• Hiện tại trang web đang trong quá hình chuyển đổi và tái cấu trúc lại chuyên mục nên có thể một vài chức năng chưa hoàn thiện, một số bài viết và chuyên mục sẽ thay đổi. Nếu sự thay đổi này làm bạn phiền lòng, mong bạn thông cảm. Chúng tôi luôn hoan nghênh mọi ý kiến đóng góp để chúng tôi hoàn thiện và phát triển. Cảm ơn

Thông tin để chỉnh sửa hiệu ứng theme và Bộ sưu tập hiệu ứng theme tuyển! [update]

qu0clu4n94

bác cho e hỏi cải hiệu ứng sấm sét bầu trời cái. nhiều vấn đề quá.
1. cái c2z apply nhưng e k thể apply, cứ ấn vào là nó ra cái dấu X dấu X là disapply thì phải
2. cái này là 1 themes, k thể dùng chung hiệu ứng này vs themes khác phải ko bác
3. Nếu cái 2 là đúng thì mình có cách nào để add hiệu ứng này vào theme của mình không bác
???

Radium

Moderator
bác cho e hỏi cải hiệu ứng sấm sét bầu trời cái. nhiều vấn đề quá.
1. cái c2z apply nhưng e k thể apply, cứ ấn vào là nó ra cái dấu X dấu X là disapply thì phải
2. cái này là 1 themes, k thể dùng chung hiệu ứng này vs themes khác phải ko bác
3. Nếu cái 2 là đúng thì mình có cách nào để add hiệu ứng này vào theme của mình không bác
???
1.
2. Đương nhiên là dùng với theme khác đc, nhưng sẽ kém đồng bộ thôi bạn

qu0clu4n94

1.
2. Đương nhiên là dùng với theme khác đc, nhưng sẽ kém đồng bộ thôi bạn

sao k trả lời nốt câu 1 bác. hix. e k thể apply c2z đc, toàn dấu chéo thôi. hay do bản FW của e bị lỗi ???

qu0clu4n94

sao k trả lời nốt câu 1 bác. hix. e k thể apply c2z đc, toàn dấu chéo thôi. hay do bản FW của e bị lỗi ???

câu này khó quá chắc các bác bó tay rồi @@. thế thì cho e hỏi các add hiệu ứng vào rofs2 đi để e jar lại máy. hix.

Radium

Moderator
câu này khó quá chắc các bác bó tay rồi @@. thế thì cho e hỏi các add hiệu ứng vào rofs2 đi để e jar lại máy. hix.
Hiệu ứng nằm trong thư mục rofs2/resource/effects, khi quăng vào nhớ xoá thư mục cũ trước nhé bạn

machoi1994

Member

Bạn phải apply patch c2z làm bằng c2z maker của chính máy bạn nhé:

Có cách nào trả lời mà ko phải xác nhận ko vậy @Radium :-?

Radium

Moderator
Có cách nào trả lời mà ko phải xác nhận ko vậy @Radium :-?

Do hiện tượng spam tràn lan gần đây nên diễn đàn mở xác thực khi member gửi bài. Có 1 cách là bạn phấn đấu lên VIP mem thì sẽ không phải xác thực nữa :D

wanbeytuananh

Do hiện tượng spam tràn lan gần đây nên diễn đàn mở xác thực khi member gửi bài. Có 1 cách là bạn phấn đấu lên VIP mem thì sẽ không phải xác thực nữa :D

hic, bây giờ phải nhập chuỗi capcha dài quá, :(