• Hiện tại trang web đang trong quá hình chuyển đổi và tái cấu trúc lại chuyên mục nên có thể một vài chức năng chưa hoàn thiện, một số bài viết và chuyên mục sẽ thay đổi. Nếu sự thay đổi này làm bạn phiền lòng, mong bạn thông cảm. Chúng tôi luôn hoan nghênh mọi ý kiến đóng góp để chúng tôi hoàn thiện và phát triển. Cảm ơn

Thông tin về FW mới của 5800! 40.0.001???

Status
Không mở trả lời sau này.

foxcracking

Tình hình là mình hết kiên nhẫn được nữa với nokia rồi. Tạm biệt bà con . . . Tạm biệt 5800 . . . Mình đi mua iPhone đây (Định mua N97 mini vì = tiền với iPhone 3G-8GB, nhưng vì ghét nokia rồi, ko chơi với nó nữa). Chúc anh em bàn luận và chờ đợi vui vẻ.

ngoanrazor

Well-Known Member
Tình hình là mình hết kiên nhẫn được nữa với nokia rồi. Tạm biệt bà con . . . Tạm biệt 5800 . . . Mình đi mua iPhone đây (Định mua N97 mini vì = tiền với iPhone 3G-8GB, nhưng vì ghét nokia rồi, ko chơi với nó nữa). Chúc anh em bàn luận và chờ đợi vui vẻ.

Posted via Mobile Device
bye! My bro :)

galabuon

cứ yên tâm nokia fix khá lâu chứ chẵng chơi. Nền tảng QT mới thêm vào sau này cho s60 chắc chắn phải khó hơn là viết ra một nền tảng mới như maemo có sẳn QT

xsamxungx

vâng hi vọng bạn đam mê với iphone mới bye bồ tèo

pusycat1405

mình cũng đổi sang iphone 3Gđược hơn 1thang' rùi! tại bực mình với nokia quá! mới mua 5800 được 1 tháng rồi nghe trên các diễn đàn đồn về fw mới cho 58k,ai cũng nói là sau khi ra fw 2.0 cho N97 thì sau đó sẽ có cho 58k...hy vọng bao nhiêu thất vọng bấy nhiêu! mình bán E nó sau hơn 1t sử dụng! lỗ 300k! quất E IP3G...ko có ý chê hay spam j các pác đâu! chia sẻ với các pác chút thôi!

viplexus

Các bác cứ cố gắng đợi đi.58 e đang lỗi lung tung lên e còn ko dám 4mat.đợi FW mớii up rồi 4mat luôn thể đây

xsamxungx

mình cũng đổi sang iphone 3Gđược hơn 1thang' rùi! tại bực mình với nokia quá! mới mua 5800 được 1 tháng rồi nghe trên các diễn đàn đồn về fw mới cho 58k,ai cũng nói là sau khi ra fw 2.0 cho N97 thì sau đó sẽ có cho 58k...hy vọng bao nhiêu thất vọng bấy nhiêu! mình bán E nó sau hơn 1t sử dụng! lỗ 300k! quất E IP3G...ko có ý chê hay spam j các pác đâu! chia sẻ với các pác chút thôi!
vui lòng qua box iphone thảo luận đây là box s60v5 thưa bạn chia sẽ thì vào mục tâm sự bạn vào đây là dụng ý gì vậy :-/

langtumobi85

mình tin chắc sẽ có chỉ là sớm mộn thôi lên hôm qoa vùa mất 1em do bị trôm mât vào hòi 12h trua hôm qoa thế la tói qoa phải mò mẫm đi mua em khác thay thế để cùng chờ fw mói cùng mọi người :D.

barclays

mình tin chắc sẽ có chỉ là sớm mộn thôi lên hôm qoa vùa mất 1em do bị trôm mât vào hòi 12h trua hôm qoa thế la tói qoa phải mò mẫm đi mua em khác thay thế để cùng chờ fw mói cùng mọi người :D.

mất đồ cũng nên bình tĩnh lại. Viết cái gì đọc không nổi
:|

alphablue90

chắc chắn sẽ có fw mới thôi, nhưng mà bác này giàu vãi chưởng,trưa mất, tối mua em khác

hotmit2

Hâm mộ bác quá! Em mà như bác thì múc luôn con E72 cho rồi, khỏi lăng tăng chờ đợi.

Mình cảm thấy các bác mong đợi ở em 5800 này hơi quá đấy, dù cho cái FW mới có ra thì cũng chỉ thỏa mãn được cái nhu cầu "vọc" của các bác thôi. Ngta sx ra đt, chức năng chính không phải để người dùng vọc mà là dùng để phục vụ cho nhu cầu của mình.:(, biết đâu FW này ra, một tg các bác lại chán, lại muốn nokia ra FW mới và dần dần cái đòi hỏi đó sẽ quá đáng với một sp như 5800. hay các bác muốn Nokia bắt chước Blackberry? Cứ ra rom mới liên tục, mà rom mới với rom cũ chẳng có gì khác biệt??:(

dat1206

Các bác cứ cố gắng đợi đi.58 e đang lỗi lung tung lên e còn ko dám 4mat.đợi FW mớii up rồi 4mat luôn thể đây

bác này nói đúng y như mình hiện tại,cái 5k8 của tớ cũng lỗi tùm lum nhưng ngại format ùi cài lại nên để vậy xài đỡ đợi FW mới up lun mà cứ đợi hoài chẳng thấy đâu :(

xsamxungx

vải chưởng nhà đại gia như tui đây cày liên tù tì mới gom tiền đủ sắm 1 em còn bác 12h mất chưa đầy 6h lại có em khác hâm mộ=D>

dat1206

Hâm mộ bác quá! Em mà như bác thì múc luôn con E72 cho rồi, khỏi lăng tăng chờ đợi.

Mình cảm thấy các bác mong đợi ở em 5800 này hơi quá đấy, dù cho cái FW mới có ra thì cũng chỉ thỏa mãn được cái nhu cầu "vọc" của các bác thôi. Ngta sx ra đt, chức năng chính không phải để người dùng vọc mà là dùng để phục vụ cho nhu cầu của mình.:(, biết đâu FW này ra, một tg các bác lại chán, lại muốn nokia ra FW mới và dần dần cái đòi hỏi đó sẽ quá đáng với một sp như 5800. hay các bác muốn Nokia bắt chước Blackberry? Cứ ra rom mới liên tục, mà rom mới với rom cũ chẳng có gì khác biệt??:(

bác này nói cũng đúng 1phan là vì anh em mê vọc nhưng vì mấy cái thằng 5530 rẽ hơn 5k8 mà còn vuốt thả đc mà 5k8 lại ko nên anh em mới mong cái FW này để đc như mấy em kia á mà :)

leyen253

thằng NOKIA này thật là ăn cháo đá bát ko có anh em 5800 mình chắc nó đã bị iphone đè bẹt rồi vậy mà nó lỡ bỏ quên anh em mình sao...........?

abc2906

em thấy có fw mới thì xài ko có thì thôi, em ko trông mong quá mức làm j, còn cái vụ so kè với 5530 về tính năng thì em nghĩ "tốt gỗ hơn tốt nc sơn" :D, 5530 tính năng đâu có hơn 5k8

Status
Không mở trả lời sau này.