• Hiện tại trang web đang trong quá hình chuyển đổi và tái cấu trúc lại chuyên mục nên có thể một vài chức năng chưa hoàn thiện, một số bài viết và chuyên mục sẽ thay đổi. Nếu sự thay đổi này làm bạn phiền lòng, mong bạn thông cảm. Chúng tôi luôn hoan nghênh mọi ý kiến đóng góp để chúng tôi hoàn thiện và phát triển. Cảm ơn

Thông tin về FW mới của 5800! 40.0.001???

Status
Không mở trả lời sau này.

viplexus

Chờ FW mới đúng đến 1-1-2010 mà chưa có e đóng con 58 rồi ốp kon 97 cho lành.Các bác bảo 97 thường cả mini con nào ngọt hơn?

barclays

Chờ FW mới đúng đến 1-1-2010 mà chưa có e đóng con 58 rồi ốp kon 97 cho lành.Các bác bảo 97 thường cả mini con nào ngọt hơn?

Tôi mà tiễn con 5800 này rồi là ko có chuyện xài NOKIA nữa đâu
Mấy bác có rảnh wa bên blog QT mà coi, cái entry cuối cùng là project start năm 2008. Không biết làm tới đâu nhưng cách làm quá kín kiểu này dễ làm người ta nản. Tại sao NOKIA không lắng nghe nguyện vọng của người dùng để phát triển phần mềm? Hay nếu thấy không thể đáp ứng nỗi thì mở ra cho mọi người cùng phát triển, có lẽ NOKIA đang trong làm ăn lỗ lã nên doanh thu quan trọng hơn ba cái FW này, mất vài người dùng cũng chẳng sao. Quan trọng là mấy vụ kiện Apple phải thắng mới có tiền NOKIa ơi:))

Anther1991

Trời ơi! các bác gặp "hoạn nạn" đâm ra "nghĩ quẫn" nhiều thế. Từ từ, hết tháng 12 mà không có rồi hả tính.

phamkhanhson

AAAAA!!

Ôi shit thật.. Giờ em cay lắm rồi em mới nói..
Mấy tuần rồi hôm nào dậy là mò ngay vào PDA Việt đọc bài này chờ thông tin mới.. Không dám bình loạn sợ cái topic lại thành nơi spam tập thể anh admin anh ấy lại khóa..
Hôm nay thì điên lắm rồi... Chắc là lại không có như lần trước rồi.. Chờ đợi mỏi mòn..Thậm chí gần đây còn chẳng có thông tin gì mới..

Chia buồn cùng anh em dùng 58
:(

huutoanpy

Hix, mỗi ngày ko biết bao nhiêu lần vào topic này để xem thông tin fw mới, thất vọng với Nokia quá. Trong thời gian đợi fw mới, tìm cách bán 5800 để đổi E63 vậy.
Dù sao vẫn mong chờ môt ngày nào đó Nokia release fw mới cho 5800. Chúc mọi người vui vẻ...b m
Posted via Mobile Device

xetangleocay

thấy chưa!!! hehe đâu phải mình tui là mất bình tĩnh với lũ ăn cháo đá bát NOKIA đâu!!! tụi nó mà hành xử kiểu con yêu con ghét kiểu này thì muôn đời cũng xách dép theo sau iphone với BB, SE mà thôi!!! Tụi này chẳng wa là hồi xưa xài symbian nên điện thoại dễ bán, chứ h coi, ss, se đều có smartphone xài symbian rồi thì nokia chứ mơ mà làm mưa làm gió!!!! người dùng bây h có phải là gà đâu mà muốn làm j thì làm!!! chẳng có nhà sản xuất nào hành xử như thằng này cả đâu!!! nếu tiễn 5800 thì mơ mới xài lại đồ của NOKIA!!! thà xài cái cùi bắp BB nhưng thoải mái!!!

titanworm

đúng là jo mà tiễn 58 đi thì k chơi với nokia nữa thật . Có lẽ WM vẫn là sự lựa chọn hoàn hảo cho những ng thích phần mềm và FW

tranhoaviet

sao các bác bi quan quá.cái jì thì cái .còn dt thì nêú duoc cái này thì mât cái kia à.chü tap trung vào 1 em duy 1 nhu em 5800 co mà dep tiêm luôn. hì.

tranhoaviet

sao các bác bi quan quá.cái jì thì cái .còn dt thì nêú duoc cái này thì mât cái kia à.chü tap trung vào 1 em duy 1 nhu em 5800 co mà dep tiêm luôn. hì.x

xetangleocay

sao lúc ra mắt 5800 nó làm hay lắm mà!!! ca ngời 5800 wa trời!!! sát thủ iphone này kia, toàn những lời ruồi bu, cả thẻ nhớ còn lỗi lên lỗi xuống ngay cả KS còn không có mà đòi iphone killer nỗi j chứ!!!

tranhoaviet

sao lúc ra mắt 5800 nó làm hay lắm mà!!! ca ngời 5800 wa trời!!! sát thủ iphone này kia, toàn những lời ruồi bu, cả thẻ nhớ còn lỗi lên lỗi xuống ngay cả KS còn không có mà đòi iphone killer nỗi j chứ!!!

uh.mình nghï dó là büöc dâu quäng cáo cho oai,

Posted via Mobile Deviceuh

tranhoaviet

5800+5530+5230=Iphone 3GS.thì sao sánh duoc.thôi mình k mong fw nua.tháng sau có tiên mua htc xài väy.

cuong450

Ae bớt kỳ vọng fw này đi, chưa chắc fw này ra đã như mong muốn, chụp hình ko pao jờ khá hơn, và những ứng dụng thì chắc còn lâu lắm mới = đc ihphone

tranhoaviet

Ae bớt kỳ vọng fw này đi, chưa chắc fw này ra đã như mong muốn, chụp hình ko pao jờ khá hơn, và những ứng dụng thì chắc còn lâu lắm mới = đc ihphone

tiên nào thì cüu do hà.ok.mình thây htc là kêt lièn

Posted via Mobile Deviceo

huynhkyphu

ứng dụng 100% mãi mãi ko = iphone. Mình hơi bực mình vì tốn tiền mua noki 5800 này quá, càng ngày xài thấy cảm ứng chán phèo

Status
Không mở trả lời sau này.