

khong_co_ai

Active Member
bác chủ nhiệm đã chốt thế này ai mà từ chối được, phương tiện tự túc bác nhỉ
đề nghị thêm : bác tin nhắn cho từng ae , thêm phần thân mật và cũng là giấy mời không thể từ chối
Tiếp thu ý kiến.

hieumaster_vn

Ôi đảo cò đẹp quá :X bác ơi em có thằng cháu nhiều tuổi đang định theo nghề ĐT này nhưng nó chưa bít gì nhìu về Online liệu nó tham gia hội được không ạ :D

mrlingling

Active Member
nếu thời gian, địa điểm, nội dung không có gì thay đổi như các bác đề ra và con e ko quấy :)) thì e đi dc !

khong_co_ai

Active Member
Ôi đảo cò đẹp quá :X bác ơi em có thằng cháu nhiều tuổi đang định theo nghề ĐT này nhưng nó chưa bít gì nhìu về Online liệu nó tham gia hội được không ạ :D
Rât hoan nghênh các bạn đến với PDAVIET HD với tinh thần học hỏi và tiến bộ. Hãy thu xếp thời gian để tham gia được đông đủ, đúng giờ.
(và nói nhỏ rằng Đi đảo cò rồi sẽ về "Căm phu chia" nhé)
nếu thời gian, địa điểm, nội dung không có gì thay đổi như các bác đề ra và con e ko quấy :)) thì e đi dc !
Không có cái "nếu" đấy! Chỉ có nếu không đi thì hôm khác chú tự tổ chức riêng một buổi off để anh em "phạt" chú vì đã được làm bố nhé.

PhamHien

Vụ off này nhiều ý nghĩa đấy! Có hai chú lên chức rồi, cố gắng thu xếp để anh em chúc mừng! (Mà chưa báo cáo tổ chức đâu đấy!)
Chú Hiếu phi thẳng ô tô từ HN về là off thôi!

ALL: Sáng thứ 7 em vẫn phải đi làm, do vậy chắc tầm 10h em mới có mặt được ạ!!!

PhamHien

Chú Long dạo này kín tiếng quá nhỉ?Chắc là lên chức nên điềm đạm ra thì phải.Anh em tham gia đông đủ nhé.Ở đó có câu cá,ngồi thuyền,đạp vịt...ngắm phong cảnh.Cái này mà có đối tác đi cùng thì thôi rồi...Hic

Em đính chính là đạp thuyền hình con thiên nga nhé! :D

PhamQuang

Manager
Tuyệt vời quá!
Nếu dịp tháng 1/2012 mà CLB HD tổ chức cuộc Off như thế này thì mình nhất định đăng ký tham gia. : D

khong_co_ai

Active Member
Tuyệt vời quá!
Nếu dịp tháng 1/2012 mà CLB HD tổ chức cuộc Off như thế này thì mình nhất định đăng ký tham gia. : D
Có Maneger PhamQuang ủng hộ thế này trắc chương trình của chúng ta sẽ thành công tốt đẹp!
Xin cảm ơn chú Quang.

kdv2108

Active Member
Chúc mừng chú Dũng và chú Long đã có truyền nhân để sau dạy vọc đt.Anh PM cho Trung ko đc,thứ 6 nhớ gọi trước cho anh nhé

khong_co_ai

Active Member
Chúc mừng chú Dũng và chú Long đã có truyền nhân để sau dạy vọc đt.Anh PM cho Trung ko đc,thứ 6 nhớ gọi trước cho anh nhé
Vâng. Đến giờ thì vẫn chưa có gì thay đổi. Cứ thứ 7 ta tiến hành anh ạ.

dutunguyen

thứ 7 mà mưa như hôm nay cũng đẹp đấy( nghĩ cảnh tượng ngồi bên nồi lẩu vịt mà thèm)

khong_co_ai

Active Member
Mong rằng trời sẽ chiều lòng người, hôm đó thời tiết sẽ đẹp. Nhưng hôm đó ông ấy bực mình lên mưa thì anh em mềnh tính sao nhể?

hieumaster_vn

Rât hoan nghênh các bạn đến với PDAVIET HD với tinh thần học hỏi và tiến bộ. Hãy thu xếp thời gian để tham gia được đông đủ, đúng giờ.
(và nói nhỏ rằng Đi đảo cò rồi sẽ về "Căm phu chia" nhé)

Về căm phu chia là sao ạ :|

mrlingling

Active Member
=)) đi đảo cò a e vui chơi và nghe nhạc Lệ Quyên các bác nhé ! :)) e có thằng bạn thân , định rủ nó đi cùng cho vui, dc ko các bác?

PhamHien

Tuyệt vời quá!
Nếu dịp đó chú về quê thì báo cho bọn cháu. Nhất định bọn cháu sẽ lại offline để chào đón chú và được tận tay sử dụng các thế hệ tablet của chú! Đó cũng là dịp năm mới và gần Tết Nguyên đán mà!