• Hiện tại trang web đang trong quá hình chuyển đổi và tái cấu trúc lại chuyên mục nên có thể một vài chức năng chưa hoàn thiện, một số bài viết và chuyên mục sẽ thay đổi. Nếu sự thay đổi này làm bạn phiền lòng, mong bạn thông cảm. Chúng tôi luôn hoan nghênh mọi ý kiến đóng góp để chúng tôi hoàn thiện và phát triển. Cảm ơn

Thông báo về việc tổ chức offline tại Đảo Cò - Thanh Miện

hieumaster_vn

" Rât hoan nghênh các bạn đến với PDAVIET HD với tinh thần học hỏi và tiến bộ. Hãy thu xếp thời gian để tham gia được đông đủ, đúng giờ "

E thấy a ý nói tn thì chắc là ok :D càng đông càng vui ạ !

PhamHien

Mưa thì quàng nilon ngồi giữa vực ôm cần câu! Chuẩn bị sẵn mp3, thuốc lá, bộ đàm...
Lạnh thế này offline liên hoan mới có hứng các bác ạ!

PhamHien

" Rât hoan nghênh các bạn đến với PDAVIET HD với tinh thần học hỏi và tiến bộ. Hãy thu xếp thời gian để tham gia được đông đủ, đúng giờ "

E thấy a ý nói tn thì chắc là ok :D càng đông càng vui ạ !
chú Hiếu cứ quote nhiều nhưng chuyện off thì chưa thấy mặt mũi đâu! phải mạnh dạn lên - như anh đây này-!!!

PhamHien

Cập nhật: Đảo cò ở giữa lòng hồ bây giờ cây cối đã xơ xác và còn rất ít cò. Lũ cò đã dịch chuyển nhiều vào vườn nhà các hộ dân bên cạnh hồ. Chính quyền xã cũng đã di dời các hộ dân này để đảm bảo khu vực sinh thái cho cò! Vài năm gần đây, các dịp lễ, tết ...chính quyền đều dùng hình thức đấu thầu khu du lịch này cho các tập thể, tư nhân nên giá cả có hơi đắt đỏ: giá câu cá, thuyền bè, gửi xe, ảnh...Tuy nhiên cảnh quan và đầu tư cho khu dl chưa có đổi mới nhiều. Em có về đó cũng chỉ ngồi mấy quán cóc bên bờ chút rồi té, ít khi bơi thuyền và cũng chẳng câu bao giờ...

hieumaster_vn

Cập nhật: Đảo cò ở giữa lòng hồ bây giờ cây cối đã xơ xác và còn rất ít cò. Lũ cò đã dịch chuyển nhiều vào vườn nhà các hộ dân bên cạnh hồ. Chính quyền xã cũng đã di dời các hộ dân này để đảm bảo khu vực sinh thái cho cò! Vài năm gần đây, các dịp lễ, tết ...chính quyền đều dùng hình thức đấu thầu khu du lịch này cho các tập thể, tư nhân nên giá cả có hơi đắt đỏ: giá câu cá, thuyền bè, gửi xe, ảnh...Tuy nhiên cảnh quan và đầu tư cho khu dl chưa có đổi mới nhiều. Em có về đó cũng chỉ ngồi mấy quán cóc bên bờ chút rồi té, ít khi bơi thuyền và cũng chẳng câu bao giờ...
ơ thế này thì chán nhở , tưởng đc thắng cảnh chứ nhở :(

A Hiển phải thông cảm cho e chứ , e T7 này là lịch thi bằng xe máy đây , đang xem chuyển đc sang tuần sau thi k để về đây , e cũng máu lắm nhưng hoàn cảnh nó k cho phép , tí e call nếu chuyển đc thì e bay về ngay , mà nếu thằng cháu em k đi mà e về thì phải nhờ xe ai đc nhở , bác nào cho em đi cùng vs :(

khong_co_ai

Active Member
Hỏi?
Ôi đảo cò đẹp quá :X bác ơi em có thằng cháu nhiều tuổi đang định theo nghề ĐT này nhưng nó chưa bít gì nhìu về Online liệu nó tham gia hội được không ạ :D
Trả lời
Rât hoan nghênh các bạn đến với PDAVIET HD với tinh thần học hỏi và tiến bộ. Hãy thu xếp thời gian để tham gia được đông đủ, đúng giờ.
(và nói nhỏ rằng Đi đảo cò rồi sẽ về "Căm phu chia" nhé)
Lại hỏi?
Về căm phu chia là sao ạ :|
Trả lời + Hỏi?
=)) đi đảo cò a e vui chơi và nghe nhạc Lệ Quyên các bác nhé ! :)) e có thằng bạn thân , định rủ nó đi cùng cho vui, dc ko các bác?
Trả lời tiếp
Rât hoan nghênh các bạn đến với PDAVIET HD với tinh thần học hỏi và tiến bộ. Hãy thu xếp thời gian để tham gia được đông đủ, đúng giờ.
(và nói nhỏ rằng Đi đảo cò rồi sẽ về "Căm phu chia" nhé)

Chỉnh sửa cuối:

tadysnb129

Vãi quá, thứ 7 này vợ e mới ra viện, hẹn các bác bữa sau nhé. Ae đi về nhớ post ảnh cho hoành tá tràng hehe

kdv2108

Active Member
vắng chú Dũng thì buồn lắm! Hay là.....về nhà chú Dũng off:))
Trung xem danh sách thế nào rồi?

thangbb

rất thú vị khi đi thuyên trên hồ đảo cò, còn các mem khác vui quá chưa về được- mai không biết có về được ko

kdv2108

Active Member
rất thú vị khi đi thuyên trên hồ đảo cò, còn các mem khác vui quá chưa về được- mai không biết có về được ko

Sau khi chia tay chú bọn anh về nhà Hiển chơi.
Đi uống bia.
Đi giao lưu cầu lông với đội Tù dũ,nhầm...đội Từ sơn
Đi hát.
Đi ăn thịt trâu,có món...sáo khế,sở trường của chú Tuấn.
Anh và Hiển đã về nhà,Trung và Tuấn đang về.

mrlingling

Active Member
Sau khi chia tay chú bọn anh về nhà Hiển chơi.
Đi uống bia.
Đi giao lưu cầu lông với đội Tù dũ,nhầm...đội Từ sơn
Đi hát.
Đi ăn thịt trâu,có món...sáo khế,sở trường của chú Tuấn.
Anh và Hiển đã về nhà,Trung và Tuấn đang về.

10h mới về á ? các bác ăn chơi quá :)) thế này thì e theo làm sao dc.

PhamHien

Hôm nay là một ngày rất vui! Có gì thất thố thì anh em bỏ quá nhé! Say quá nên giờ e mới tỉnh! Mì tôm ...mì tôm!

thangbb

Trung chọn lọc xem ảnh nào hay thì đưa vài cái lên cho ae bình phẩm nào