• Hiện tại trang web đang trong quá hình chuyển đổi và tái cấu trúc lại chuyên mục nên có thể một vài chức năng chưa hoàn thiện, một số bài viết và chuyên mục sẽ thay đổi. Nếu sự thay đổi này làm bạn phiền lòng, mong bạn thông cảm. Chúng tôi luôn hoan nghênh mọi ý kiến đóng góp để chúng tôi hoàn thiện và phát triển. Cảm ơn

Thông tin về FW mới của 5800! 40.0.001???

Status
Không mở trả lời sau này.

tothehoang

hôm này ông chú em sang chơi ông có con N97 ngồi nghịch 1 tý thấy kết luôn nhưng vấn chờ đợi FW mới của em 5800 xem thế nào mà đến giờ vấn chưa thấy tung tích đâu chán quá rồi chẳng lẽ chúng nó sẽ phát hành vào dịp giang sinh này đây muốn tạo bất ngờ và cũng là 1 món quà luôn(tui chẳng biết nữa đoán bừa vậy):-??:-??:-??:-??:-??:-??:-??:-??:-??:-??:-??:-??:-??:-??:-??:-??:-??:-??:-??:-??:-??:-??:-??:-??:-??:-??:-??:-??:-??:-??:-??:-??:-??:-??:-??:-??:-??:-??:-??:-??:-??:-??:-??:-??:-??:-??:-??:-??:-??:-??:-??:-??:-??:-??:-??:-??:-??:-??:-??:-??:-??:-??:-??:-??:-??:-??:-??:-??:-??:-??:-??:-??:-??:-??:-??:-??:-??:-??:-??:-??:-??:-??:-??:-??:-??:-??:-??:-??:-??:-??:-??:-??:-??

ngoanrazor

Well-Known Member
Mấy pác cứ bình tĩnh chúng ta còn hãng thứ 3 mà (china jỏi lắm họ đã nhúg bàn fím ảo đó) , kinetic scroll là chuyện nhỏ thôi! Ng ta còn jả lập multi touch nữa kìa

Anther1991

Posted via Mobile Device nếu bán 5800 rồi, tui cũng ko biết mua gì. Nhà nghèo mà. Nghĩ lại thấy cũng đâu đến nỗi nào, chụp hình khá, nghe nhạc hay và lâu, bàn phiếm rộng, xem video với tỉ lệ màn hình 16:9̀ 16 triệu màu, các chức năng khác cũng khá đầy đủ, ngoại trừ những gì chúng ta cần ở firmware mới, màn hình cảm ứng điện trở thì sao, mình ấn thấy cũng êm mà. Mình cũng đam mê công nghệ, cũng muốn chạy theo công nghệ mặc dù biết vậy là tốn. Sau này ráng kiếm nhiều tiền quậy cho đã mới được. =))̀ nói vu vơ vậy thôi. ̃

Anther1991

Posted via Mobile Device nếu bán 5800 rồi, tui cũng ko biết mua gì. Nhà nghèo mà. Nghĩ lại thấy cũng đâu đến nỗi nào, chụp hình khá, nghe nhạc hay và lâu, bàn phiếm rộng, xem video với tỉ lệ màn hình 16:9̀ 16 triệu màu, các chức năng khác cũng khá đầy đủ, ngoại trừ những gì chúng ta cần ở firmware mới, màn hình cảm ứng điện trở thì sao, mình ấn thấy cũng êm mà. Mình cũng đam mê công nghệ, cũng muốn chạy theo công nghệ mặc dù biết vậy là tốn. Sau này ráng kiếm nhiều tiền quậy cho đã mới được. =))̀ nói vu vơ vậy thôi. ̃

anhky

Tại tụi Nokia ko có Break Ó thôi, chứ Break dc thì wa ngon rùi :-?. Máy6 cái ngôn ngữ lập trình náy viết có khó gì đâu.

cau3dtn

với tình hình bây giờ máy người ta xài toàn cấu hình khung bố cpu thì trên 600 ram thì bèo là 256 .còn em 5800 nhà ta ...đã thế còn bi xem rẽ

mỗi lần vào thăm coi có gì tiến triễn chưa thì vào ==> SYMBIAN S60 5th OS9.4 => NÂNG CẤP FIRMWARE nhìn qua phải khi chuẩn bị click vào thì thấy dòng chữ Firmware mới của 5530 X-( ko biết bào giờ mới thấy đc dòng chữ Firmware mới của 5800 :((

dat1206

cái kiểu này không bik tới khi nào mới có FW mới,ngày nào cũng vô mục này mà chưa thấy đc tin vui j hết.bùn ...:(

mp1417

hic. toàn spam là spam. chẳng có cái thông tin gì mới cả. chắc 5800 không có FW mới đâu. 5800 có thêm cái KS thì thành vô đối trong dòng 5xxx của NOKIA à??? thế thì mấy cái máy 5530 or 5320 bán cho ma ah? thui. chờ đợi làm gì nữa anh em. nó ra thì vọc, k thì thui. đừng kêu than trên diễn đàn nữa. loãng... mấy anh mod lại chửi cho

quesimono

Chính xác. Đừng bao h đem ra so sánh 5800 với Iphone hay các dòng điện thoại khác. Vậy sao các bác dùng 58 làm gì. Khi đã quyết định rồi thì đừng bao h chê trách gì nó cả. Mặc dù em là dân mới dùng nó, thấy khá hay. Đứng núi này trông núi nọ thì nói làm gì. Anh em cứ Vọc rùi waiting thui:D

zzvilzz

Chính xác. Đừng bao h đem ra so sánh 5800 với Iphone hay các dòng điện thoại khác. Vậy sao các bác dùng 58 làm gì. Khi đã quyết định rồi thì đừng bao h chê trách gì nó cả. Mặc dù em là dân mới dùng nó, thấy khá hay. Đứng núi này trông núi nọ thì nói làm gì. Anh em cứ Vọc rùi waiting thui:D

Thấy bác này nói rất đúng. Nếu các bạn thích KS thì sao ngay từ đầu ko mua 5530? Còn muốn có cảm ứng điển dung thì sao ko chọn Iphone ngay từ đầu? Đã quyết định dùng 5800 thì các bạn nên chấp nhận những gì nó có chứ đừng đem nó ra so sánh với những sản phẩm khác. Thật ra FW hiện tại của 5800 cũng chẳng có gì là xấu cả, mặc dù nó còn 1 số lỗi nhưng mà mình thấy nó cũng ko tới mức quá nghiêm trong, nói chung là chấp nhận được. Còn một số bác bán 5800 thì cứ việc thoải mái, mong các bác đừng vào đây nói mà làm gì. Mong từ nay bác nào có thông tin gì về FW thì nói không thì xin các bác giữ im lặng cho, đừng làm topic có thêm những bài than vãn hay gì cả. Mình chỉ có ý kiến thế thôi mong các bác đừng chửi :|

abc2906

Thấy bác này nói rất đúng. Nếu các bạn thích KS thì sao ngay từ đầu ko mua 5530? Còn muốn có cảm ứng điển dung thì sao ko chọn Iphone ngay từ đầu? Đã quyết định dùng 5800 thì các bạn nên chấp nhận những gì nó có chứ đừng đem nó ra so sánh với những sản phẩm khác. Thật ra FW hiện tại của 5800 cũng chẳng có gì là xấu cả, mặc dù nó còn 1 số lỗi nhưng mà mình thấy nó cũng ko tới mức quá nghiêm trong, nói chung là chấp nhận được. Còn một số bác bán 5800 thì cứ việc thoải mái, mong các bác đừng vào đây nói mà làm gì. Mong từ nay bác nào có thông tin gì về FW thì nói không thì xin các bác giữ im lặng cho, đừng làm topic có thêm những bài than vãn hay gì cả. Mình chỉ có ý kiến thế thôi mong các bác đừng chửi :|

2 bro này nói đúng :D

xsamxungx

ai bán thì cứ việc bán quách đi lên đây than vãn làm gì quyết định là do mình thôi đừng có mà chê trách này nọ toàn là loại đứng núi này trông núi kia nói như bác này tui tán đồng ý kiến.Sau này mà ra FW mới nó hay thì lại quay đầu lại khen này khen nọ hóa wa mấy người chẳng có 1 tí gọi là quan điểm của riêng bản thân mình toàn chạy theo và mãi theo thôi

dat1206

chắc topic này bị đóng lại quá,j mà lên chửi NOKIA ùi đòi bán máy này nọ pó tay lun

galabuon

chắc topic này bị đóng lại quá,j mà lên chửi NOKIA ùi đòi bán máy này nọ pó tay lun

đóng lại làm gì.

Kể ra nokia cũng tệ bạc với em nó thật.

Nhưng khi xuất xưởng giá 6T4 là 1 sai lầm dễ thương của nokia, khi mà em nó nếu ko phải là beta cho mấy thằng 5 sau này thì nokia đâu bán giá đó.

Thôi giờ đành chờ fw thôi, khi ra fw cho thằng 5800 thì mấy anh 5530, 5230, x6 đứng ngồi ko yên chứ chả chơi :))

@ : yên tâm chờ vì x6 con út trút gia tài của nokia cũng chưa có qt hoàn chỉnh mà.

Chỉnh sửa cuối:

ngoanrazor

Well-Known Member
Tặng các pác kn scroll nè vuốt danh bạ cho đỡ buồn, mấy pác vuốt thử danh bạ 1000 số thử xem có đc ko :)

Khoaaa

đóng topic lại đi Mod ơi lên đây thấy mấy ông này nói nhăng nói cuội thấy mà phát chán.
Posted via Mobile Device

Status
Không mở trả lời sau này.